Cảm nhận về GBWC anh em vô thảo luận

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi Atachi, 1/6/05.

1. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Bắn con ếch có mấy lần tính sai đạn nó ko lăn về phía trước mà lại lăn về phía sau==>bunge luôn thằng team mate :((

2. bumbui

bumbui Guest

...
    Cái bảng điểm (User Information) của mình biến đâu mất tiu rồi? Cái bảng GP, Gold , Cash,guild.... đó?

3. Atachi

Muốn xem gold thì vào trong avatar shop còn xem GP thì thua,nó bỏ mất cái GP đó trong game rồi,chỉ còn cách lên web mà check thôi. :P

4. nguyenchuong19

nguyenchuong19 Youtube Master Race Lão Làng GVN

vậy cho tui hỏi la lên web nao đê check zây ??????
    tui cũng đang muốn xem lắm nhưng ko biết ở đâu hết ack ack ...... :devil:

5. DavidJohn

DavidJohn Mr & Ms Pac-Man

Bạn hãy vào những thắc mắc về GBWC ở đó đã có chỉ dẫn rồi

6. Atachi

Chơi 1vs1 nhiều mới phát hiện GBWC này rất thích hợp cho việc chăn gà,hôm qua vào bắn với thằng chơi Bunge,chọn a sate ko chơi lại nó,định quit ai ngờ vừa xong game ra nó auto ready ngay,thằng kia start ngay luôn,làm vậy liên tiếp 6-7 ván cuối cùng phải xài /quit mới thoát ra được =))

7. ^Squall^

^Squall^ Mr & Ms Pac-Man

tui thấy GBWC chơi cũng dc ko lag cho lắm trong game bắn Miss cũng ko thấy tụi nó chửi mình noob hay cớ từ gì như fuk noob nêu bắn trứng còn khên nscòn GBVn bắn xịt 1 cái nó đào cả mả lên rùi chưi nôob rồi ngu chửi loạn xạ à người nước ngoại lịch sự vậy chư chứ người VN chửi tục wé thô lỗ nũa

8. Atachi

chửi thề thì bên nào mà chẳng có,nhưng ít ra người lịch sự bên GBWC nhiều hơn,còn bên VN hình như thấy toàn người nhà nên loạn xạ cả lên =)).

9. ^Squall^

^Squall^ Mr & Ms Pac-Man

ùa ùa ùa công nhân Gunbound VN chửi té lews tui dám cá ko có phòng nào mà ko chửi nhau loạn xạ còn GB Gis tui thấy ít lắm ngưòi líc sự khá nhìu

10. Atachi

Chửi ghê nhất là bọn Trung Quốc,chẳng kém VN,bọn Singapore hay Nhật lịch sự lắm,có lần bắn với cả bọn Cuba nữa cơ =)).

11. kenshin141

kenshin141 Youtube Master Race

muon xem thong so ve` ban than thi` an do cai My info y' no hinh` dau' cahm hoi o goc duoi' ben phai

12. nguyenchuong19

nguyenchuong19 Youtube Master Race Lão Làng GVN

nhưng mà tui chảng xài đc cai nào cả
    tui cần biết gp của tui lắm
    có ai chỉ giúp tui với
    chỉ cấn 1 cái xài đc thôi :((

13. T_love_N

T_love_N Youtube Master Race

Không xài được thì lập ních lại , cho đến khi nào xài được thì thui :D :D :D

14. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

haha, GBI bây giờ thì những trận 1vs1 chỉ còn 10G và 0GP nữa thôi , hèn chi dạo này thấy bọn rồng GP lên ít như hạch vậy haaa, có lẽ GBVN áp dụng cách này cũng tốt đầy chứ Farm Gold/GP đã bị diệt .. Với lại dạo này lên GBI gặp nhiều rồng và violet hole lắm ... chắc hết farm 1vs1 được nên đa số đều fải lò đầu ra chơi heee , nhưng vẫn còn mấy thằng chuyển wa 2vs2 , bochix Thanks GBI & GBVN đã hạn chế bọn noob ấy .. sẵn tiện em xin luôn 1MP làm kỷ niệm chuệyn này ..

15. TAT_PKN

TAT_PKN Youtube Master Race

Ôi, bây giờ tôi không mong gì cả đến giao diện, vân vân và vân vân. Chỉ cần không có lag là ok lắm rồi. Còn mấy thứ khác chắc là không thay đổi được gì đâu cho dù bà con than ầm ĩ (có tôi trong đó :D). Dần dần thì cũng quen thôi. Hôm bữa chơi không sao...giờ vô lại trong phòng chờ nó lag tàn bạo...hic sao mà chơi được. Người ta bấm ready hết chơn rồi mà mình bấm nút start phải mất hơn cả nữa phút! Tại máy mình quá xịn thì cũng chịu thôi (chán như con dán). Nhưng mà khi vô được trận đấu thì tôi lại không lag hay bị disconnect 1 chút nào cả ::), còn những người khác thì lại bắt đầu lag, trận đấu bắt đầu...chưa bắn đã bay. Ngồi mà dỡ khóc dỡ cười, không chơi được ván nào ngon lành cả +_+!

16. DavidJohn

DavidJohn Mr & Ms Pac-Man

Cái GB này càng ngày càng shock tui thì chỉ muốn mua được avarta thôi còn lại tất cả đều okies ko có ý kiến nhưng từ lúc GB này ra đời số lượng người việt cũng giảm đi rất nhiều thì phải lúc trước khi vào GB lúc nào cung có khoảng 10-15 đứa bây giờ thì mỗi lần vào chỉ con 3-4 đứa chán ơi là chán mà không có bạn bán thì thôi đi về đi ngủ cho khoẻ::(

17. Atachi

Cái buddy list của tôi hồi xưa lúc nào cũng có mặt ít nhất là 7-10 người online sẵn sàng team up,còn bây giờ ko hiểu sao chỉ còn 1-2 người,chẳng lẽ GB đổi khác làm cho dân mình chán lắm sao?

18. ^Squall^

^Squall^ Mr & Ms Pac-Man

hix nick heeroyun là gì hôm nào tui với you bắn 1 trận you guild nào cho tui tham gia với tiện thể nick tui là Tamabuki nhớ ép nick nha ^^^

19. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

vậy ai đang chơi GBWC thì add nik nhau vào đi , mời bà con đưa nick lên đây , nick của tidus là
    NeoWils

20. sutucon

sutucon Mario & Luigi

Bạn ơi:
    cho mình hỏi cách kik của GBWC này như thế nào thế????
    Cứ mỗi lần vào room aduka lại thấy 1 con gà lấy bigfoot mà ko tài nào kik được ....
    Làm ơn chỉ dùm em nha mấy anh