cần bán 1 GODLY GLOVES CHO MONK, xuất hiện như chưa từng xuất hiện GOLD IN GAME ONLY

Thảo luận trong 'Mua bán - Trao đổi' bắt đầu bởi leonsh, 10/7/12.

1. JewelBless

JewelBless Mario & Luigi

Không phải gía cả không quan trọng mà dùng số tiền đấy có hiệu quả không, nếu thật sự godly items thì ngay cả 1bil cũng có người mua. Còn xin lỗi nói thẳng cái gloves đấy chỉ tầm trung bình

2. leonsh

leonsh I'm Blue ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ CHAMPION Lão Làng GVN

thực sự đầu topic đến giờ mình reply bạn rất lịch sự và tôn trọng bạn, nhưng thấy cách post trả lại của bạn giọng điêu như đứa con nít vậy. Lời lẽ chẳng ra đâu, viết mấy chữ chêm emo rẻ tiền vào.Mình thấy cái thứ như bạn dư hơi giống mấy thằng nhà báo lá cải : có tiền sao ko làm từ thiện, sao lại phải mua đồ ảo mấy tỉ.

3. kobwad

kobwad Persian Prince

Mình ko chơi Monk nên ko biết monk quan tâm đồ thế nào nhưng với kinh nghiệm chơi barba thì mình thấy thế này. Với những món như shoulder, chest, pant thì người ta chủ yếu quan tâm strength, vit, all resist nên 3 chỉ số này càng cao thì càng xịn và giá càng đắt. Còn những món thiên về dps như ring, amulet, glove thì để đạt đc mức godly phải kết hợp đc nhiều stat như strength, vit, attack speed, crit chance, crit dam, all resist. Con glove 150+ strength, vit, 6% attack speed, 47% CD, 10% CC xứng đáng là godly. Hay cái ring như sau cũng là godly : http://i.imgur.com/tEY7i.jpg. Chứ ko phải cứ primary stat cao vút trời, search AH ko ra thì tức là nó xứng đáng với cái giá trên trời. Sao bạn ko thử mang nó lên AH rồi để bid xem nó lên đc bao nhiêu, có khi bid lên đc 1 bil gold thì mất 15% phí cũng vẫn hơn đó.

4. [L]imited

[L]imited C O N T R A Lão Làng GVN

Vâng , mình cũng rep bạn lịch sự chưa chửi bới hay gì cả mà sao bạn lại vu oan cho mình thế nhờ =)) , 4rum sinh ra icon hay emo là để dùng chứ có phải để không đâu bạn ơi :">

Và bạn cũng vẫn ko hiểu ý mình , ý mình ko phải là cầm tiền mà đi làm từ thiện việc gì mà phải mua đồ ảo :)) Ý của mình từ đầu đến giờ là : cái Gloves này ko xứng đáng với cái giá 500m cũng như godly item các kiểu , nó chỉ là con Gloves bình thường như cân đường hộp sữa , và nếu 1 item nào đó xứng đáng thì 500m cũng chẳng là cái vẹo gì để mà ko chén , nhưng mà nó phải xứng đáng " tiền nào của nấy " ok ?

5. vuilendj

vuilendj Donkey Kong

Mấy bạn có lòng tốt,khoe mấy món vip để ae nhìn sáng mắt với:5cool_still_dreamin

P/S:em up để topic hot. Tài sản ko quá 5mil gold:1cool_byebye:

6. ndv9290

ndv9290 Youtube Master Race

Em này mình phi dc 200$ trên RMAH, chủ thớt nhắm chừng cái gloves của mình tới mức này thì cứ quăng lên RMAH nhé =))

7. leonsh

Mình cũng đã đặt lên AH rồi, hàng chắc bán, phải đợi người mua rồi, hy vọng bán được :).

Main mình là barb, nên mình hiểu rõ cái glove, bracer chỉ có những stat xuất hiện ở đó. Nhưng con monk vấn đề att speed có thể mua cây dagger cầm. bạn để ý cùng dps nhưng dagger lúc nào giá cũng cao hơn đối với spear hoặc kiếm. Con barb thì axe và mace cao giá hơn mấy cây kiếm và spear.

8. Catman_vn

Catman_vn

Thật sự thì mình cũng ngợp với cái giá của chủ thớt đưa ra, nhưng nếu thấy kg hợp lý thì nói vài câu rồi thôi, đừng lằng nhằng quá mức sẽ kg hay

9. takimaster

takimaster Legend of Zelda

10. ndv9290

ndv9290 Youtube Master Race

^
    Vậy là bạn lầm to nhé, monk chủ yếu chuộng dex + all resist + 1 option resist, nếu thêm vit nữa thì giá chắc chắn không dưới 5mil.
    Cái gloves của bạn chỉ có 200+ dex là đáng quan tâm, 8.5% crit chance không phải là nhiều, và chỉ 2 option đó không làm nên godly gloves =))

11. hys278

hys278 Youtube Master Race

Đùa chứ thế đủ rồi. Đang uống nước vào đọc cái stats + giá phun mợ hết ra màn hình. Mất công vãi :6cool_beat_brick:

12. a1tp.sorrow

a1tp.sorrow Donkey Kong

Cái thằng bán cái găng này cho lên gặp nhau cuối tuần mới vui, thư giãn vcl =))

13. jackiethuan

jackiethuan Mr & Ms Pac-Man

thấy topic nào của bác này bán đồ hoặc acc đều tạo scandal. hầu hết là hét giá
    bác tính làm Angela lao động đường phố Trinh à :))

14. MGICVIS

MGICVIS C O N T R A

để bác ấy tự sướng chút đi mà mấy bác chém kinh thế ko biết =))

15. leonsh

lol, làm giá nhưng tất cả đều bán được các chú ạ. Còn cái này thì chưa biết sao, đã đặt lên AH, có gì thì mình post SS lên.

16. hys278

Đã có bác PC trên b.net rồi nhé. Max giá 10mil thôi. Đề nghị chủ topic đừng tạo ra scandal thế này nữa. :5cool_still_dreamin

17. leonsh

^post p/c lên thôi, nó bảo gì cũng nghe ah?

18. MGICVIS

MGICVIS C O N T R A

biết là làm giá vẫn bán dc nhưng mà cái giá bác đưa ra với cái giá bác bán dc thì chỉ 1 mình bác với người mua biết thôi chứ đâu ai biết.Mà bác đặt cái glove ấy lên GAH 500m b/o hay bid thế :o

19. hys278

P/c là để xem có hợp lý hay ko. Theo mình đấy là giá quá cao, ko hợp lý. :1cool_byebye:

20. leonsh

mình đặt 500mil là B/o. Còn chuyện nếu bán được mình post SS lên các bạn bảo là photoshop thì chịu vậy. Mình cày gold có topic, có địa chỉ, nếu bán được ai ở tphcm thì qua xem cho vui.

Ah, còn mấy cái set trước cho dù các bạn dìm hàng nhưng vẫn ra đi, có cần mình phải post SS chụp hình tin nhắn hung_war nhắn cho mình là đã chuyển tiền nữa hay ko?

---------- Post added at 23:22 ---------- Previous post was at 23:16 ----------

cái giá mình đưa ra và cái giá mấy set trước mình bán tất nhiên là sẽ khác nhau rồi. Có mấy ai bán đúng giá mình đưa ra trừ set top end. Nhưng đã bán thì phải lời rồi.