Cách vào The Secret Cow Level! Lên nhanh lv !!

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi MrBlackStar, 15/8/07.

1. tigon84

tigon84 Mr & Ms Pac-Man

Hỏi Diablo thì nói rõ giùm bản MOD nào nha
    Không nò thì biết đâu mà mò , rùi lại chửi lộn lung tung
    Trong FW thì khúc xương đó để cầm đi chơi cho đẹp chứ làm gì
    Luyện level thì xuống hang bò , kiếm đồ bộ set thì đánh Elder đi , giết 1 lần cho 1 bộ . Cần nhiu bộ thì đánh nhiu lần , chua tính len level nhanh nữa
    Nhưng nói trước nha , chỉnh đồ best chưa chắc dễ kill được nó đó

2. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

ặc, hôm qua tớ mới giết Mephisto xong hý hửng về ghép đồ để đi đánh bò thì éo được, té ra phải hết 5 act à. làm người ta nhầm, bây giờ sang NIGHTMARE rồi, ko biết có phá đảo được ko, bọn quái mạnh kinh quá. tớ chơi LOD 1.10 mà sao cấp 55 rồi đồ toàn cùi ko, chán quá, anh em bít làm cách nào kiếm đồ ngon mặc ko, rune với ngọc tóa lóa phải vứt hết, định ép đồ mà cứ thiếu 1 hày món, chán quá.

=À, thằng Duriel khốn nạn đó làm sao giết cho dễ nhờ, tớ mất 50k và 18 mạng mới chơi được nó, ghê quá...

3. Tư_Mã_Ý_8x

Tư_Mã_Ý_8x Mr & Ms Pac-Man

Lên act 5 của normal
    Đồ ngon đầy rẫy :D

4. S9_59

S9_59 Mr & Ms Pac-Man

Sang NIGHTMARE rồi thì quay lại NORMAl mà giết Boss, ra toàn đồ dùng được.

5. Diệp Thanh

Ờ há, tớ thức trắng 2 đêm nay chăn ANDARIEL với MEPHISTO NIGHTMARE, đồ rớt đã quá, keke. Pike Amon mạnh kinh. Charge strike chọt Diablo 10 hit là về miền cực lạc. Hix, mới lên Hell die liên tục, tớ phải save/load để nhặt xác vậy mà ko hiểu sao hôm qua cái xác trống ko, đồ mất hết toi rồi, ic,..sao kỳ vậy cà.

Mà nè, cow level phải giết xong Baal rùi về Act 1 hả, but lên Act 5 làm gì có cửa về Rogue Camp nữa ????

6. championknight

championknight Persian Prince Lão Làng GVN

còn nhớ em ko nhở, có phải vnakira hem, dạo này chơi d2 trên máy ko đc toàn chơi map d2 trên war3 của anh.:">
    giết xong baal thì mở portal ra, chạy về làng 5 , vô cái vòng tròn gần thùng đồ a, rồi về làng 1

7. S9_59

S9_59 Mr & Ms Pac-Man

Lên Hell rồi thì có die cũng đừng thoát ra nhặt xác, cố nhặt tại chỗ ấy, ko thì bị trừ exp kinh khủng, nhìn mà xót.::(

8. Diệp Thanh

Ờ, champion hả, anh vẫn còn nhớ mà, nhưng sao lâu quá rồi ko thấy em lên GVN. he he, vẫn còn chơi map D2 của anh à. để hôm nào anh up lên bản mới chơi cho sướng, anh đang làm map defense LOTR Battle for Helm Deep.

9. championknight

championknight Persian Prince Lão Làng GVN

cũng chả hỉu vì sao em lại ko vô gvn nữa :">
    cho em add yahoo anh đc ko, vnakira phải ko vậy.
    có gì share map đó cho em nha ;), chơi DotA hoài cũng chán.
    Nghe nói năm trước anh thi ĐH biệt tăm, bây giờ mới thấy, tình hình sao rồi ??? :)

10. Diệp Thanh

Hờ, bây giờ cũng tạm ổn định rồi em ạ, nick anh: vnakira. Em dạo này thế nào, có chơi trò gì ko?
    Em xem phim LOTR chưa, tuyệt quá, anh mới làm xong cái map defense, em chơi thử xem:

http://epicwar.com/maps/30280/

11. nhócquậy89

nhócquậy89 Mr & Ms Pac-Man

ông dzô bản Fury ép thử theo công thức đó cho tui coi đi , dc chít lìn, đâu phải bản nào cũng ép dc ông kẹ, coi kỹ phiên bản trước khi nói nha ku

12. o0o0x0o0o

o0o0x0o0o The Warrior of Light

Bác MOD ơi xem giùm em tí. Sao cái ông này cứ thích kéo mấy cái topic ở cuối lên đầu ấy vậy??

13. thangnhoc01

thangnhoc01 Youtube Master Race

Minh đang chơi trên bản LOD 1v10. lúc trước mình cũng chơi trên vài bản khác nữa nhưng chỉ thấy trên bản Hell on earth la co hang vào thế giới bò(có lẽ mấy bản kia mình chơi ko kỹ). xin hỏi các bạn cách ep ngọc trong LOD 1v10 như thế nào vậy mình ép hoài ko được.

14. o0o0x0o0o

Hầu như bản nào cũng có đường vào thế giới bò hết. Chắc trong Hell On Earth thì nó làm một đường tắt để đến chăng. Để hiểu thêm về thế giới bò bạn vào box Lưu trữ tìm topic The Secret Cow Level để biết thêm. Còn cách ép ngọc là sao? Bạn nói chi tiết hơn đi. Mình không hiểu

15. zzchaolegionzz

zzchaolegionzz T.E.T.Я.I.S

mấy pác kia chơi war3 thì wa box war nha. die đó.hang luyện cấp trong fury có: the secret tunel ở act 2 . chỗ meship. act 3 có anchinal lair chỗ Kurat bazzza.act 5 có ice cellar ở glatic trail(hem biết có viết đúng tên không nữa). hết

16. o0o0x0o0o

Mấy cái bài đó từ lâu lắm rồi. Mấy cha đó chắc gì còn trên diễn đàn mà ông nói. Ủa. Mà ai hỏi chỗ luyện Fury mà ông trả lời vậy???

17. haidaibang667715

haidaibang667715 T.E.T.Я.I.S

Muốn lên Cowlevel nhanh thì vào bản mod Nez hay KOT mà "phê" , vô thoải mái , àh hay là mod mình cũng thêm chức năng Cowlevel ở làng 1 nhể :))

18. o0o0x0o0o

Ặc Thế có dễ quá không vậy. Thế thì tạo hẳn cái WP cho tiện đê. Nhưng để kiếm đồ kho khó 1 chút mới có hứng.

19. slientkid

slientkid Thành viên cấp 69

Vào Cow Level đánh lên level lâu bỏ mẹ !Tùy act mà có chỗ luyện level riêng nhưng chỉ lên nhanh ở một số level nhất định thôi .Sau đó cũng chậm lại à !Tốt nhất là nên phá đảo lẹ lẹ ở cấp Normal ,Nightmare để lên luôn Hell oánh cho nhanh !

20. haidaibang667715

haidaibang667715 T.E.T.Я.I.S

Kệ nó , ý là muốn vô cũng phải Kill Baal hiểu không :D , không phải mới đầu đã vào được thì chán là phải