Cần giúp tư vấn tình cảm :(

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi gvnfan, 30/5/13.

1. phunghungst

phunghungst Legend of Zelda Lão Làng GVN

đừng làm điều ngu ngốc là ok! ca này của thớt chắc là khỏi chữa rồi! theo cảm nhận chủ quan là thớt quá trẻ và chưa có bất cứ định hướng nào cả về cuộc sống, gia đình cộng với cái khoảng +8 nữa thì có lẽ MB sẽ không dám cho chủ thớt cơ hội đâu! có lẽ là Mb cũng có cảm tình với chủ thớt nhưng làm sao chủ thớt ko nghĩ nó cũng chỉ là cảm xúc thoáng qua!

Nói chung, vote give up!!!!

2. Phá Long

Phá Long Mario & Luigi Lão Làng GVN

Nói thế này cho nó vuông, đã yêu mà không tỏ tình thì quả là đáng thất vọng. Thành hay bại âu cũng tùy duyên số, và ít nhất cũng có hướng để đi còn hơn là lằng nhằng trong nội tâm như thế này !

Còn về chuyện yêu em nó có tương lai hay không thì cái đó không nói khôn được, tuy kinh nghiệm của những người đi trước có thế chỉ ra vài điểm bất cập nhưng thiết nghĩ chủ thớt có cơ hội để trải nghiệm thì không nên bỏ qua. 2 đứa đã thích nhau nổ mắt ra rồi mà vì vấn đề tuổi tác nên không đến với nhau thì tôi thấy nó không thuyết phục.

Tóm lại, cứ đưa tình trạng của mối quan hệ này ra 1 con đường nào đó để đi cho nó nhanh, đừng tự hành hạ bản thân và mất thời gian thêm nữa, chủ thớt chỉ đang phí phạm thời gian mà thôi

3. gvnfan

gvnfan Youtube Master Race

Chân thành cảm ơn các bác đã quan tâm và giúp đỡ, góp ý cho em trong time vừa qua, mặc dù việc phản đối chuyện của em 10 phần thì hết 11 phần đúng rồi nhưng em vẫn muốn tiếp tục ^^! Cơ bản là giờ e thấy níu kéo hay bỏ đi cũng đau khổ thôi em chịu khổ ở lại cho rồi. Sau này có thành sẽ làm 1 bữa mời mọi người :)

Mod close giúp nhưng đừng del topic của em nhé, sau này có j còn biết mà cảm tạ :3