cần mua cạc màn hình chơi pes 9

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi proA.SuBaSa, 17/10/08.

1. gvn870152

gvn870152 C O N T R A

À bạn Subasa gì đấy đã nói không đá PES nữa nên không mua nữa, ta nên Close topic này đi thôi

2. darkknight09

darkknight09 T.E.T.Я.I.S

bạn kia rút lui là khôn đó vì những lời tư vấn thần sầu của 1 người nào đó mà làm cả topic phải bay vào chửi lộn lọan cả lên. nhà lắm tiền thì lo mà đốt đi còn đi lo khoe là ta đây đã xài qua cả chục lọai card,xài cho lắm vào mà chẳng bíêt phân biệt cái nào yếu cái nào mạnh, người ta góp ý thì lo cãi cùi lại. nhà ở kho lựu đạn thì có. lòi cái ngu ra rồi thì mới chịu im lặng chưa nhỉ ?

3. Dan_Hill

Dan_Hill Donkey Kong

_Thằng này giống như "phóng lao thì theo lao".Không có kiến thức thì không ai trách.Còn cái không biết mà ngồi nói bậy thì X(
    _Chú đưa tui con con geforce 9800GT .Tui tặng bác con 6800 ultra hay con 9500 GT.
    _Giá 6800 ultra = 1/3 9800GT.
    _Giá 9500GT = 1/2 9800 GT.
    _Bộ tui sản xuất bị khùng mà bán card mạnh giá rẻ .
    _Nhà tui coi bộ kô sát Phong vũ như nhà chú .Nhưng internet nhà tui chắc cũng lên dc trang www.vitinhphongvu.com như nhà chú .Tôi chụp cho chú coi vài tấm ảnh minh họa :

4. thichdua0000

thichdua0000 Mario & Luigi

nếu chỉ để high và độ phân giải + AA thế kia thì quá bt , chả có gì đáng bàn , mà bạn nói người ta ghi nhầm trên vỏ hộp ? tôi nghi đấy là bạn ko biết đọc thôi =))
    với lại thấy bạn nói 9500GT mà để veryhigh dc thì mình thấy thật là hãi hùng quá ( mà láng quá ko giống thật là sao , nếu thế người ta để 8x làm cái quái gì )
    còn pes từ trước đến nay chưa bao giờ dc cho vô mấy game sát thủ phần cứng cả , khỏi bàn
    p/s : ko biết chủ 2pic còn đọc ko , nếu đọc thì khuyên bạn nếu tiền ko nhìu thì nên mua card 4670 đi ( msi 88$ , his 99$ , còn 1 số cái nữa nhưng ko nhớ giá ) , đây là card xứng đáng nhất để mua bây giờ ( tất nhiên là so sánh với các loại card < 100$ )

5. Robert.Pires

Robert.Pires Youtube Master Race

đã bán . thanks all.....................

6. hakunamatata

hakunamatata The Warrior of Light Lão Làng GVN

Spam cũng cần tí DHA đi chứ =))
    Mới trên rừng về à,cứ ở đó mà tung hô con 6800 ghẻ 310$ của ku đi =))

7. calabolg_tidus

calabolg_tidus Space Marine Doomguy

Sorry các bác nhưng tớ thấy cái bạn gvn870152 nói nghe hay quá nên phải vào làm 1 bài=))
    Bạn kiếm đâu được bản 3DMark 07 thế;;)Share tớ xem nào.Trước giờ toàn chạy 06 với Vantage,chả biết nó release bản 07 hồi nào nữa:hug:
    Mà con 6800Ultra nó có core clock 800MHZ hồi nào thế;;)Tớ nhớ hàng ref chỉ có 400MHz thôi,chả lẽ lại OC 100% sao:o
    Mà 720$ hình như mua được 1 con eVGA GTX280 rồi đó:-"310$ thì mua được 1 chú Galaxy GTX260 OC+ hoặc eVGA 9800GTX thì phải:-?
    Res này lạ nhỉ:-?Thường wide là 1680x1050 hoặc 1440x900 chứ:-?
    Với setting của bác thì 4870 mới vừa:hug:
    P.s:Vẫn chưa bằng vụ cú sút huyền thoại=))

