Câu Lạc Bộ Cờ Vây Gamevn Nơi Dành Cho Tất Cả Những Người Yêu Và Thích Chơi Cờ

Thảo luận trong 'Thế giới cờ' bắt đầu bởi nghia123, 10/3/05.

1. CaroVN

CaroVN V Lão Làng GVN

đấy là những lúc đi chơi lớn thì mới nhắc đến vụ tiền nong ......còn bình thường tức là sáng chủ nhật hàng tuần tầm 10h trở lên là anh em hay họp ở đó.....chỉ cần 5 ,10 ngàn là uống nước tẹt ga :p
    với cả thích thì lên anh em không ép

2. nghia123

nghia123 Mr & Ms Pac-Man

to arale:dễ thôi anh em mình hẹn ở trước cổng 14b Trịnh Hoài Đức là xong.À này em lên luôn 65Quán Sứ nhé.Đó là nơi họp mặt của các thành viên gamevn Hà Nội.
    to cucngu:vậy tôi hẹn bạn ở chỗ đó nha chứ lên đấy không có người quen ngại chết đi được.

3. nhai_op115

nhai_op115 Youtube Master Race

Uh`,gap nhau o 14b Trinh Hoai Duc' nhe'.thay' con nho? nao` to'c nga'n(giong' con nho? trong gun bound do',em moi' cho mai' to'c dai` di tu` hom 4/6 roi` ka`ka` :D ),deo cap cheo' jeans co' thu' bong hi`nh con su tu,da den,cao 1m5 la` em.Du`ng co' ngac nhien nha :D
    Ma` hen thi` de~ co`n thuc hien hay ko la` mot chuyen.Co`n ben 65 Quan' Su' em ko bit' cho~ nao` het'.

4. nhai_op115

Tro`i,wen.Anh Dong,khi nao` anh online.Bua~ anh noi' gi` ma` bi' mat gi` do'.To` mo` wa' roi` chiu ko noi?

5. nghia123

nghia123 Mr & Ms Pac-Man

Trơi ơi thế thì anh nhận dạng kiểu gì bây giờ rủi nhận nhầm lại bị ăn một cái tát thì đau lắm.Em miêu tả kĩ hơn đi.

6. nhai_op115

ko co`n gi` de~ mieu ta? ki~ hon

7. hiếu tay to

hiếu tay to Youtube Master Race

Câu lạc bộ cờ vây 16b Trịnh Hoài Đức bây giờ còn mở ngày thứ 5 Từ
    13h-->17h thì phải nếu bạn muốn về sớm hơn cũng được.
    To nhai_op115:Tui nghĩ bạn nên nói tên bạn cho nghia123
    rồi ban dán tên tên bạn lên người(hi...hi xin lỗi nhé tui chỉ đùa thôi)
    bạn có thể nói ra các đặc điểm bạn tự tạo ra(cứ hẹn chính xác h đi
    mà không thấy ai bạn cứ đi thẳng vào gặp cái ầu thang đầu tiên rồi lên
    thẳng tầng 3 rồi vào nhé mình tên là Hiếu có gì thắc mắc cứ hỏi mình.
    :hug:
    đừng vì ngại ngùng bỏ lỡ sự nghiẹp cờ vây! ::)

8. CaroVN

CaroVN V Lão Làng GVN

em nhai op ra HN thật à ^^
    thế thì hôm chủ nhật anh sẽ tạt qua 14b THĐ xem thế nào......nếu gặp em và nghia thì cả ba lên 65QS luôn.....còn giả dụ cả ba không gặp nhau(xấu nhất) thì em cứ nhờ xe ôm trở đến 65QS là ổn vì nó chỉ đi lên trên có một tí thôi chắc mất có 5 phút
    em là thành viên GVN lại từ xa đến nên đặc biệt phải quan tâm ^^
    nhớ nhé anh sẽ đến đó tầm 9h đến 9h30 sáng chủ nhật để đón cả hai.......có mỗi con xe đạp etca cọc cạch thôi nên nghia123 nhớ mang xe theo nhé.....

9. nhai_op115

Thật chứ,nhưng chưa chắc là Cn đâu.Khi nao` vào thì em báo.Mà vào 14b THD thì chắc là em đi được còn 65QS chưa chắc lắm.Mà 65QS là gì vậy.Nếu chỗ đó ko có gì mờ ám^^ thì em xin papa cho đi cũng được.
    Còn clb nào mở vào ngày thường ko(trừ 14b THD)

10. doshaku

doshaku Youtube Master Race

ở chỗ Trịnh Hoài Đức có cả thứ 5 - ngày thường, buổi chiều, nhưng mà nghiêm lắm.

