Campuchia ko còn ủng hộ Việt Nam vấn đề biển Đông

Thảo luận trong 'Thư Giãn Express - Bản Tin Cuối Ngày' bắt đầu bởi Teddy SinAra, 8/6/10.

1. Vinny

Vinny Dragon Quest GVN Veteran

VN hồi xưa dẫn quân đánh polpot sẵn sao ko làm vài quận của cam cho nó thành quít nhỉ ;))

2. Master Bate

Master Bate Legend of Zelda

VN mìnhh ồi đó kéo quân sang cũng làm nhiều vố lắm chứ chả phải hiền lành gì đâu ;))

3. [Knight]Mare

[Knight]Mare Dragon Quest

trước gầy, giờ béo :-<

4. BILL_HIP

BILL_HIP T.E.T.Я.I.S

1 số ông cứ lôi cụ Giáp ra bảo ko mang quân sang đánh nó kệ mẹ nó :|
    thế lúc nó bem chết dân lành của mình ở miền Tây thì mình cũng kệ nó à :|
    hành sự như cụ Lê Duẩn là rất chính xác , quân đội mình lúc đó vừa chiến Mỹ Ngụy xong đang hừng hực khí thế , nên đánh phát thằng Campuchia chết ngay >:)
    tiến thẳng vào tổng hành dinh của nó , ở lại chơi bét nhè . Mỹ Tàu sợ mình ở lại lâu quên đường về nên mới đánh tiếng giục về :|

chứ cái kiểu , kệ mẹ thì cái hồi Tàu nó bem biên giới mình , Nga cũng kệ mẹ nó , cho 2 thằng da vàng , con chú con bác bem nhau . Hơi đâu mà can thiệp vào chuyện gia đình bọn nó [-X
    thì giờ trên thế giới có Quận tên là An Nam , có phường Hà Nội , Huế , Hồ Chí Minh nổi phải biết :-"

5. mrhotsnow

mrhotsnow Mario & Luigi

lâu lâu có thằng thò ra thụt vô chọt đít cũng đau chứ bộ X_X ,các cụ ngày bem thằng cam là đúng, ko thì cứ phải duy trì 1 lực lượng quân đội lớn để đề phòng dọc biên giới, vừa tốn kém vừa mệt tim bỏ xừ ... thôi thì cứ làm 1 phát sạch sẽ luôn cho rồi ... lúc đó phang luôn còn được chứ để đến giờ nó giống thằng BTT cứ lâu lâu hăm he xin đểu, "bắn nhằm" linh tinh mà vẫn cứ phải ngậm cười ko thể đánh vì luật TG giờ nó cũng khác rồi ... như vậy có phải mệt ko ?