Cãnh giác tệ nạn findnot cho mướn user name pass công khai !

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi KEN_BALAMO, 12/5/05.

1. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Proxy ưh ! dùng dc long time ko mới là 1 chuyện còn findnot dùng mới lâu và ngon kìa đôi khi IP mà dùng proxy hay bị die lắm nên tui ko wan tâm cho proxy !:x

2. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Proxy làm sao mà so sánh với find not được,mà lại là public proxy mới chết chứ =)),private proxy thì may ra ngang ngửa chút chút ;;)

3. quoclong88

quoclong88 T.E.T.Я.I.S

Cho tui hỏi là cái find not của bác có thể login vô đc. web gb inter ko dzạ ?? nếu được thì xin bác KEN chỉ cho tui cách dùng với , giờ tui đang cần login vô web mà ko được , dùng proxy thì cứ phải gọi là ......

4. KEN_BALAMO

dc chứ findnot là change IP mà IP ỡ đây thì ôi nhìu lắm caliornia nè florida amtersdam gồi đức nè nhìu lám .... ! Mà cái này thuộc độc quyền cũa KEN nhưng mà KEN share ko àh chưa lấy ai đồng bạc từ cái này hết ! Mình cũng dang hõi MOD cho độc quyền findnot đễ share bà con ! bạn chờ đó mình se chĩ cho cách dùng lẫn link down !:x

5. quoclong88

quoclong88 T.E.T.Я.I.S

ờ thế chờ đến bao giờ nhẻy ?? hè năm sau à ??? lúc đó chắc tui bỏ gb rùi wá ....

6. KEN_BALAMO

xong gòi vô mà đọc goài dùng đi ! -.- chúc thành công ! :x

7. xichumboy

xichumboy Youtube Master Race

TUi nghĩ KEN cho nhiều wá mai mốt không còn gì để chơi hết . À ,nếu có cho tui 1 cái luôn nha , miễn là chơi được .Get dzo nick xichumboy_alone bên yahoo ,Cám ơn KEN nhiều nha

8. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

ua ma` cai nay dung de lam gi` dza. dung thiet la` tui va` wayne choi ga` con dzo dc mu`
    to Cao Ki` Lan : ong~ noi dung ma` tui voi ong dzo GB Inter bang ga` con dc mu`

9. KEN_BALAMO

Thế có log in vô wed dc ko ! nên ngươì ta mới dùng nè bạn chác chưa thữ bao giờ nên bạn chĩ tạm play acc gà thôi mai mốt đỗi nick thì làm sao ! jâjâjaja :x

10. TRAIGIAU

TRAIGIAU Mr & Ms Pac-Man

Ken ơi không biết cách dùng Ken ơi help cái nào plssssssssssss càng nhanh cang tốt nghe KEN ,cam ơn 2 cái acc nhé KEN .

11. ~Cao Kỳ Lân~

~Cao Kỳ Lân~ Mr & Ms Pac-Man

ờ anh ken tốt ghê há wả là hiếm thấy...1 member đáng khích lệ của GVN....để em tặng huy chương cho anh ken nha

12. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

vẫn dzô web đc nhưng ko log in đc thì ra mấy cái số này dzô web đc àh .... tui thì đc nhưng wayne vẫn dzô đc login đc mừ ( bởi vậy tui thắc mắc ) ... cách đây 2 hôm ổng còn report dùm tui đồ mừ

13. KEN_BALAMO

Có link đễ down chưa ! Thôi luôn tiện chĩ ỡ đây luôn link www.findnot.com . Vào wed đó thấy bên góc fãi màn hình là chữ TRYTHEMNOW ! click vô chữ đó sẽ hiện ra phần download file findnot . click 1 lần nữa thì down về , down xong click vo bĩu tượng ấy và sẽ hiện ra 2 ô vuông dài ô đầu là country ô thứ 2 là code mả số nước . Bạn ko cần điền vô cũng dc mà có điền thì điền VietNam code là 0840 ! Nhấn ok 2 lần sẽ ra phàn dial up , trong cái ô vuông dài dial up đó có nhìu country cho bạn chọn lúc đó chĩ cần wánh ID và pass của mình , vd : chọn california wánh hecube pass 123456 nếu nó conect mà lên chữ verify thì là ok mình đã chuyễn dc IP đó ! Xong chúc các bạn thành công :x

14. chocobo_pet

chocobo_pet Donkey Kong Lão Làng GVN

Nhưng cái account hecube này die từ cách đây hơn 1 tuần rùi mà có vào được nữa đâu thử connect hết rùi ko được. có cái account nào mới thử gửi cho mình. Thanks

15. thanhsonbk

thanhsonbk Youtube Master Race

Chống Mất Đồ Khi Cho Mượn user và pass (Dành Cho Gunbound)

Pà Con Download Tại Đây Nhé

Download

16. chocobo_pet

chocobo_pet Donkey Kong Lão Làng GVN

zzzz Ken sao ko có account khác à vẫn cái hecube die rùi à....

17. KEN_BALAMO

Hiện nay findnot đã die và thời vàng son tui đã ko còn ! bỡi vậy mấy cái free sometime good ! =((

18. hong_thuy_tinh

hong_thuy_tinh Youtube Master Race

cho tôi xin với nhé. Cũng muốn chơi GBI nhưng không làm sao chơi được. Dùng Proxy thì lúc được, lúc không, mà cũng vớ vẩn lắm.
    Thanks trước nhé, Ken.

19. KEN_BALAMO

Bạn ko thấy tui ghi rõ là findnot đã die trước khi tui kịp làm dc 1 chú gà :p ! Die gồi xin pà con đừng kiu tui nữa thời Findnot share nay còn đâu ! huhuhuhuhu :((

20. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Có download được đâu mà cẩn thận hay ko cẩn thận chứ.cái file upload hình như bị die rồi thì phải =))