Career Mode - Thảo luận - chia sẻ kinh nghiệm hốt hàng ngon

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi opera5387, 27/9/11.

1. ***Razer***

***Razer*** C O N T R A

lương 1k mà là cao à? ko bik team bác trả nó thế nào mà kêu cao =))
    cái này mà scout ko lôi về kịp để thằng tuyển trạch nó về nước là mất toi mấy em scout 4-5 tháng đó, tui bị mấy lần rồi, tại nó chả thông báo gì cả (lúc mới đi thì báo nhưng mà ai cần lúc đó); mình toàn scout 4-5 rồi hẵng mang về, chả mấy đứa cướp hàng đâu, mà cướp hàng cùi bắp nên chả tiếc
    mà kinh nghiệp nên scout mấy em attacker, lúc bán ra có em dc 7m, đi kiếm tiền cũng zui hehe(nhưng mà mãi mới có đứa mua), scout mấy em def bán giá bèo lắm, để train thì đi search mấy em chỉ số cao hơn tụi nó train sẵn mua cho nó nhanh
    cơ mà bản này vẫn ko có mini face cho mấy thằng vô danh, sau này toàn thằng ko có miniface chán bỏ mịe luôn :(

2. opera5387

opera5387 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Nến nhớ là hạng 1-2 đa số là đội bóng nghiệp dư ko, trong đội hình tui thì đám scout dc còn lại toàn lương dưới 1k.

3. anhtuan9622

anhtuan9622 Youtube Master Race

CB nếu dư tiền thì Subotic, Hummels. Còn ít tiền chút thì Douglas, Gary Cahill :)

CDM thì bạn thử thằng Lars Bender xem. bữa mình cầm Milan mua thấy cũng lực lắm. Ku này với Sven Bender là twin, nhưng thằng Sven lực yếu hơn Lars ;)) Ngoài ra có thằng Jack Rodwell cũng ngon lắm bạn thử xem :)

Mình thấy phần search cũng khá chi tiết mà. Tìm xem thằng nào lực ổn giá tốt thì lụm thui. Nói chứ theo mình thì 1 mùa nên mua max 2 thằng thui. Mua nhiều cao thủ wá về đá cũng nản :">

4. YinYel

YinYel Youtube Master Race

Mình đã scout ra đc 1 thằng 2 cái 5 sao h muốn mua nó kiểu gì hả bạn :-?

5. npct3001

npct3001 Youtube Master Race

Thì bạn chọn mua nó chắc hết 9 chai xong nó sẽ thông báo in transit. Qua vài ngày sau thì bạn kích vào nó rồi chọn vùng dể scout, cứ mỗi tháng gửi tài năng về một lần

6. hoangcarbon

hoangcarbon Mr & Ms Pac-Man

ae tư vấn cho e thằng nào chạy nhanh đè khỏe tackle tốt với, có mỗi Ogbonna vô đối thôi, còn Kompany Hummels Ranocchia đc cái đè tốt chứ tackle với chạy chậm quá :(

7. ***Razer***

***Razer*** C O N T R A

cái này gọi là ko bik kinh doanh rồi, trả lương cho tụi nó nhưng chưa chắc mình đã dùng, lại mang đi rao bán, 1 lần dc vài m thì cũng có tiền xài thôi, tui chơi crystal palace cũng dư tiền để đào tạo trẻ

8. YinYel

YinYel Youtube Master Race

mình k thấy có file nào tên host , chỉ có file Imhost nhưng mà thêm mấy dòng đấy vào file Imhost vẫn k đc @@

9. lythedan

lythedan C O N T R A

Chơi giải hạng 2 thì lương chúng nó đúng là cao thật , rẻ ở đây là đối với những người chơi các đội đại gia ấy : lương cầu thủ ở đó >100k không ah nên 1k rẻ là phải . Chứ giải hạng 2 thì lương cầu thủ chính chỉ có có vài trăm $ thì tiền đâu nuôi lũ báo cô đó ! Mà chơi giải hạng 2 thì tiền đâu thuê chuyên gia mà xây dựng lò đào tạo trẻ ? Một lần scout tốn vài trăm ngàn rồi , vác 1 thằng về lại tốn 25k . Ngân sách đội bóng hạng 2 sao mà kham nổi

