Cảnh giác với nick "vuivuive103" !!!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi Hei, 1/5/05.

1. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator GVN Veteran

Bạn tui vừa bị thằng vuivuive103 no hack hết đồ mà toàn là đồ xịn:
    Golden Armor
    Golden Hammer
    Meetallic Armor
    Pet 02
    Nó mới báo cho tui sáng nay, tui hỏi e-mail của nó để report lên cho admin để lấy lại đồ nhưng ko có (e-mail lậu) !!! Nếu trường hợp này thì phải xử lý sao đây ? Chắc pó tay thôi quá :-/
    Ko những thế, sau khi hack hết đồ, vuivuive103 còn quay lại chửi bạn tui ngu ráng chịu, ko biết hành động này thể hiện gì đây ? Khiêu khích ?
    Bây giờ tại quên e-mail cho nên bạn tui nói sẵn sàng bỏ cái Id đó nhưng yêu cầu tụi hack đồ đó phải bị ban vĩnh viễn hay del hết đồ của nó.
    Bạn tui đã vào cửa hàng và thấy vuivuive103 còn gift cho 2 thằng nữa:
    magic100 và ???? (ko bít tên)
    VATC và mọi người có cách nào để giúp mình cũng như bạn mình hay ko ? Xin thành thật cám ơn, vì 1 GBVN trong sạch !

2. Red_XIII

Red_XIII Youtube Master Race

Sao ma bi hack vay ban, ban noi thu doan cua no cho anh em biet ma tranh voi
    Xin chia buon nhieu nha

3. wh0arey0u

wh0arey0u Mr & Ms Pac-Man

Em cung tung la nan nhan cua hack ne`.Nhung may la chi by bon no hack ban 1phat chit lun thoi chu ko by hack do.Neu ma bi hack do chac em den po GB wa

4. __joker

__joker Donkey Kong

trời ! làm sao mà tin được ??? Đồ hack rồi làm sao mà gift được chứ ?
    Bạn nói sao ấy chứ tui thì tui không nghĩ làm được như vậy đâu .
    Bây giờ bị mất đồ mà không có mail thì cũng khó lấy lại . Trước hết bạn phải xin đổi email , sau đó dùng mail mới kiện admin lấy lại đồ , mà cũng có thể xin admin luôn.
    Nhưng với tình hình GBVN hiện nay có quá nhiều người mất đồ như này thì admin giải quyết các trường hợp khác mới đến lượt bạn thì bạn phải chờ lâu đó.

5. Aoi

Aoi Mr & Ms Pac-Man

Bi giờ có nhìu thằng giả vờ làm quen zới mình rùi hỏi xem mình có muốn Hack 500k gold kô?Nếu muốn thì đưa cả acc cho nó=))=))=))=))
    Chắc chú kia cũng tham 500k nên đưa acc cho nó đây mà=))

6. YanimeX

YanimeX Fire in the hole! GVN Veteran

trời!!!!sao GBVN chán wa' vậy
    đi đến đâu cũng thấy bị hack đồ
    ko phải vi tham 500k nhu Aoi nói nhưng kô hiểu sao vẫn bị mất đồ
    chẳng nhẽ GBVN bảo mật kém vậy sao
    tiện thể đề nghị admin GBVN để phần report automatic đi
    găp admin toàn nói:
    "Hien tai chung toi dang giai quyet voi 1 so luong lon thac mac cua Gamer ! Ban hay quay tro lai vao luc khac nhe ! Xin cam on !"
    mặc dù đã gửi mail nhưng vẫn bảo đợi 3 ngay để xem xét
    <===đã đợi 3 ngay<===chúnng tôi đã ghi nhận những mail của ban(đơi 3 ngày nữa để xem xét và giải quyết T_T huhuu

7. n00bNo0

n00bNo0 Donkey Kong

Tham thì thâm, chỉ 1 câu thôi =)). Hack gold is impossible!!!!! Remember that!!

8. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

Really ????? :D
    wat will happen if I can ???? =))

9. nhat_hao

nhat_hao Mr & Ms Pac-Man

Mấy thằng admin của GBVN ngu lắm tụi bây đừng trông gì vào tụi nó, 1 lũ noob.
    Mày ngu thì ráng chịu nói ai,tham thì thâm

10. STONE

STONE Youtube Master Race

haha , bác aoi nói đúng ghê cơ , cái bọn nhục nhã hacker này nhiều đứa có biết hack đâu , toàn hỏi pass với id , admin thì như một lũ gà , nhiều đứa chửi thẳng vào mặt em trên free board mà quái bị ban , láo thiệt . Bọn này đúng là đáng ghét , hôm em cho bọn nó nick con của thằng bạn em ở trình búa gỗ , tưởng thằng nay không lấy được gì mà còn mỗi 10000 vàng nó cũng lấy , tưởng nó hack cho mình , lúc mở ra còn không vàng , may mà cảnh giác , không cho nó acc thật của mình

11. hellangel65

hellangel65 Youtube Master Race

sao mà mấy ông ngốc thế,admin thi làm gì dc khi mà mấy ông ko tự bảo vệ dc bản thân,nói lai 1 câu này "NGU THÌ CHẾT" :D

12. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Thế này cũng là ngu rồi, đưa nick cho nó là ngu, bất kể cấp gì....chứ cái j mà cảnh vời chả giác =)) 10k nó đủ mua 1 cái cờ 6sao =))

13. Aoi

Aoi Mr & Ms Pac-Man

hehe khi gặp 1 thèng hỏi tui hack gold bảo tui đưa acc cho nó tui đưa cho nó 1 cái acc chicken vừa mới tạo,Thèng đó tưởng bở vào thử acc đó luôn=))Sau đó nó vào lại acc của nó rùi nói zới tui là acc gà con kô hack được=))=))=))Tui chửi nó 1 hồi rùi kô bao giờ nó dám gặp mình nữa HixHix mất 1 thèng để chửi cho bõ ghét
    Nói chung là acc của mình thì mình giữ đừng bao giờ đưa cho ai cả
    Kể cả thằng nào nó Hack được thì nó cũng chẳng bao giờ giúp mình đâu(Trừ người quen:)) )Thế nên là có mà giữ acc đi để mất đồ thì bọn admin nó chẳng bao giờ Back lại cho đâu,đừng mong chờ gì vào Admin GBVN

14. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

lần sau có thằng nào bảo đưa ID với pass
    ID : Id của mình
    pass : muốn để là j cũng được ( VD : dmm , thangcho, thangngu, tochamai....) <=== VD thôi ko fải chửi bậy nhé ;;)

15. 1404

1404 Youtube Master Race

ban noi tui admin nhu the chu con thang ban to chui no trong GB thi bi no lock cai non roi cho ti le thang xuong con 0, da the lai con mat vang nua chu. Tui admin GBVN chang lam duoc cai gi.Chi biet tung tin don (lock acc tu bua vang tro xuong) hay bat nat nguoi khac ma thoi.Mot lu vo dung...

16. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Tin đồn có fải tụi GM GBVN tung đâu....ko biết thì đừng nói linh tinh

17. dogbaby

dogbaby Fire in the hole! GVN Veteran

nếu bit thằng nào hack mình thì mình thịt no lun deee.chứ mâý đưá deee điạ pass ko cho tuị nó an đòn la tuị nó ko chưà đâu (biện pháp of tui)

18. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Bị hack nick ở GBVN thì chỉ có hy vọng ban nick thằng ăn cắp thôi còn lấy lại đồ thì....;))

19. WezzyLT

WezzyLT Youtube Master Race

mấy u dỡ wá!!!!!!!! hiện tại có bản hack ghi lại tất cả những giò mình bấm trên máy nên mấy u chỉ cần chơi xong là tụi nó bít pass va` id ngay
    vì thế nên tui chỉ choi ở những chỗ wen thui chứ choi o chổ 0 wen no cài hack la toi ngay

20. taisaotoiyeuem

taisaotoiyeuem Youtube Master Race

Cũng xin chia buồn với những người đã bị tên tiểu nhân hack hết đồ.
    Tui cũng cin cảnh báo với quý vị đang chơi ở những chỗ đại lý internet là bây giờ đang có một chương trình hack pass rất thịnh hành là : spywave doctor đó.
    Những người không biết cũng như những người đã biết hãy cố gắng đừng để xảy ra những chuyện như thế này nữa.
    Tui cũng khuyên những người chơi hack từ bỏ ý định xấu xa bẩn thỉu bằng việc tự luyện GB cũng như kiếm tiền để mua đồ chứ đừng nên hack của người khác. Tui muốn GBVN là một Game online của VN sẽ trở thành một game lành mạnh thích hợp với mọi người và mọi người chơi vui vẻ chứ đừng sợ bị hack
    Cám ơn.