Cần Thơ đồng hành cùng Fifa

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi BuiLeKhanh, 14/12/05.

1. boycantho

boycantho Mr & Ms Pac-Man

@tân : đề nghị tân xác nhận chuyện này. nếu đây là nguời dễ thuơng nhất nhất khối 11 của BHN thì danh tiếng về các girl xinh ở đây cần dc xem lại.
    @luận : Để sau thi, tao lấy mấy tấm hình của tao cho mày coi. Có 1 bức tình cảm với bé trân của mày nữa đó :d

2. BuiLeKhanh

BuiLeKhanh Mr & Ms Pac-Man

Ko phải anh Luận ơi, Đồng ý là có relay lại nhưng mà cái đó chĩ báo cho mình biết là mình đả đăng kí rồi. Nhưng mà còn cái SBD và thời gian, địa điễm thì chưa thấy báo gì cả

@ Long: Girl xinh hay ko là tùy theo mắt mỗi người, ko thễ đem so sánh người này người được, và cũng ko thễ kêu người này người xác thực được ( nhất là thằng Mập Tân bình luận về girl, thằng này nhìn gái nào cũng là ....... hết). Nhưng mà cái hình thì chưa thễ nói lên điều gì, nếu có dịp tui dẫn theo cho coi mặt
    @ Luận: Năm ngoái BTC trã lời dự thi sao. (theo đề nghị của anh đã đỗi em khác)

3. cravenal92

cravenal92 Mr & Ms Pac-Man

@all: Sao team cũa chúng ta toàn nói về một vấn đề về girl thế nhĩ .
    DÙ ĐI ĐÂU TRÊN KHẮP QUẢ ĐỊA CẦU TÔI VẪN TỰ HÀO MÌNH LÀ NGƯỜI VIỆT NAM, DÙ CÓ PHẢI XA QUÊ HƯƠNG ĐẤT NƯỚC TÔI VẨN TỰ HÀO MÌNH LÀ NGƯỜI VIỆT NAM , DÙ TRONG TÔI CHỈ CÓ MỘT NỬA HỒN VIỆT TÔI VẨN TỰ HÀO MÌNH LÀ NGƯỜI VIỆT NAM , VIỆT NAM LÀ MÃI MÃI .

4. lybien

lybien Youtube Master Race

Xin hỏi Khánh là người trong hình đó tên gì học lớp mấy vậy mà sao em trông thấy hơi quen nhưng theo em biết thì người đó chua phải là người dễ thương nhất BHN đâu.Mà mấy anh họp team vào lúc 6h chiều (giờ linh thế) thì làm sao em đi được ? Ngay giờ học của em.

5. boycantho

boycantho Mr & Ms Pac-Man

chú khánh đổi cái hình mới coi dc hơn đấy. Chiều nay Long se chính thức trở lại chiến đấu FF sau 1 thời gian dài giải nghệ.

6. luanacid

luanacid Mario & Luigi

NẾu đã được xác nhận thì cứ yên tâm đi !!!
    Chẵng lẽ lại nói về boy hả em !!! =)) =))
    Phải ưu tiên cho việc học trước em àh !!! ;))
    Ùhm !! Em này thì được rùi !! Mà là Gái nhà lành hay là playgirl vậy ? Học lớp mấy thế ? Cố gắng nhìn vào bảng tên mãi nhưng ko được !!! ;)) ;)) ;))

7. cravenal92

Chúng ta thành lập 4rum này là để nói về FiFa mờ
    DÙ ĐI ĐÂU TRÊN KHẮP QUẢ ĐỊA CẦU TÔI VẪN TỰ HÀO MÌNH LÀ NGƯỜI VIỆT NAM, DÙ CÓ PHẢI XA QUÊ HƯƠNG ĐẤT NƯỚC TÔI VẨN TỰ HÀO MÌNH LÀ NGƯỜI VIỆT NAM , DÙ TRONG TÔI CHỈ CÓ MỘT NỬA HỒN VIỆT TÔI VẨN TỰ HÀO MÌNH LÀ NGƯỜI VIỆT NAM , VIỆT NAM LÀ MÃI MÃI .

8. NhatTan1989

NhatTan1989 Youtube Master Race

Chính xác là thứ 3 và thứ 5 này chúng ta sẽ tiếp tục tập họp để train lần nữa, cũng là 6h tối, mong các mem mới như lybien sẽ đi. đặc biệt là Leader Huấn phải đi
    À quên, thứ 3 Huấn đem cái USB giùm em:d

9. Yuno

Yuno Youtube Master Race

các member mới mà 3 lần họp liên tiếp không có mặt sẽ bị khai trừ :D
    cầu thủ đứng thứ 3 PRE-WCG đã đi train cùng với team hôm chủ nhật rồi 9-7 do đề nghị các mem mới tham gia dùm cái.

10. lybien

lybien Youtube Master Race

Các anh họp vào lúc đó thì đúng giờ em đi học rồi làm sao mà đi được chứ? Sao không họp buổi chiều như lúc trước vậy mà lại đổi lại lúc 6h chiều thì kẹt quá? Em đang phải học tin học để cuối tuần này thi rồi làm sao đi train được? Xin phép mấy anh trước nếu có thời gian em sẽ xuống train còn nếu không được thì em cũng mong thông cảm .

