Cảm nhận về GBWC anh em vô thảo luận

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi Atachi, 1/6/05.

1. Somath

Somath Youtube Master Race

chứng tỏ tên này dang xài aimbot

2. Somath

chứng tỏ tên này dang xài aimbot
    dung tru mp yeu dau cua tui
    dung tru mp yeu dau cua tuidung tru mp yeu dau cua tui

3. Somath

uhmmmmmmmmmmmm
    theo tui thi gunboundwc cung khong co gi dac biet ca tot nhat may ban nen choi lai cac vong cu ma hoi do ta van thuong choi
    va theo khinh nghiem thi cac man cu van choi tot khong lagg nhu cac new maps
    con ve y kien thi :
    cac newmaps lagg khong the ta
    giao dien avatar thi` rac roi co dieu duoc mot cai la cach trinh bay tot mau sac dep
    nen cho mot thoi gian roi hay tim hieu ve ca man moi hoac ban 1vs voi cac ban khac de chinh cac map roi tim hieu them

4. em_tin

em_tin The Warrior of Light

cha này vừa quậy, spam, câu mp, nói nhìu =)) sao ko ai vô đây cảnh cáo nó đi nhỉ =)) mà ko chừng chả còn xài aimbot nói chi người khác =))

5. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Cái box này từ khi VATC và Eric trở về lại thêm pa Shinichi nữa,thằng nào quậy lúc này là hơi bị ngu đó =))

6. ykhoc

ykhoc Youtube Master Race

chai` a.
    cai' new GB ban' ma` toi chang? hieu? j` luon,ko binh` thuong` thi` ko sao
    nhung gi' doi? ma` toi ban' nhu luc. cu~,do. cu~ ma` van~ trung',po' tay
    chang? hieu? j` ca?,dai. loai. la` cai' GBWC nay` nhu cut'
    ki ten
    tuyetlanh

7. Semi-OCer

Semi-OCer Mr & Ms Pac-Man

Trang GB.net cấm IP Việt Nam vào đăng nhập thế nào jờ

8. manhhoa

manhhoa Legend of Zelda

ko lag, vẫn tốt, mấy ông xài proxy của nước khác là được, ko cần proxy lvl cao, chỉ cần thay là ok, chạy vù vù, công nhận IP của VN thì lag thật ^^

chơi xe bf2 sướng quá, tiền lúc nào 1 ván cũng 1,8k trở lên ^^

9. leminhnhathuy

leminhnhathuy Donkey Kong

Gunbound WC mới ra thì nhiều người vô chơi wá thì lag là phải rùi, nhưng không biết gbvn mình có nâng cấp lên bản này không nữa. Cách bắn mới này tui nghĩ là bắn sẽ pro hơn do khó bắn hơn, mấy cú bắn đẹp miễn chê.

10. TrungHiếu

TrungHiếu Guest

0
    nói bậy nói bạ người chơi như cũ tại cái serve cùi bắp nên nó sẽ lag cùi bắp và dành cho các gamer cùi bắp
    bộ khó bắn hơn là pro hơn hả......ông có bị sao ko vậy...là do cách sắp xếp cùi bắp nên mình cần có thời gian để trở thành 1 gamer cùi bắp trong GBWC
    còn bắn thì vẫn tốt tui thấy đâu có đổi gì đâu chỉ cần thời gian làm wen

11. Atachi

Gõ dấu tiếng Việt dùm và làm ơn xin đừng chửi thể như thế.

Cách đây chừng hơn 1 tuần,hồi đó nó còn cho chứ giờ hết rồi =((

GBVN là cái bản cũ còn hơn cái hồi đó GIS xài nữa là,cái bản ice bắn ko -def và wind chart bản 0,8 pixel đó,còn lâu lắm mới có vụ nâng cấp lên GBWC

=))

12. bach60

bach60 Youtube Master Race

bản mới chơi cực kì hay nhưng giao diện còn rắc rối, map còn khó hiểu hơn bản cũ. Chơi aduka bắn cực ''phê'',he he he he he...tui chỉ thích aduka thôi....

