cần anh em vào tư vấn mình .Bùn quá não cả lòng

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi K'oss, 8/8/09.

1. darkwolf

darkwolf Dragon Quest

dạo này tình hình ae thất tình + bị cướp tình nhiều quá :))
    tưởng bác chưa giải quyết xong, kéo đến cuối thì có vẻ ổn thỏa rồi. Thôi thì giải quyết nhanh gọn lẹ, cưới 1 phát xem thằng kìa còn lon ton hôk !? nó mà còn lon ton thì lôi ra làm 1 trận cho nhanh gọn đc rồi :D

p/s: phù ! sắp đến lượt mình vào club thất tình rồi=((

2. whisky137

whisky137 Dragon Quest

Có lẽ đã đến lúc lập Box thất tìnhBox độc thân cho 1 số bác ^^

3. Daicakodau

Daicakodau Donkey Kong

Ôi đàn bà là những niềm đau =((
    Bác chủ topic cưới sớm đi nào là không sợ gì nữa [-X

4. zero223

zero223 Youtube Master Race

xxx hoài mà còn lo cái gì ko bít,thằng nào dám cưới con nhỏ đó nữa mà pác phải lo nhỉ theo bác nào thì cũng nhiều lần rồi,vầy là của pác chắc rồi

5. kaizvn

kaizvn Liu Kang, Champion of Earthrealm

1 bài thăm dò xem ai đã có gia đình ở GVN chăng ? :|

6. slus

slus Mario & Luigi

Những thái độ trên của cô ấy mà bạn phán là cô ấy thay đổi và nếu cô ấy ko trả lời rõ ràng câu hỏi của bạn thì có lẽ tình cảm của 2 bạn chưa chín muồi đủ để tiến đến hôn nhân đâu. Tình cảm nó phức tạp lắm.

Còn nếu đây là những lí do để bạn chọn cô ấy thì...

7. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Tự nhiên xì câu này ra là dở rùi ... thành ra ng ta càng có áp lực phải đóng kịch.

Giờ thì cứ bt mà quan sát đi, đc thì keylog gì đấy ăn con pass yh của cháu nó ^^ bật chế độ lưu tin nhắn lên. Có gì còn kiểm tra.

^^ Đùa thôi đã là ng yêu ko nên làm kiểu bắt ép ng ta phải yêu mình. Miễn cưỡng ko hạnh phúc mà.
    1. Càng cố gắng yêu chiều em nó hơn để lôi kéo về phía mình
    2. Quan sát sự thay đổi ( đã có ) của cháu nó
    3.Nếu muốn làm rõ ràng thì làm 1 buổi nói chuyện thẳng thắn xem em nó thực sự còn yêu mình hay ko.

a) Nếu còn ... yêu cầu em nó ko chat chit lăng nhăng, tối đi ngủ còn có sức khỏe để học hành, làm việc và đi chơi với mình. Còn nếu thực sự là bạn bè thì 3 đứa + thêm vào đứa nữa ra cafe giới thiệu, nói chuyện, tán dóc, đi chơi với nhau ko việc gì phải ngại ngùng giấu giếm lén lút.
    b) Chủ topic PR hơi nhiều, yêu nhau chủ yếu mà toàn thấy kể vì thế này vì thế nọ vì thế kia. Sống ở đời đừng tưởng ko ai hơn mình để rồi đối xử với ng yêu chả ra gì. Đến khi bồ mình tìm đc thằng đk khá hơn lúc đó thì lại sốt cả vó. Thằng đẹp trai hơn thì có, thằng giàu hơn càng có, mà thằng yêu anh hơn em thì éo có mới đc chứ =))

8. Daki

Daki Quy Ẩn

Đọc bài em, chị thấy em trẻ con sao ấy. ^^ Suy nghĩ thấy có vẻ còn nông nổi lắm. ^^

Nếu em trai coi chuyện xxx là cách để giữ chân cô nàng thì hơi bị tự tin quá đấy. ^^

Thời nay mọi thứ khác rồi em. Suy nghĩ cũng thoáng hơn nên không có nghĩa là đã xxx với em thì cô ấy không thể đến với ai khác. ^^ Cuộc sống bây giờ thiếu gì nhiều người đàn ông chững chạc, trưởng thành, có nghề nghiệp ổn định và có suy nghĩ bao dung. ^^ Chẳng khó gì để cô ấy có thể tìm được 1 người chấp nhận tất cả và yêu cô ấy thật lòng đâu. ^^

Em không nên quá tự tin để không nhìn ra được những vấn đề khúc mắc, thậm chí có thể là nhỏ (với em) nên em không nhận ra. ^^ Nhỏ với em nhưng chưa chắc đã là nhỏ với cô ấy. ::)

Bỏ cái suy nghĩ dùng áp lực lên tình yêu đi nhé. ^^ Tình yêu là sự tự nguyện của 2 con tim. Nếu yêu vì bị ép buộc hoặc vì 1 điều gì đó không tốt lắm thì sẽ không bền chặt được. ::)

Và 1 khi tình yêu không còn thì có miễn cưỡng cũng không có hạnh phúc. ^^

Lời khuyên chị dành cho em là nên ngồi suy ngẫm lại về tất cả giữa 2 người. Tìm ra những vấn đề đang âm thầm gây khúc mắc rồi tìm cách giải quyết chúng 1 cách ổn thỏa trước khi quá muộn. ^^

9. HONHA

HONHA Youtube Master Race

tôi nói thật, tôi hy vọng là chủ topic bị cắm sừng vì quá vô ý thúc và tự cao, tôi là nhỏ đó tôi cũng bỏ ông

10. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Đàn ông yêu bằng mắt đàn bà yêu bằng tai,chat là 1 cách giống như qua tai roài.Cố gắng mà kéo lại nếu cảm thấy còn hy vọng,còn nếu đã biến chất rồi thì.....
    À nhớ nhắc nàng YM chỉ là 1 thế giới ảo