Cần Thơ đồng hành cùng Fifa

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi BuiLeKhanh, 14/12/05.

1. long20116

long20116 Guest

hôm nay mới thi xong nè rơt rùi do hôm qua lo đi thi cả ngày; tiếc là trong trận chung kết tớ quên ko đổi đọi hình chiến thuật để 2 đàn anh kèm chết dí mấy thăng tiền đạo, cũng phải công nhận hôm qua thắng đc là nhờ may mắn bởi có mầy trái ở nhà đá hoài ko vô nhưng khi thi đấu thì nguơc lại đơi tới WWC sẽ phục thù ....
    Cũng phải công nhận mấy mem trong team đá hay quá trời.

2. long20116

long20116 Guest

do hôm qua bận về ôn thi nên về hơi sớm cáo lỗi anh em, sáng nay mới thi xong nè rớt rùi do hôm qua lo đi thi cả ngày; tiếc là trong trận chung kết tớ quên ko đổi đọi hình chiến thuật để 2 đàn anh kèm chết dí mấy thăng tiền đạo, cũng phải công nhận hôm qua thắng đc là nhờ may mắn bởi có mầy trái ở nhà đá hoài ko vô nhưng khi thi đấu thì nguơc lại ....
    Cũng phải công nhận mấy mem trong team đá hay quá trời.Có lẽ ko tìm ra chiến thuật mới thì WWC tớ sẽ bỏ cuộc

3. long20116

long20116 Guest

do lỗi forum ko co mục Edit nên ko edit đc nên mới có 2 cai relay nếu bị warm cũng đầnh chịu

4. luanacid

luanacid Mario & Luigi

Ko ngờ đây lại là kiến thức của 1 người học Pháp văn !! =D> =D> =D>

=)) =)) =)) !! Có phải là anh long20116 ở trên ko vậy !!

Chúc mừng Tùng và Minh nhé !! Hope to play with u in WCG2006 !! :hug:

5. long20116

long20116 Guest

Còn vài ngày nữa nhưng tạm thời chưa nghĩ ra chiến thuật nào hay để thi đấu trong WCC nếu đá theo lối boycantho có nước sách va ly về nước sớm (bằng chứng là 2 trận thua liên tiếp) có lẽ nên bỏ cuộc thui.

6. long20116

long20116 Guest

trùm FIFA 2006 = vài chiêu kỹ thuật mà nguời ta ko bít + chiêu ăn gian + vài chiêu tủ + may mắn + kinh nghiệm

7. long20116

long20116 Guest

trùm FIFA 2006 = vài chiêu kỹ thuật mà nguời ta ko bít + chiêu ăn gian + vài chiêu tủ + may mắn + kinh nghiệm
    Rất tiếc do mới chơi hơn 1 tháng nên chả có đc cái gì cả

8. long20116

long20116 Guest

Chán cái forum này quá ko có mục Edit gì cả skin lại xấu òm hôm nào rảnh lam cái forum tăng anh em mới đc bảo đảm hơn cái forum của gamevn

9. luanacid

luanacid Mario & Luigi

Nói rõ hơn được ko ??? :>
    30 char 30 char 30 char

10. boycantho

boycantho Mr & Ms Pac-Man

bác này có nhiều thủ thuật nhỉ, có gì chỉ giáo các mem trong team với. Tụi tui ko có use mấy chiêu này nên đá còn non kém.

11. BuiLeKhanh

BuiLeKhanh Mr & Ms Pac-Man

Chỉ đúng được 1 vế là gương mặt già trước tuổi rất giống với anh Luận, còn cái lối đá của ông Long :D chả có gì đặc sắc =)) trước giờ em em chĩ thấy lối đá của Anh Luận lúc 2005 là đặc trưng nhất, sài trung lộ ko.

Đấy là bất ngờ thứ 2 ( và củng là bất ngờ lớn nhất) bất ngờ đầu tiền là tay game này đả hạ Anh Duy ở vòng 2 với tỹ số 4-3 một cách bất ngờ, dù có lúc bị dẩn 0-2. Hình như trong giải này anh Duy củng là ngưởi nắm kỉ lục 1 trận ăn 12-0

Giải thích rõ hơn đi, tui từng thuộc team cần thơ, tui với ông còn gặp nhau dài dài. Tui là bongsenxanh ( dễ nhớ mà )

Trong cái tên team em chĩ thấy là có cái tinh thần đồng đội nhất, nhất là trận chú Minh thắng, dù bị dẩn trước mà chú vẫn vương lên thắng 2 -1, nhờ sự cổ vũ và "truyền đạt kinh nghiệm" của các thành viên trong team :hug: ( trong khi bên kia chẵng có ai) mà điền nói ở đây nửa là có lẻ bên ông Long thua chỉ là vần đề về kinh nghiệm thi đấu, chắc vì ông ấy chỉ chơi game ở nhà nên ko có kinh nghiệm cọ sát ( tình huống phản lưới nhà đó) hi vọng sau khi vao team thi ông Long sẽ có nhiều kinh nghiệm thi đấu cọ sát hơn.:D