13. sutucon

sutucon Mario & Luigi

Cái bản GBWC này con frog bắn nhiều lần gùi mà vẫn không nghiệm ra được chân lý bắn làm sao cho trúng đối thủ...Nó cứ trúng đối thủ rùi lại bò ra chổ khác rùi nổ..Đặc biệt ss của frog thì vô cùng chuối..Bắn trúng đối phương mất có 33 máu à..:(

14. DavidJohn

DavidJohn Mr & Ms Pac-Man

Cái GBWC này làm mọi người hiểu lầm nhau VD: Có lần tui cầm key nhưng chưa kịp kik để cho bạn vào tui sang (Bạn tui ở team B) thì tự nhiên bị out thế là nó vào chửi tui một trận đau thịt:(( giải thích thế nào cũng vô dụng bực wá tôi sang room của thằng bạn chơi rõ ràng mình nó tự rdy rồi mình ko làm gì cả đang ngồi nói chuyện tự nhiên out ra khỏi phòng bực mình vô chửi thằng bạn tiếp thế là 2 đứa chửi nhau suốt chỉ vì cái GBWC mãi mới biết hoá ra là cái GBWC chết tiệt này

15. Atachi

Player nào trong vòng 15s mà ko ready tự động out ra khỏi room mà ko cần room master kick.

16. DavidJohn

Không phải thế tui đã nói rồi tui đã rdy rồi và bạn tui cũng đã rdy rồi nhưng vẫn bị out đó
    Nga ơi em có ở đó không vào nói coi lần đó em đã rdy chưa sao em bảo là anh kik em
    Ông không tin thì hỏi em nga đi rõ ràng là đã rdy tôi đang chuẩn bị cho em ý sang nhưng chưa làm gì bị out bị ăn chửi tức hộc máu

17. DavidJohn

Không phải thế tui đã nói rồi tui đã rdy rồi và bạn tui cũng đã rdy rồi nhưng vẫn bị out đó

18. DavidJohn

Chài bây giờ đồ trong avarta không gift được cho bất kỳ ai đồ của mình forever là của mình hix kiểu này muốn bán cũng không được rồi tin buồn đây vả lại cũng không thấy có ai nói là gift đồ trong GBWC này như thế nào cả thôi tôi mạo muộn vậy nha nếu có gì xin bỏ wa
    First : Bạn chọn món đồ nào mà bạn muốn gift nhấp chuột vào đó
    Second : Tìm chữ Gift ấn vào đó xong rồi bạn viết tên của người bạn muốn gift
    rồi chọn bạn muốn gift bao nhiêu tháng or 1 năm là xong
    có gì mạo muộn xin được lượng thứ :))

19. Atachi

Thì như thế thì những dịch vụ bán avatar vẫn có thể hoạt động được nhưng chỉ có điều là avatar sau 1 thời gian là tự động delete,phải mua lại 1 lần nữa :-?

20. DMC_1234

DMC_1234 Youtube Master Race

_Sao thấy ai củng chê cái GBWC new này hết dzậy ,Tui cảm thấy rất thích cái GB new

này nhất là cái giao diện của nó tuy hơi phước tạp hơn cái cũ nhưng nếu đã quen rồi

thì sẽ cảm thấy thích nó hơn.

_Và củng có thêm nhìu tính năng mới và hay trong cái GB new này đó là auto rdy và

auto kick khi ko chịu rdy <==== wá hay ,ko còn bị mất nhìu thời gian chờ đợi năn nĩ

mấy ông nội rdy nửa, với lại ko có chuyện lấy mobile yếu dụ gà nửa ( đợi người ta rdy

gòi thì đổi xe)

_Và còn nhìu cái hay nửa ,nhưng củng có cái dở là 2 mobile mới wá vô tích sự ko co'

ưu điểm nổi bật ỳi hết (Bigfoot 2 ==>thua mobile rùa xa lắc),(frog===> thua xa nak).