11. CaroVN

CaroVN V Lão Làng GVN

65 Quán Sứ à giới thiệu qua chút vậy:
    đây là một quán nước khá to nằm ngay bên cạnh chùa Quán Sứ nằm trên mặt đường.....
    hình thức phục vụ chủ yếu là kinh doanh đồ uống trừ rượu đồ uống ở đây chủ yếu là các loại trà ,cà phê,sữa,bia......
    có hai tầng đều dành cho phục vụ đồ uống không phục vụ thên bất cứ loại hình nào khác(có thêm thì chủ yếu là ăn điểm tâm)
    sở dĩ cả hội tiệc tùng chọn nơi này là nơi họp mặt thường xuyên vì nơi này khá lịch sự sáng sủa và giá cả cũng phù hợp với mọi thành viên GVN.....chỉ cần một cốc trà là bạn có thể ngồi cả ngày ở đây cũng được.....
    chỗ ngồi ưa thích của các thành viên box tiệc tùng là mấy bàn đối diện cầu thang trong góc bây giờ ở đó đặt cái máy điều hoà to đùng
    À nếu em nhai op thich thi vào box tiệc tùng mà tìm hiểu thêm vì những thành viên ở HN hay post bài ở đó đều là những người đã lên 65 Qs
    .........

cái bài này dành cho tất cả những thành viên có ý định lên 65 Qs
    còn lên hay không thì là quyền của các bạn

12. MilyAW

MilyAW Mr & Ms Pac-Man

Cn này tôi lên QS chơi với nhé, thế ở đó có đánh cờ kô vậy ?

13. (LoL)

(LoL) Mr & Ms Pac-Man

thế em ở sài gòn thì làm sao chơi vậy :-/?

14. kysythangay

kysythangay Youtube Master Race

Tui đánh kém lắm ,vì vậy có ai bít sách cờ nào bằng tiếng Việt hay hay chỉ cho tui với (chỉ lun bán chỗ nào lun nghe).
    Tui có nghe nói về cuốn Vi kì nhập môn ,có hay ko và bán ở dâu zậy
    Chỉ dùm với

15. CaroVN

CaroVN V Lão Làng GVN

đó là nơi họp mặt thôi không phải là chỗ chuyên để đánh cờ nhưng nếu thích thì vác bàn cờ đến biết đâu lại có người chơi :p ....

16. CaroVN

CaroVN V Lão Làng GVN

to nhai_op115:
    anh đã suy nghĩ kỹ rồi có lẽ em không nên lên 65QS mặc dù anh cũng rất muốn em lên vì em đã từ xa đến mà lại là thành viên GVN (lại là thành viên nữ nữa chứ)......
    thứ nhất vì bọn anh thằng ít tuổi nhất lên QS cũng đã 15 tuổi ,thứ hai 65 Qs toàn con trai ngồi với nhau bàn chuyện có khi không hợp với em,thứ ba ít khi có thành viên nữ lên nên một mình em lên sẽ không có bạn cùng nói chuyện đâu,thứ tư bọn anh ngoài anh và sinbad thì nói chung không mấy ai thích chơi cờ cả,thứ năm em còn nhỏ có lễ chưa thích hợp để đến mấy chỗ đó(như 65 QS).......
    anh cũng chưa đến 14b THĐ bao giờ đấy có phải là clb cờ không ....hôm nào rảnh anh sẽ ghé qua đó thăm em tất nhiên là khi em còn ở HN ^^
    to nghia123:
    chủ nhật này hẹn ở 65 QS nhé đàn ông con trai thì phải mạnh dạn lên ...như cucngu này có ai dẫn lên 65 Qs đâu tự mò lên rồi cứ thế mà quen hết .....lúc lên chỉ cần giới thiệu qua nick thế là đủ ...và bảo rằng tôi là thành viên GVN thế là nhập bọn ^^

17. doshaku

14 Trịnh Hoài Đức là CLB cờ vây ăn ké theo phòng tập luyện của đội tuyển cờ vây và cờ tướng Hà Nội, sinh hoạt vào chiều thứ 5 và chủ nhật.

18. nhai_op115

to cucngu:Em cũng nghĩ vậy.Mà 14b THD em vào xem thôi được ko

19. doshaku

chac den xem duoc day. tui thay o do cung de thoi...

20. doshaku

bán ở đây :
    http://ttvnol.com/co.ttvn