Cần bàn luận về sniper !!

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi Sniper_131193, 30/12/08.

1. Hell Boss

Hell Boss Donkey Kong

Vậy bạn đánh với stalker chưa? Bị nó strip lần nào chưa? Do mình bị strip rồi (chắc tại gà quá build sniper có 150 dex). Sau khi strip xong thì bị củ hành đến chết nên mình mới nói lại thế thôi :'> Còn bạn chắc chưa bị strip nên không tin là stalker có thể strip được sniper thì cũng chịu, thực tế là nó strip được bạn à.

2. Harlekairi

Harlekairi Mario & Luigi

tất nhiên là nó được.. có 15% cả mà :;) cái chính là bạn chơi thế nào mà để nó dễ dàng strip bạn mà thôi :p

3. mrhotsnow

mrhotsnow Mario & Luigi

Ko tin con SinX build SB + buff soul mà SB miss or ko die con Sniper agi :x

4. trumquay

trumquay T.E.T.Я.I.S

Topic hết hot rồi , còn tin với ko tin làm gì ::(

5. Sniper_131193

Sniper_131193 Youtube Master Race

@Sniper: hybrid crit/falconier nó thế, giảm base dex xuống còn 40? tính shoot muỗi hả, cast ww bao lâu? dex như thế để ăn dmg cao, crit bỏ qua def thì càng cao ok? Crit hơn 1k và int 1 thì falcon chỉ ăn khoảng 890 dmg thôi ok? và để FA được 5k dmg thì nhắc lại là phải 4x int là ít nhất, không có chuyện 2x hay 3x mà đc 5k (không tính buff)[/QUOTE]

à uh int 3x Ưng hùng đc có 4k6 ,Nhưng bạn để dex cao đến thế thì ko phải sniper crit nữa rồi.crit 3 luk ăn đc 1 điểm ốp đồ mấy mình mới chỉ thấy 3 hit 2crit chứ để luk thấp ko crit dc đâu Đặc điểm của sniper crit là DS kô ăn thua nên PvP với sni DS thua là rất dễ. Bạn cứ để luk max chia hết cho 3 xem crit có nhiều hơn của bạn kô.Mà int 1 chim ko cào đc 890 dame đâu.nói chung cứ để tầm 2x cào 1k là đẹp. Khi nào bạn ăn Atroce thì thấy Ưng auto với crit ko cần DS có tác dụng nhiều thế nào.Crit chỉ bắn bo là chính skill gì nhiều đâu.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    À soul của sinx tăng HIT à. Mình từng úynh mấy pác người xanh lè xanh ặc nhảy vào chém vẫn 1 trúng 1 mis đều đều tay vẫn cầm katar +30 Hit gắn 2 cái mummy.Mỗi tội các pác mặc ED mình thì cung Đất kill sao nổi!!!

6. Sniper_131193

1.Gun bắn xa hơn sniper thì có làm đc gì đâu.Sniper tính cả DS đã tầm 2x ô quá màn hình rồi nhìn thấy nó là bắn đc còn xa xôi cái gì nữa.Đừng bảo mấy pác Gun có skill mở rộng màn hình to hơn của sniper nha.
    2.Gun có lột đồ thì kô ăn đc sniper đâu vì đường đến gần sniper coi vậy thui còn xa lắm.Chỉ có stal chuyên gia lột đồ có hide đặc biệt thì sniper mất cung là bình thường.Hồi trước chơi mình bị 1 thằng stal chơi wả frezen của mage rồi kô thèm đánh nhảy vào lột đồ.Lột xong khóa chân mình lại chạy đi để lại mình mình bơ vơ đồ kô có đi lại cũng kô.><.Stal mà có card peco thì thôi rồi!!
    3.sniper agi thì mình biết còn sniper dex là buil kiểu gì vậy các bạn.
    4.Đúng là sniper dex chia hết cho 10 là ăn bonus dame thật kô phải 15 nhầm với wiz.
    6.Các pác cho em hỏi Wiz có bao giờ dex 150 ko hả pác.
    7.CHÚC CÁC PÁC NĂM MỚI ZVUI ZVẺ:x
    nghỉ chơi war III đây

7. Alone Cat

Alone Cat Donkey Kong

Cậu, đi vào pvp room cho tôi nhờ, đừng có lôi cái mớ pvp trên giấy của cậu ra đây, được chứ ?