10. ***Razer***

***Razer*** C O N T R A

vô đó mà search tackle >90, strength >90 ra cả đống rồi ngồi chọn là xong, nhiều bợn hỏi mấy thứ có sẵn trong game thế nhỉ?
    mà cái vụ speed là bọn EA làm vớ vẩn đấy, mấy chú vô danh chạy còn nhanh hơn walcott, đá cho quen mấy thằng chạy chậm để sau này PvP ko lạm dụng vào cái đó
    chơi mà thằng nào speed cũng 99 riết nhàm

---------- Post added at 22:38 ---------- Previous post was at 22:34 ----------

bỏ năm đầu ko mua gì hết chỉ bán và thuê cầu thủ, giả sử năm 1 chơi hạng 2 vô địch lên hạng 1 cũng kiếm dc tầm 10m, năm 2 tiếp tục vào top với chiến thuật thuê, bán cầu thủ, mua mấy thằng free agents về năm sau bán đảm bảo lời to(có mấy thằng ovr 7x giá vài m đó nha)
    nói chung các bác dek bik kiếm tiền nên kêu khó chứ mình đây chơi chả bao h túng thiếu tiền như thế

11. lythedan

lythedan C O N T R A

Nhân bản vô tính thì lấy đâu ra minifaces ? Nói chung chơi Career Mode này cũng chỉ nên chơi 3-4 mùa giải đầu là được . Qua Tournament tạo Super league đá hấp dẫn hơn nhiều !

12. Shirogane

Shirogane Dolce Far Niente Moderator ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Cũng đến lạy chú này mất =))

[spoil][​IMG][/spoil]

13. ***Razer***

***Razer*** C O N T R A

ý là mini face tự vẽ như bản 11, ko phải mini face thật
    nói thiệt là nếu mà mod về chỉ số như bản 11 sẽ hay hơn nhiều, chơi h đến năm 4 mà siêu nhân nhiều như lá rụng mùa thu, search các loại chỉ số 99 thì 1 hàng dài tăm tắp điêu kinh :))
    trc cày MM bản 11 mãi ko chán dù gameplay ko bằng bản 11 vì để tìm dc 1 thằng công thủ toàn diện chỉ số khủng là mừng khôn tả còn h thì.

14. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Sao copy vào vẫn check EA vậy cậu???

15. ***Razer***

***Razer*** C O N T R A

chú này năm 2 đã khủng như vậy rồi, nhưng tính ra có vài thằng chơi ở def, mid cũng có chỉ số điêu như thế

16. thiensohu

thiensohu C O N T R A

làm gì vài thằng , mùa 4 thì bít, 1 cột xanh đẹp thế kia k thiếu 8->

17. ***Razer***

***Razer*** C O N T R A

99 98 thôi chứ ko tính hạng "xoàng" 94 95 ;))

18. steppe Copious

steppe Copious The Warrior of Light Lão Làng GVN

mình cũng đang mùa 4. chuyển nhượng thì mới thấy là xuất hiện rất nhiều cầu thủ chỉ số "ảo" như trên. không hiểu có phải là lỗi game không nữa chứ thấy đá vậy thì cũng dễ hơn nhiều so với mấy mùa đầu vì chỉ số lên nhưng giá tiền thì không lên, nên mua cả đống thằng chỉ số xanh nguyên đội hình cũng không tốn kém gì lắm .............. :(

19. bopvip

bopvip Youtube Master Race

sao mình edit cầu thủ ở ngoài nhưng khi chơi phần career mode thì nó lại như cũ.cái này là như nào nhỉ? :D

20. furious1606

furious1606 Mr & Ms Pac-Man

đúng là vẫn check nhưng nó check có 1-2 s thôi chứ ko lâu như lúc chưa làm.