Cảm nhận chung sau 1 thời gian về ROk

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi phuongcp, 20/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kiennams

kiennams Youtube Master Race

có đó anh não của con virus anh đưa lên kiếng hiển vi soi mới thấy dc =))

2. cloud3591

cloud3591 Dragon Quest

hình như thành spam rồi
    Bị sỉ vả thậm tệ thế này, nếu mình là bạn ý, chắc mình đâm đầu vô hố xí chết cho xong chứ chả dám vác mặt lên đây phát ngôn nhảm nữa đâu U_U
    p/s: có thể cũng có não, nhưng chức năng và cấu tạo ko khác mông là mấy, trơn và nhẵn.

3. s.p.h.e.r.e

s.p.h.e.r.e Youtube Master Race

Chủ topic này mún nổi tiếng í mà . Nhìn những câu mà bạn ấy nói đích thị là chưa ngó những topic trước kia =))=)). Mình kết nhất cái câu là " ra đi theo đúng nghĩa của nó" đến h mình tra từ điển Việt-Việt mãi mà ko ra 1 cái nghĩa . Nói chung là chúng mình , mem Vsro cám ơn bạn đã quan tâm đến sv này song chúng tớ không cần lời chia buồn của bạn vì nó vô lý và không có cơ sở :-*

4. H511

H511 Mario & Luigi

Thôi chuyện bé chuẩn bị lại xé ra to. Do cậu chủ topic ko biết rõ, mà chỉ nghe mỗi vSRO nó ko hoạt động nữa nên vào phán bừa luôn. Thành ra có tí hiểu lầm. Thôi bắt tay vỗ mông nhau phát cho nó vui vẻ đi :)

p/s : " :) " <<< Giả tạo tí =))

5. White Kun

White Kun Youtube Master Race

Ôi mẹ ơi... mình đi học chưa kịp quăng tạ =))
    Hi phuongcp:
    Server vsRO ko đóng cửa mà bị tấn công và đánh sập, hiện đang trong thời gian mở lại.

Thôi hết, tớ ko ném tạ bạn nữa đâu =)) đau hết cả bụng =))

6. BringMe2Life

BringMe2Life T.E.T.Я.I.S

nhắn nhủ vài lời với bạn phuongcp: Vn là nước dân chủ nhưng ko phải nước đc quyền tự do ngôn luận :-* nhất là cuồng ngôn và xàm luận =))

7. {W}ind[z]

{W}ind[z] Mr & Ms Pac-Man

Đọc từ trên xuống dứi ko thấy có j` đặc sắc, chỉ thấy mỗi cái này là tạm dc =))
    Nghe giống tự vả vào mồm bạn phuongcp nhỉ :-*

8. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

chả biết bạn Kou đúng hơn ai hay to hơn ai chứ cái mồm bạn ý cứ mở ra là cho rằng mình to hơn người khác ý nhỉ. '___' Chúc bạn lên đường vui vẻ nhé. Mấy topic bàn luận về việc vsRO chết thế nào dừng ở đây là được rồi. Ai muốn viết nó chết ra sao và vì sao nó chết thì tìm hiểu lục lọi 1 tý nhé. Ai muốn bàn về tương lai trở lại của vsRO thì mở topic khác. Mấy topic khóc thương mở ra tớ lock.

Note trước khi đón: Tớ ok với các kiểu chêm nếm nhưng không bao dung cho kiểu xúc phạm nhau đâu nhé, có học thì cũng ăn nói cho nó có học, thân quen thì tao mày, ông cháu vô tư, chả quen chả biết ngồi chửi cho nó thối mồm ra.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.