Cái thằng pro là cái thằng không bô bô về cái trình của mình, chắc cậu hiểu chứ ? Trang trước tôi nói rồi, đưa cái server 99/70 đây, đưa ign đây rồi chúng ta duel, ok nhé ?

8. emanhlong

emanhlong Donkey Kong

Start new war :hug:
    SInx sb rok4viet ít nguời chú tâm tơi hit, ko hiểu vì sao, chắc tại vì ko có sinx agi à :|
    Còn vụ nó sb bạn miss là do dex nó thấp ...
    Nhưng thấy thế là ổn, nếu chưa kiếm được howard thì thế là đủ để kill đa số, còn bon flee quá cao thì để người khác lo :))

9. Hell Boss

Hell Boss Donkey Kong

Chắc tôi phải in to và đậm thật đậm cái chữ HYBRID cho bạn thấy. :-< bạn hiểu hybrid là gì chứ, dòng lai dex cao thế và agi cao thế mà DS ko được? Đúng là dmg không cao bằng pure DS sniper nhưng tốc độ spam thì không thua, ok? Và 1 int thì auto blitz được 890 dmg đó =)) bạn chơi sniper bao lâu rồi? huh? Luk tăng dmg của crit, nhưng dex ko tăng sao? Cái thời sniper hạ dex xuống để add vào luk thì vứt đi bạn ơi nếu thích thì làm 1 con crit 40 dex như bạn nói, tui sẽ lấy cái stats đó mà cùng ks mvp với bạn, ok? xem ai deal dmg nhiều hơn nhá

10. crazydevil

crazydevil Donkey Kong

Tớ thích dòng Sniper 99 agi 75 dex 40 luck 40 vit :X.

11. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

tớ lại thích 99 agi 70 dex 30 int 30 vit 20 str 30 luk :'> thả nó đấy mãi mà ko chết :'>

12. Sniper_131193

Còn Tớ Nghe các bạn chửi nhiều sắp ghét sniper rồi đấy tớ chả hiểu cái hyr là gì nhưng sniper agi luk mà dex >10x thì ngậm mồm vào giùm !!!
    .

.
    Nản kô thể tả sniper agi luk mà đi PvP với sniper thì ăn đc ai mình bảo rồi sniper agi luk chỉ hunt đồ với kill bos thôi ko PvP dc. DS yeu' wa'. Mà sniper của bạn dex cao mặc kệ .Mình bảo sniper agi luk ko DS đc chứ có bảo con lai của bạn đâu. 150 dex DS thì có mà ... Uhm dame to nhưng sửa lại tốc độ spam thua DS còn dame có lẽ xấp xỉ .Nghĩ lại thấy bạn nói cũng đúng.Kô tranh cãi nữa. Mỗi người cần 1 star khác nhau.Mình chưa thấy sniper 1int với 9x base dex đi cùng 5x base luk bao giờ nên hơi lạ.Thông cảm . OK?

13. Sniper_131193

Thui kô nói nữa.nhiều người chơi nhiều đường build. Giờ mới thấy kiến thức mình còn nông cạn :p
    .

.
    Xin lỗi nhưng sniper 20 str là VÀO SỌT RÁC

CHÚC MỌI NGƯỜI NĂM MỚI CHƠI ZVUI ZVE té đay kẻo lại bị chửi vì tội ngu nhưng to mồm :D

14. karen0990

karen0990 Dragon Quest

kiến thức nông cạn mà nói nhiều thật , giờ mới chịu dừng là cũng được rùi , còn sniper 1 int 9x base dẽ + 5x base luk thì bên r4v tui có 1 con y hệt đó , lvl 97 agi 99 =))

15. Scorpion06

Scorpion06 Legend of Zelda

Cái topic bàn về chuyện như vầy đã có rồi mà, còn cãi tiếp làm gì chứ? À mà sao tớ thấy mỗi con Sniper là được lôi ra bàn về cái vô đối của nó chứ chả thấy LK9, Pally, Champ.... vv.... đâu hết. Nhìn lại thấy nhảm quá ông Sniper_131193 ạ. Kết là đúng , đừng nói nữa nhé kẻo..........::(

16. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

ớ thế mà ngày trước nó cứ bon bon kiếm ối tiền đấy :'> hì hì hì, chình conf đơn giản mà vừa DS vừa bliz + ... thoái mái :'>, bị OW cũng lâu hơn bt hị hị hị

17. Alone Cat

Alone Cat Donkey Kong

_Cả cái cách build Sniper mà còn không biết build thì lên đây to mồm làm cái gì ? Học hành bao nhiêu năm mà câu " Tốt khoe xấu che" mà không biết ? Cha mẹ dạy dỗ cho ăn học mà giờ lên đây đi khoe cái ngu của mình ra cho người ta cười, mặt dày cũng phải có mức độ chứ.
    _Nói không biết tiếp thu mà cứ gân cổ lên cãi trước nghĩ sao là thế nào ? Làm trò cười cho người ta đủ rồi đấy.

18. Hell Boss

Hell Boss Donkey Kong

Lolz, chẳng biết ai phải ngậm mồm lại giùm, bạn đọc kỹ cái guide của tôi chưa? Tôi nói dòng sniper lai của tôi là để pvp hay hunting và mvp thì nhìn kỹ lại rồi nói chuyện nhé. Tôi chỉ hỏi bạn là đã chơi sniper bao lâu rồi mà to mồm thế (xin lỗi vì nói nhẹ quá không xi nhê nên phải thế). Chẳng lẽ tôi phải nhắc cho bạn biết là cái dex nó tăng aspd? Chẳng lẽ bạn gà đến mức không biết được dex nó cũng tăng aspd à? Nếu thế thật thì ngậm mồm và go away khỏi chốn này được rồi. Thật là perfect!

19. Lornys

Lornys Youtube Master Race

Đọc mãi thấy SNiper quả là vô đối.. ý mah là bạn SNiper trong 4rum nay vô đối to mồm chứ ko phải job SNiper nhá...

Sniper theo tớ nghĩ thì chả phải dòng đi giết người :)..mah cậu Sniper chắc là agi luk nó ko PVP đc ko...cứ để nó mang mấy cái card status vào bắn cậu hay nói đơn giản nó vác cái Metalling ra óanh thì vui lắm...mấy lại agi cao luk cao thì Flee và Perferct Dodge cũng chả thấp lắm :P

SinX có skill tăng hit của Sonic Blow và damage luôn...Link vào để X 2 damage và hầu như ko còn Delay thôi :) mà đã là SinX SB thì nó chém cậu làm ek gì..nó có link thì nó spam SB thuây :P

20. Refor

Refor Donkey Kong

Trường hợp ông này có 2 cách giải thích.
    1: là 2 người dùng cùng 1 nik , thấy người trước rep ngu quá,đành phải vào spam sr để đỡ cho cái nik khốn khỏ của mình, vì toàn spam 2 bài liền nhau, mà toàn kiẻu bài trước thì rất chi là to mồm, bài sau thì lại trốn tránh hết mức =.= .
    2: là ông này bị tâm thần đa nhân cách, ban ngày thì đầu gấu đầu biêu, đi gây sự,ban đêm tỉnh dậy thì là người ngu ngơ đi xin lỗi người khác về hành động của mình =.=

cũng đến bó tay, tôi chả biết cái mịe gì về Sniper cả nhưng tôi chơi với Hell Boss lâu rồi, và thấy ổng mà đi kể cả hunt hay MVP thì chả ai ks được ổng , nên tui ko cần biết là cái bạn SNIPER gì gì kia học được mấy cái kiểu build vớ vẩn ở đâu trong sách cấp 1 rồi lôi ra đây mà so bì trong khi ko có bất kỳ 1 cái gì để dựa vào, nếu cách build của cậu mà hay mà ngon ấy, thì ông hell boss tự biết mà dùng, mắc chi ngồi viết cai guilde ra làm gì.cả về những cái ông nói snip pvp với các char khác mà thấy buồn cười, giỏi thì pvp với thằng Gun pro xem, nó có bắn cho ông bung pantie ra ko,ếch ngồi đáy giếng mà còn thổi kèn trumpet. Close topic đi các Mod ơi, ko lại có người đập đầu vào gối bông mà chết đấy

@ps: Frezen là skill gì thế ?? của Warlock à