Career Mode - Thảo luận - chia sẻ kinh nghiệm hốt hàng ngon

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi opera5387, 27/9/11.

1. Clair3's

Clair3's Legend of Zelda

Một chút kinh nghiệm nhỏ, nếu bạn nào đội hình chưa hoàn thiện mà Board nó toàn yêu cầu Win the Cup thì ngay cuối của mùa trước ( tầm tháng 5,6, khi đã đá xong hết ) thay đội hình chỉ số thấp nhất vào đội hình chính và End Season, sang mùa sau thì Board nó chỉ yêu cầu Avoid Relegation hay Finish Mid Table là hết đát :D

2. ballack1908

ballack1908 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Chơi sao để vậy đi bác , kệ k win thì thôi :))

3. JONNY HOANG

JONNY HOANG Youtube Master Race

ban choi cach thu hai ha? minh choi cach thu nhat ha, co kinh nghiem gi khong chi minh voi. Khong biet moi nguoi thuong choi cach thu may nhi

4. tevezronaldinho

tevezronaldinho Donkey Kong

Mới mua dc thằng goodwillie về 1 mùa mới dc 82 , mà sao thấy thằng yếu ghê , dc cái nhanh khỏe chứ cái che bóng yếu wa 49 @@ , hậu vệ khều cái té mất bóng

5. JONNY HOANG

JONNY HOANG Youtube Master Race

ban thu cach thu 2 co kinh nghiem gi de lay bong trong chan doi phuong khong:((

6. furious1606

furious1606 Mr & Ms Pac-Man

thằng Adebayor lực bình thường sao đá đã kinh thế nhợ :">

7. ballack1908

ballack1908 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Uầy mới phát hiện cái vụ other league, lúc vòng 33 coi giải Ý thấy inter 84 , cái h hết mùa xem lại nó còn 70đ là sao nhỉ :-??

8. anhgia_hanoi

anhgia_hanoi Youtube Master Race

Các bạn chắc chưa bị những trường hợp này rồi. Messi của Bc cũng thế. Tăng 1 mil thì còn ai bằng? HD 9 năm. Thế mà vẫn đòi đi. Hình như bản này làm lỗi thì phải. Vô lý không chịu được

9. shevchenbe90

shevchenbe90 Mario & Luigi GameOver

các bạn đang nói đến wellinton của ARS à @@

10. spallphiphi

spallphiphi Mr & Ms Pac-Man

bác nói gì thế , do bác chuyển nhượng mà o confirm accept move cho nó vào tranfers neoga chuyển qua accept cho nó . Thật ra sau khi mua xong nó cũng gửi cái mail cho bác xác nhận mà có thể do bác bỏ qua . Làm gì có chuyện player waiting o qua

11. Clair3's

Clair3's Legend of Zelda

Tùy các bác thôi :D

Của Arsenal là Wellington Silva khác chú Wellinton này :D

12. tevezronaldinho

tevezronaldinho Donkey Kong

Đúng là phần chuyển nhượng này bị lỗi bực mình ghê , thằng messi mới xài dc 1 mùa rưỡi đã đòi đi , vừa gia hạn thành công đến 10 năm vậy mà vẫn đi , còn bị bắt buộc nữa chứ , tức wa mua đai thằng zarate về trám , chả bít ngon ko nữa @@

13. ricky99

ricky99 Mr & Ms Pac-Man

tom cleverley các bác cứ để đến mùa 2 rồi mua, bào đảm chỉ số tăng chóng mặt như shot power, long shot, short pass,... chứ mùa đầu sida lắm.
    jack rodwell và bender nữa, CDM, mùa 1 hay mùa 2 mua cũng dc, đặc biệt bender khá ảo, có thẻ đọc tactical nên mấy pha lao lên tackle lấy bóng ảo lắm.

14. zellpro

zellpro Dragon Quest

mấy thằng thuộc hàng siêu sao của đội chúng nó ảo lắm sau 1 mùa rưỡi là đi hết bất kể lương lậu hợp đồng thế nào dù clb chủ quản không đồng ý :)) nhiều cái hơi khó chịu

15. DarkKiller7589

DarkKiller7589 Mr & Ms Pac-Man

Sao mình chơi có bao giờ như thế đâu nhỉ:))
    Sao hay không sao gì cũng toàn phải đợi mình cho lên transfer list, còn lại đầu chơi đến 3 4 mùa giải cũng có thèm đi đâu:))

---------- Post added at 08:00 ---------- Previous post was at 07:41 ----------

Xin mượn một câu nói bất hủ của ông chủ Man City: " Những thứ không thể mua được bằng tiền thì có thể mua được bằng rất nhiều tiền". Câu nói đó không những đúng ngoài đời sống mà còn đúng ở trong game:((

16. chiennguyen2

chiennguyen2 Mr & Ms Pac-Man

Mình thấy ngon bổ rẻ phải là Di Nâtle chứ, đá 2 mùa dù mất 2 thẻ do già, strength xuống còn 55 nhưng mà mỗi khi cho vào sân là nó lại ghi bàn, Dribble 79 nên rê thích hơn Welliton nhiều. À mà sao cứ căng ngang 3A gần cầu môn là HV bạn lại phản lưới nhà thế nhỉ?? @.@

17. anhtuan_0808

anhtuan_0808 Youtube Master Race

cho mình hỏi 1 chút,mình đang cần 1 số cầu thủ từ 17->24t ở các vị trí:
    RB hay LB: mình định mua walker và santon nhưng cả 2 đều là rival nên ko mua đc,cần 1 thằng khác ngon ko kém 2 thằng này
    CDM: mình cần 1 đứa khỏe,tì đè,phòng ngự tốt (dạng như essien) và 1 đứa chuyền bóng tốt (dạng như barry)
    ST: 1 tiền đạo rê dắt bóng+dứt điểm tốt và ko quá mắc tiền

---------- Post added at 11:07 ---------- Previous post was at 11:06 ----------

à còn cái nữa là mình mua thằng ekissen gì đó về man city nhưng ko biết để đâu cho hợp lí vì đội hình của man city có 2 CDM và 2 CAM 2 cánh,mình để ekissen ở cánh ko phát huy đc hiệu quả

18. anhtuan9622

anhtuan9622 Youtube Master Race

CDM mình rec. thằng Sven Bender :)

vô search thiếu j`ấn phát ra cả đống tha hồ lựa :))

Eriksen cho đá RAM LAM thấy cũng đc mà. nếu ko hợp thì bạn đổi đội hình 4-2-3-1 cho Eriksen đá hộ công sau ST là tuyệt

19. ***Razer***

***Razer*** C O N T R A

toàn k tìm hiểu kĩ lên hỏi mấy câu vớ vẩn chán òm ra.

20. anhtuan_0808

anhtuan_0808 Youtube Master Race

mình là newbie nên hỏi chứ nếu search đc thì hỏi làm khỉ gì? có nhiều thằng ngon nhưng tôi hỏi ở đây là thằng nào chỉ số tốt có thể phát triển dài dài.vậy thôi tôi không hỏi nữa,người ta ko biết thì hỏi nếu chú có lòng thì trả lời chứ ko cần phải nói móc nói méo như vậy.tôi F5 hơn 20 lần chỉ chờ câu trả lời của các bạn đó :|
    @anhtuan: cảm ơn những chia sẻ của người bạn cùng tên :D