Call Of Duty World At War-RELOADED

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi lethanhsoft, 8/11/08.

1. baotha

baotha Mr & Ms Pac-Man

xin bạn chỉ dùm chi tiết hơn chút , mình tìm hoài vẫn không ra cái activision.
    mình đã coi từ trang đầu tới cuối vẫn không làm được . xin giúp mình cụ thể hơn nha=((

2. bombingruncode

bombingruncode Red, Pokémon champion

Bạn cho hiện file ẩn lên rồi hẵng tìm.
    Đọc kĩ:

3. baotha

baotha Mr & Ms Pac-Man

thank bạn mình đã làm được, sẵn tiện xin giúp giùm mình thêm 1 lỗi nữa, đó là lỗi đồ họa, sao mỗi lần có nước là hình bị bễ tùm lum hết ,mặt dù câcu1 hình máy nhà mình vượt xa yêu cầu cấu hình của game, có cách nào khắc phục không, đã có bản update chưa sẵn cho mình xin luôn .
    cảm ơn các bạn rất nhiều

4. kendogame

kendogame Dragon Quest

chơi hết vẫn ko thấy lỗi này, bro cài driver lại xem sao

5. baotha

baotha Mr & Ms Pac-Man

hình nó như dậy nè bạn :

máy nhà mình sài cpu Q9300
    vga : 9800GTX+
    ram 2Gh
    mình chỉnh mã cấu hình nó bị như vậy, chỉ có game này các game khác không bị:'>

6. kvnsa

kvnsa Dragon Quest Lão Làng GVN

coi chừng pro đang bật cái chế độ Duo VGA Card (hok bít type đúng hok) trong cái settings đó, xài 1 card mà bật cái đó lên là nhiễu àh::)

7. Thang CT

Thang CT Lão Làng GVN

vừa chơi lại lần 2, cũng gặp vụ này luôn. lần trước chơi đang xài driver 77.72 nhưng đến màn 10 eviction bị treo khi đang loading, cài driver 175.16 vào thì hết, chơi dc đến hết game nhưng chơi lại gặp vụ này.

8. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Cài patch 1.1 của nó vào xem có hết không, nếu không thì do driver hoặc card.

9. kendogame

kendogame Dragon Quest

bro cài driver 180.xx của guru3d xem, chạy ổn định và support cho game nữa đó..tui cài và chơi vẫn chưa gặp lỗi nào giống vậy cả, FPS ổn định 90 ở 1280x1024.

10. 25TOLIFE

25TOLIFE You Must Construct Additional Pylons

tui tìm ra cái nguyên nhân gây ra mấy cái bóng đen đó òi,hình như là do profile bị lỗi vì tui thử tạo lại 1 profile mới và chơi lại từ đầu thì hiện tượng này ko còn nữa,mấy u nào bị thử cách này xem,với lại game này cày lại cũng đâu có chán

11. spysamfisher

spysamfisher Persian Prince

Tạo profile mới nên nó có tạo cho cái config mới thì sẽ ko bị lỗi nữa , hoặc chỉnh lại cấu hình default của game là ko bị đâu , đừng bật sync .

12. 25TOLIFE

dù bật hay ko bật sync thì vẫn thế,tui tạo profile mới và thiết lập lại như cũ mà chứ đâu có để default

13. bombingruncode

bombingruncode Red, Pokémon champion

Cách nhanh nhất là update driver thử xem, mà VGA của bạn trâu thế kia thì nâng độ phân giải lên nữa chơi cho đẹp :x

14. 25TOLIFE

cũng vậy thôi,chỉ cần tắt chế độ Dual VGA là xong ngay

15. emthondong1

emthondong1 Mr & Ms Pac-Man

Ai cho em hỏi em đi đến bài súng ngắm ko nhớ rõ là bài 3 hay bài 4 nữa nhưng có đến đoạn nó bảo giết " Kill General Amsel '' như kiểu giết thằng tổng chỉ huy thì phải nhưng em ngắm mãi mà chẳng thấy thằng tổng chỉ huy đâu mà cứ vừa ngó ra phát là thằng súng ngắm nó bắn chết :p Ai giúp em với =((

16. Thang CT

Thang CT Lão Làng GVN

thằng đó núp trong chiếc xe hơi, k nhìn thấy nó thì bắn chết thằng lái , nó nhảy khỏi xe chạy bộ, tặng thêm 1 phát là bay cái đầu, mission complete :D

17. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

General Amselz là cái thg tướng mà ngay đầu màn khi mình nằm trong cái đài phun nước chuẩn bị reload cây súng có thằng tướng từ xe bước ra ấy. Còn đoạn bảo giết nó thì ngắm wa bên trái thấy có thằng đang bắn súng máy từ xe thiết giáp. Phía sau chiếc xe ấy có căn nhà, lát sau sẽ thấy 1 đám lính chạy ra ở giữa là thg Amsel ấy. Nó hay núp nên phải biết chỗ mà tìm. Nhìn lên cái tường sẽ thấy bóng của 1 thg đang chạy là thằng Amsel ấy, dựa vào cái bóng mà xác định vị trí của nó. Nhg để dễ ăn thì khi nó vừa từ nhà chạy ra sẽ có 1 thg Sniper me mình, thằng ấy núp sau cái xác xe tăng ấy. Tỉa nó xong thì tìm xác cây súng phòng không ấy, thg Amsel đang núp sau đấy có đề lòi chân ra. Bắn vào chân cũng chết nó nữa.

18. emthondong1

emthondong1 Mr & Ms Pac-Man

Cảm ơn các bác em đã qua dc đoạn đó rồi :devil: thấy cu cậu vừa chạy qua phát em làm ngay cho phát Headshot toác đầu :D mà chơi phần hardest bắn sướng thật :devil: chúng nó bắn khôn phết nhất là thằng súng ngắm , ngắm ở trên tầng bắn spider hay thế ko bít , em phải chết đến 15 lần mới giết dc nó =(( mà CALL bản nào cũng hay nhỉ , sướng thế ko bít :wink:::)

19. quocviet0908

quocviet0908 🍁 Thu Thơ Thẩn 🍁 ⚔️ Dragon Knight ⚔️ CHAMPION Lão Làng GVN

Nhắc tới đoạn này mới hài. Mới vào màn này chả hiểu mô tê gì sất, chả biết thằng Amsel là ai. Tới khúc này nghe nó bảo ám sát thì mình cũng ngồi canh vậy. Nghe nó bảo ngôi nhà có cái cờ ừ thì canh vào đó. Thằng nào vừa chạy ra là bụp liền. Tới nỗi khi có 1 ku cậu nào đó liều mình chạy ra khi chả còn chú lính nào đứng ngoài (mà thấy lạ sao thằng này mặc đồ khác khác khác) thì fast scoped 1 phát ngay trym (normal nên 1 phát nó đi liền à) thì mới biết đó là ai.
    Sang Veteran hí hửng làm lại thì nó không chết, ra là phải ít nhất 2 phát nó mới chết, mà cây Mosin chứ cứ phải M21 đâu mà shot liền 2 phát được. =))

20. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

CoD 5 ít màn sniper quá, đc mỗi màn ám sát thằng tướng, màn cuối game vào trong tòa nhà rồi đi vòng lên trên có cây sniper, lấy phơ đc chục thằng đỡ ghiền. :))