11. luanacid

luanacid Mario & Luigi

Trời !!! Tôi đề nghị đi train 2 , 4 , 6 mà ko ai đồng ý àh !!!
    @ Lybien : cuối tuần này thi WCG rùi sao còn thi tin học gì ? Nếu mà thi tin học ko thi WCG được thì train làm gì cho uổng công .

12. BuiLeKhanh

Cho em hỏi cái:
    Lúc đăng kí thi đấu em đả đánh lộn chữ Quận Ninh Kiều thành "Q. Minh Kiều". Cho hõi là như vậy có bị sao ko

13. BuiLeKhanh

Nào nào anh em nói rõ ngày giờ nèo, dễ tui ra làm vài trận cho đỡ mất nghề nào, từ giả PRE-WCG tới giờ chưa làm trận nào cả,chĩ thức coi worldcup với đi chơi với girl ko à. ( Giao hữu mà, tui đâu còn trong team nửa đâu) :))
    Còn việc nửa là anh báo cho chú lybien bít là bé này học BHN lớp 9, còn là nhà lành hay playgirl thì em này pha trộn cả 2.
    Thôi hén ko bàn đến vụ gái gú nửa hén, tránh làm loãn chũ đề của chúng ta

14. Yuno

Yuno Youtube Master Race

theo mình thì train cả tuần cũng được nữa , vì bấy giờ thì ai cũng rảnh mà, nhưng chỉ sợ là anh em lại phải ngủ bù vì chơi fifa nhiều quá thôi lại giống chú tân thì chết :D

15. luanacid

luanacid Mario & Luigi

Ko sao đâu !! Bọn BTC nó biết mà !!
    TỐt nhất thì sáng thứ 3 , 4 cứ ra là sẽ gặp anh !!
    Pha trộn là sao vậy nhỉ ??? :>
    Ku Tân luyện FF đến nửa đêm à !!! Định cướp chức vô địch của anh àh !!! ;)) ;))

16. dragonct

dragonct Donkey Kong

TEAM ROSI FIFA CẦN THƠ

Trong thời gian ngắn ROSI đã phát triển và chứng tỏ khả năng vượt trội của mình trong giải PRE-WCG vừa qua chúng ta đã ung dung giành 2 giải nhất nhì bộ môn FIFA. Tuy có những trục trặc không đáng Phan Nhật Tân vô địch 2004 đã bị Long 1 nhân tố mới đánh bại đây là điều đáng tiếc Tân cần xem xét lại tư cách worldclass của mình và nghiêm túc tập luyện hơn.
    Sau đây là 1 số hình ảnh trong giải PRE-WCG vừa qua:

đầu tiên là LEADER Nguyễn Trọng Huấn(maikia2003) có hơi mập tí nhưng vẫn khối em mê:D

bận xếp lịch tối cả mắt

kế đến là 2 thành viên Trần Thanh Tùng(mập), Minh(ốm) nhất và nhì PRE-WCG 2k6 Cần Thơ. yêu cầu lần sau chụp hình 2 chú khép bàn nạo dùm :D

Nhắc đến ROSI thì không thể thiếu Phan Nhật Tân vô địch 2k4 khu vực Cần Thơ nhỉ

Tiếp theo là member Quốc Hưng biệt danh thằng khờ nhìn già khiếp :D đang chiến đấu nên chẳng thèm cười gì hết ::( . Gã đeo kính là anh Duy được biết đến như 1 phát hiện trong giải năm nay về độ tuổi già nhất team #>:) mem Duy đã xuất sắc vào đến vòng bán kết dặc biệt đã có trận đấu xuất T..#>:) ý nói xuất thần giết gà vườn với tỉ số 12-0.:whew:

17. dragonct

dragonct Donkey Kong

Lần này thì đến anh Duy chiến đấu nhìn cũng hình sự khiếp nhẫy.:o

Nhân tố đặc biệt đã giết Phan Nhật Tân trong giải vừa qua

Đàm Thái Long (giải 3 WCG 2k5 Cần Thơ) áo đỏ đứng giữa và các member đáng tiếc là Luận vô địch WCG 2k5 Cần Thơ bận dzú với em nào nên không chụp hình.

18. dragonct

dragonct Donkey Kong

ngoài lề: Nhóc Xuân Vương học trên LTT đêm nào 2h khuya cũng bị nó gọi điện phá hết thấy cũng dzễ mến nên post chơi

19. Yuno

Yuno Youtube Master Race

chài cái cuối thì khỏi cần post nhá. mà thấy tui lên ảnh đép trai wa :D
    thế tối nay có họp khônh vậy
    còn ý kiến của luận về việc họp 2-4- 6 thì anh em cho ý kiến luôn đi.

20. cravenal92

-Đề nghị leader Huấn sắp sếp lịch thi đấu cho anh em vào thứ bãy tuần nay nha.
    -Thời gian thi đấu là mấy giờ ấy nhĩ?????? Leader thông báo gấp nha.