8. general_of_devil

general_of_devil The Warrior of Light

Bạn gì gì ơi, bạn thử show off cái hình test 3Dmark07 với GPU-Z con card của bác nào? ;;), mình là dân box phần cứng thấy bạn phán như thế thì mình không phục lắm đâu, trừ phi bạn show cho mình vài pic.
    Đây cũng có thể xếp vào hàng cú óanh rắm huyền thoại :-"

9. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Nói tới phong vũ là nới tới các anh nhân viên máy tính như ấy rồi, chắc bạn này cũng thế bị thuốc đến giờ cứ tưởng cái card 6800 hơn 9500 chỉ vì nó hơn ở cái sô bit =))
    9500 very high mượt mà với crysis cơ đấy =)) cái 6800 giờ vất ra chắc chỉ dùng để chạy game xưa cũ là ngon =))

Khuyên cái ông này nên xem lại thông tin về card mới đi, nói thế người ta chửi cho là đúng đấy =)) Cái card kia 300 $ thì giờ chẳng hơn được 1tr nếu bán đi.

10. kimlnog1204

kimlnog1204 Mr & Ms Pac-Man

bác ấy nói thế chọc cả nhà đấy mà! chứ làm gì đến nỗi ko biết!
    tui đoán thế, tự nhiên nóng mặt vào phản bác lại thấy hình như..bác ấy đang đùa..:hug:

11. chán đời!!!

chán đời!!! Legend of Zelda

Mấy pro box phần cứng vào ném đá box WE kinh quá:lol:

12. Elegyh

Elegyh Youtube Master Race

Cãi nhau vì cái gì thế? Không nên bực vì ba cái chuyện cỏn con. Hãy để bạn ý trân trọng những kiến thức quý báu của bạn ý :hug: .
    Nhưng mà lỡ vào đây nghía qua các post, cũng làm thêm một câu: vãi chưởng.

13. calabolg_tidus

Có tớ từ box phần cứng thôi:cool:Tommy thì thấy bên COD nhiều hơn,gã general_of_devil ở bên GL-KB=))
    Tại thấy bạn bên trên phát biểu hùng hồn quá nên ngứa tay:'>Xin lỗi anh em box PES ạ:'>

14. Queenbj

Queenbj C O N T R A

Sặc,thằng gvn870152 này càng ngày nói...càng ngu,ko đỡ đc câu nào ra hồn,có lẽ nó sợ wa' chạy mất rồi :D

15. gvn870152

gvn870152 C O N T R A

Nó lòng vòng trong diễn đàn nghe mấy chú chửi chứ đi đâu, người ta nó thiệt mà cứ chửi mãi. Tui mua 6800Ultra hồi đầu năm 2007 giá 310USD không thêm thắt miếng nào, lúc đó thằng 8800 Ultra hơn 700USD ham mà không có tiền mua. cuối năm thằng cháu tậu 9800GT có hơn 100USD, thấy lạ test thử bằng 3Dmark 07 (07 hay 06 thì không chắc vì xưa rồi) thì nó thua điểm card của tui. 9800 bây giờ cái xịn tầm 11 triệu, chắc chắn là nhất rồi. Bây giờ tui mới mua 9500GT giá 1.7tr. Chơi Farcry2 chọn max hết chạy bình thường, tui thích chỉnh cấu hình như nói trên thấy cũng đẹp mà đỡ cày máy. Có vậy thôi làm gì phản bác ầm ầm. Muốn xạo thì tui làm mấy cái ảnh xạo mấy hồi. Thôi cho tui xin kiếu nhé:D
    My PC : Intel BOXDG43NB, C2D 3.0Ghz, RAM 2GB 800Mhz, VGA 9500GT 512MB DDR3
    Cái này nói chắc cho là xạo tiếp : đã từng test qua hơn 5000 game, ráp hơn 50 bộ PC (tui lắp ráp cài đặt PC không lấy tiền - vì mê vọc+công nghệ, bạn tui bán đĩa game, cho tui test hết - chứ không phải chơi hết đâu nhé).
    Bạn nào Pro thì cứ chỉ giáo chứ dùng lời lẽ thô tục hay khinh thường người khác vậy sao phục.
    Đừng bàn chuyện phần cứng hay game khác trong topic này nữa nhé, tào lao lắm, một lát đụng chạm mấy chú kỹ thuật ở Intel, AMD thì bị chửi nữa.