Ý ông nói gì vậy, ko hiễu, hình như vẫn có chổ sửa bài mà

12. BuiLeKhanh

À có mấy cái hình tính post ở đâu. Post lên đây luôn đi cho mọi người chiêm ngưỡng

13. BuiLeKhanh

Ở đây em còn nhớ 1 số kỉ lục trong ngày thi đấu

Trận thắng đậm nhất: 12 - 0
    Trận hòa nhiều nhất: 3 - 3 ( thắng PEN )
    Trận đấu nhiều bàn thắng thứ nhì: 7-1 (tân thắng)
    Nhật Tài là tay game nhõ tui nhất
    Anh Nguyễn Duy là lớn tuổi nhất trong môn Fifa
    Trận đấu bất ngờ nhất Tân - Long ( long thắng 2-1 )
    Chỉ có 1 games duy nhất sài gamepad
    Game thũ gây nhiều bất ngờ nhất Long
    Game gây nhiều thất vọng nhất ( nhóc ốm ốm đeo kinh, vừa test vào team đi chung với Tùng, em ko nhớ tên :D) bị loại ngay vòng đầu
    Trận đấu kết thúc nhanh nhất ( bõ cuộc ở phút thứ 63 của trận đấu. tỉ số 6-0 )

14. NhatTan1989

NhatTan1989 Youtube Master Race

Sẵn đây xin thông báo với anh em luôn, hiện giờ team chúng ta đã phát hiện đc 2 nhân tài mới của FFCT, và có lẽ 2 mem mới này sẽ đc vào team nhanh thôi, như vậy hiện giờ danh sách team chúng ta như sau:
    1. Huấn (Leader)
    2. Long
    3.Luận (ko biết còn đá ko)
    4.Duy
    5.Tân
    6.Tùng
    7.Minh
    8. Hưng
    9. Long (hạng 3 Pre-WCG, người đã loại tui ::(-mem mới)
    10. Thuận (mem mới, mới chơi có 1 ngày nhưng đá ngang ngửa với Minh)
    Và thứ 5 tuần này team chúng ta sẽ họp đế bàn về hướng đi tiếp theo của team và test mem mới, về logo và làm áo cho team.

15. boycantho

về chuyện thằng khánh đòi vô team lại anh em nghĩ sao. Lần truớc boycantho đã nói đỡ cho nó rồi mà nó vẫn nhất quyết rời team. Bây giờ đòi vào lại. Về fần mình, tui nghĩ cái team này không fải muốn vô là vô ra là ra .... "luôn". Những chỉ trích của bongsenxanh đã dc CM wa giải Pre WCG vừa rồi và đó là những nhận xét đúng, đề nghị các thành viên còn lại xem xét.

Về chuyện huấn làm leader, long đây không fản đối nhưng nếu huấn vẫn tiếp tục làm ăn như thế này thì không xứng đáng chút nào.

@tân: em post số điện thoại, email của các thành viên vừa vào nhé, để anh em dễ tiếp xúc và làm việc với nhau hơn. ( toàn bộ các mem thì tốt ).

P/s: sao hôm wa nghe ai nói new mem long đã từ chối lời mời gia nhập team của chúng ta mà. Còn nhân vật bạn của Tùng nữa, sao ko thấy có trong danh sách

16. luanacid

luanacid Mario & Luigi

Úi giời !! Ai thắng ai mà đậm thế !! Tôi đá thì trận nhiều nhất chỉ ghi được 3 trái thôi !!::(

17. BuiLeKhanh

:hug: :hug: :hug: :hug: :D :x :x

18. luanacid

luanacid Mario & Luigi

Thấy tiếc rùi àh ku !!! =))
    Mà bọn VIETNAMNET cho em cái gì mà em đi quảng cáo cho nó thế !!! :-/

19. dragonct

dragonct Donkey Kong

e hèm tình hình là đêm 24/6 bị chú Tùng lôi kéo đá ko hết trận ko cho dzìa kết quả bị ghệ tịch thu cái GamePad :cow: + vừa bị 2 con chuột mất dại cắn 2 lỗ ngay khớp ngón tay = chắc nghĩ luyện luôn ^:)^ pó tay xui gì mà khiếp đạn..
    Tình hình thứ nhì là đang giữ tiền anh em chiều 2 giờ thứ 5 gặp mặt để chia tiền theo lời của Tân thì test mem mới với xem xét logo do Tân đã hoàn thành xong.
    @Minh: Chú nhớ chép mấy tấm hình dzô cái "dziu ớt bi " hôm đó đem cho anh luôn ghi ra CD càng tốt để anh hoàn thành report gửi lên chị Loan nữa.
    Tình hình cuối là có ĐT từ 1 số thành viên vô địch bên star & WAR III giải PRE gọi cho Huấn đề nghị thành lập team chung cho cả 3 môn nhưng hiện giờ chưa trả lời :o các anh em suy nghĩ chuyện này rồi r.e lại.

20. boycantho

Team chung à, cũng đuợc đó chứ. Nhưng huấn bên FF đã thế này thì ... 2 team kia !!!!