Câu đố khó trong Vice City đây

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi Vice City, 2/4/05.

1. luuquanghieu

luuquanghieu Youtube Master Race

các bác có đá banh lần nào chưa dzậy. Tui chỉ cho chỗ mấy cái biệt thự đối diện nhà thằng Diaz có mấy cái hồ đó vào đó là thấy banh dùng sung bắn vào là nó bay. Ai giữ dược nó trong time 1' ko

2. luuquanghieu

đang đi ngoài đường thì thang Tommy chọc CS cho nó dí thì đụng vào mình. Vừa đướng dzậy thì thằng FBI cho 1 bụng đạn chò. Ở đâu sướng hơn

3. luuquanghieu

nói gì thì nói tôi thấy chiếc motô chay là hay nhất nhanh nhất. Nó có thể biểu diễn được nhiều kĩ thuật lắm đó. Cứ chạy nhanh nhấn 9 rồi thắng trước hay lém

4. NAM_PHỶ

NAM_PHỶ T.E.T.Я.I.S

Nếu mà muốn chơi đụng độ cảch sát lấy sao truy nã đó thì phải tìm 1 nơi nào có địa hình thích hợp và phòng thủ cao !!! Trong hãng xe của Tommy gần sân bay cũng là 1 nơi thích hợp đó , lên lầu đứng bắn xuống thì tuyệt !!!

5. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Hè hè, bác Nam giống hệt tui, tui toàn đứng đó mà bắn bọn ở dưới, trực thăng thì ko lo, bọn nó cũng ko dám lên bắt mình---->chẳng bao giờ lo wasted hay busted cả!!! Nhìu lúc chán, chờ xe tăng wân đội đến, bắn chết thằng lái xe rồi chui vào thế chỗ nó, ấn Capslock mà làm nv trg khi vẫn nguyên 6 sao, vui lắm(chỉ tụi sẽ rất dễ bị Busted khi mình bị kẹt ở đâu đó)

6. NAM_PHỶ

NAM_PHỶ T.E.T.Я.I.S

Mà lấy được sáu sao là hết rồi còn gì - sao nó kô làm lấy được sáu sao thì có thưởng gì đó - vậy thì vui hơn hông !!!

7. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Đã quậy phá còn đòi tặng thwưỏng hả???????????????, phải làm cái gì đó giúp thành phố, tặng thưởng nghe còn có lý chứ. ;))

8. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Ờ thì chắc bác Nam muốn nói về khoản tiền đc thg mỗi khi bắn rơi máy bay hay mấy cái ze của bọn nó ý mừh!

9. NAM_PHỶ

NAM_PHỶ T.E.T.Я.I.S

thương tiền đó hả - cái vấn đề tìm thì quá dễ kiếm - kô cần - ít nhất thì phải thưởng 1 cái điạ bàn hay là 1 em đẹp đẹp nào đó ;))

10. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Trên mạng có mấy em cởi trần, đấy, mai down về mod vào chơi cho khoái, ra đường gặp em nào cũng cởi trần, nhìn bộ đó mà....................ke ke ke ;))

11. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Ủa??Có vụ này nữa hả bác tuan?????:D:D:D:D:)):))web nào vậy bác post lên cho anh em đi .Àh khi mình mua lại cái maid club gì đó lại gần cái quầy bar cũng có 1 em cởi trần đó:)):)):))

12. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Ặc, bác tuan này đang đầu độc bọn nhỏ tui em đó hả? Hư wá xá, sao lại xui ổng post mấy cái đó lên đây zậy hả bác Lonely, cẩn thận lại bị cảnh cáo zì tội " Mang văn hoá fẩm nóng lên 4rum" đó mấy bác! Tui kịch liệt fản đối zụ này!!!
    To Tuan: bác đg post mấy cái mất dạy đó lên đây, chỉ cần send cho em cái link đó wa YM là đc roài, hehehe!

13. ThunđerBis

ThunđerBis Mr & Ms Pac-Man

PM cái link đó cho tui dzới bác tuấn iu quý, chơi GTA VC lâu lắm rồi mà ko có cái gì mới hết cũng chán, cái này mà dùng mã fannymagnet chắc dzui lắm hen

14. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Trời!Bác tuan được nhiều người ủng hộ wá:)):)):))Chuyến này có vẻ như khó lòng từ chối lời đề nghị chân thành của các fan rồi:)):)):))hehehehe

15. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

mong các bác thông cảm, các mod nó đang bị down nên ko thể đưa cho các bác được, chờ mấy hôm nữa thui sẽ up lên đây cho :D

16. NAM_PHỶ

NAM_PHỶ T.E.T.Я.I.S

Mà cái gì vậy ku Tuấn !!! nãy giờ hông hiểu !!!

17. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

troi`, mấy cái mod cho con gái cởi trần ra đường trong vice ý mà, hiểu chưa?????????????????

18. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Sao chẳng bác nào chịu nghĩ câu đố mà duy trì cái topic này nhẩy? Em có câu đố dễ nữa nè, ko fải động não nhìu lém đâu!
    Ngoài nhg chiếc ghế trg các fg tiện giao thông ra thì Tommy còn có thể...ngồi ở đâu nữa?(ngồi là hạ bàn toạ xuống ghế ý, chứ ko fải là ấn nút C đâu nhá!) Em bít 2 chỗ, các bác thử kể xem có đúng ko nhá!

19. ThunđerBis

ThunđerBis Mr & Ms Pac-Man

trong cái vũ trường múa lửa, còn 1 chỗ nghĩ ko ra, chắc là trong tù wá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

20. NAM_PHỶ

NAM_PHỶ T.E.T.Я.I.S

Còn 1 chỗ là trên chiếc thuyền lớn lúc Tommy đi lãnh nhiệm vụ ở bến cảng đó - lên thuyền Tommy thấy ông chủ đang ngồi ăn tôm hùm có mấy em hot kế bên - Tommy lại ngồi xuống ghế nói chuyện - thằng chả mời Tommy ăn tôm hùm - Tommy nói : tôm hùm mắc lắm , ăn mắc công trả tiền <giỡn thôi> !!! cha chủ liền kêu thằng thủy thủ lấy cái cưa máy ra đưa Tommy đi làm nhiệm vụ - bắt đầu từ đó có thêm món vũ khí mới là chainsaw !!! khúc đó là Tommy hạ bàn tọa là chắc chắn zòi chứ gì - kô có gì bàn cãi ;));));))