16. calabolg_tidus

Số lần ráp PC chả liên quan quái gì đến kiến thức cậu thu thập được.Tôi tự hào nói rằng tôi chỉ mới ráp 3 bộ PC nhưng giá cả và thông tin tôi nắm rõ hơn cậu.
    Đầu 2007 mua 68U giá 310$ là cậu đã bị luộc,ko hơn ko kém.Lúc đó nói 88U giá 720$ còn khó nghe,bản ref giá 650$ là hết.Trừ những bản OC như con eVGA 88U Black Pearl 999$ thì ko nói làm gì.
    Tốt nhất đừng khoe những gì cậu đã làm qua,ai kiểm chứng được đâu.Và có cãi thì hãy đưa ra bằng chứng chứ đừng nói suông.Nếu ko chứng minh được 9800GT yếu hơn 6800 Ultra tầm 210 điểm thì đừng cãi:D Sai thì hãy nhận,anh em cũng ko chửi gì thêm.Chỉ có cãi cùn+ko chịu suy nghĩ mới bị chửi thôi:hug:
    Ko có 3DMark 07 đâu.Từ bản 06 nó nhảy lên Vantage cơ.
    Chuyện gì đã xảy ra với 100 bộ PC thế;;)Sao lại mất 50 bộ thế này;;)

17. *Rèo*

*Rèo* The Warrior of Light

:x :x :x
    pro quá , ngưỡng mộ quá , đề cử bạn này vào nhân vật của năm nào :hug:
    E7300 mà là C2D 3.0Ghz cơ à , có OC ko thế , mà chắc gì bạn đã biết OC nhỉ :))
    Test 5000 game cơ à , chắc là test crysis rồi hả , làm ơn cho tui xem cái hình crysis veryhigh chạy mượt (nghĩa là fps phải trên 30) với con 9500GT đấy với :x
    Lắp ráp cài đặt PC ko lấy tiền à , mốt cty tui mà tuyển người láp PC tui sẽ nhớ đến bạn :x . cho xin số fone địa chỉ nào :x

18. AnTi_InTer

AnTi_InTer Mario & Luigi

Topic này đã nổi tiếng. Bạn GVN đã được lưu tên trong topic Những câu nói bất hủ :))

19. D.A.R.K

D.A.R.K Dragon Quest Lão Làng GVN

5000 game ... Bạn ấy nói thiệt hay đùa thế ? À chắc bạn test game NES hay SNES gì đó mới được 5000 game =)). Mà xem nãy giờ người ta kêu bác cho xem cái cấu hình + benmark mà chưa thấy cậu up thì phải. Mà cậu là thánh hay gì thế :o ráp 50 PC cơ đấy, làm cty nào thế ? Để qua làm wen + học hỏi kinh nghiệm với =P~

20. TrinhCTai

TrinhCTai Dragon Quest Lão Làng GVN

Thấy topic nổi tiếng quá ghé thăm.Qua mấy bài anh gvn viết thấy những bài viết của anh rất xứng đáng được đưa lên mục "Những câu nói bất hủ" (Nói câu nào là xạo câu đó)