Câu Lạc Bộ Cờ Vây Gamevn Nơi Dành Cho Tất Cả Những Người Yêu Và Thích Chơi Cờ

Thảo luận trong 'Thế giới cờ' bắt đầu bởi nghia123, 10/3/05.

1. nghia123

nghia123 Mr & Ms Pac-Man

Tất cả nghe đây giờ câu lạc bộ chúng ta đã có tới....7 người vậy bây giờ có ai đồng ý tổ chức giải đấu vòng tròn giữa bảy thành viên không.Tôi sẽ chờ câu trả lời của mấy bạn.Trong thời gian đó nếu cothếm người đăng kí thì tốt hơn rồi.À còn về yêu phương thì bạn chỉ cần đăng kí như mọi người đã làm ở các bài trước thôi.Chúc mừng bạn đã gia nhạp câu lạc bộ cờ vây còn vấn đề nữa sau giải đấu này(nếu đồng ý tổ chức) chúng ta sẽ chọn ra ba người thách với acc nhe hay là đế sau này đông thành viên tổ chức giải khác(vì danh dự của gamevn mà).
    :hug: :hug: :hug: :hug: :hug: :hug:

2. congchuahocsinh

congchuahocsinh Dragon Quest

:D..ukies ^^.. những giải đấu hấp dẫn, tui đã thử chơi với vài kì thủ trên thế giới :d...trình rất siêu. Ủa. mà clb mình ai là sếp trưởng zậy ????:D..phải tổ chức quy củ một chút

3. nghia123

nghia123 Mr & Ms Pac-Man

Vậy mọi người bầu ra sếp trưởng đi hay là ao choang xanh làm nhé ai thấy mình làm sếp trưởng được thì cứ mạnh dạn nói người làm sếp không nhất thiết phải giỏi đâu chỉ cần nhiệt tình với câu lạc bộ là được.

4. aochoangxanh

aochoangxanh The Warrior of Light

thôi không dám không có tài mà sao làm được ^_^ tui bầu nghia123 làm xếp ( xếp Alexandera đừng buồn )
    to everyone : chắc chắn CLB cần phải có qui định riêng ( nhưng sẽ ko gắt quá , vì gắt quá thì ko nên ^_^ ) hay là mọi người cùng đặt ra qui định đi

5. congchuahocsinh

:D..ai làm chả được ^^..theo tui nên bầu 1 người nhiệt tình (ao xanh có vẻ ổn đó), có nhiều kiến thức về cờ vây 1 chút ^^...(để còn chỉ huy cho hẳn hoi chứ)..nhỉ...À mà các bạn đều ở trong HCM seo :(...chán quá

6. sensei20

sensei20 Youtube Master Race

hội cờ đông vui dữ thật tiếc là kô có nhiều người tham gia

7. nghia123

nghia123 Mr & Ms Pac-Man

Không tôi ở hà nội còn việc bầu cho áo choàng xanh thì đúng đấy hắn rất nhiệt tình với cờ vây còn sensei mời bạn tham gia câu lạc bộ cờ vây rất hân hạnh khi bạn tham gia sự cps mặt của bạn là niềm vinh hạnh với chúng tôi.Mà này mọi người nêu ý kiến về việc tổ chức giải đấu và việc thách đấu với acc đi.

8. aochoangxanh

vậy thì u tham gia luôn đi cho đông vui , tui tổng kết đợt 2 vậy ^_^ :
    1. nghia123
    2. aochoangxanh
    3. elf_vn
    4. arthur
    5. songobu
    6. congchuahocsinh
    7. yeuphuong1040

tổng kết đợt 2 đã xong ^_^ mong các bạn nhiệt tình tham gia cho CLB ngày càngđông dzui ^_^

9. sensei20

sensei20 Youtube Master Race

mặc dù trình độ cờ vây kô cao nhưng tôi cũng xin tham gia ^_^
    nick kgs:halenjp
    nick yahoo:lnduy20

10. congchuahocsinh

:D.....woah...mình có đồng hương rùi ^^..Nghia123 ở Hà Nội hà..:D...hôm nào xây dựng chi nhánh ở đây lun..^^...Ao choang xanh có vẻ được ủng hộ qué ^^..ok...ACX là hội trưởng nhá

11. CaroVN

CaroVN V Lão Làng GVN

tôi cũng ở HN nè ...tiếc quá trình độ cờ vây không cao lắm nên không dám tham gia
    nhưng cũng chúcCLB các bạn có thêm đông thanh viên....cờ vây không khá nhưng cờ caro thì ko đến nỗi ^^

12. Attheng the E.MAmeluke`

Attheng the E.MAmeluke` Legend of Zelda

dù đăng kí sau nhưng cho tui đứng thứ 7 nha (thích số 7)
    nick KGS : kaffit 15k
    nick yahoo : bim_bim_bim2002 1k0

13. Attheng the E.MAmeluke`

ôi clb mình làm 1 giải đấu rùi chọn ra 3 nguoi` đấu đồng đội với acc .... vậy xem ra hay đoá

14. aochoangxanh

rồi đồng ý thôi attheng ^_^ bây giờ mọi người thử nói thời gian rãnh của mình đi nào, tui khai cuộc cho :
    thứ 3 : cả buổi chiều
    thứ 6:3h den 5h chieu
    chủ nhật thích giờ nào chiều giờ đó ^_^

15. Attheng the E.MAmeluke`

sáng CN đi .. anh em tập trung hết đi tớ thì sẽ thu ssếp <== ko bận lắm nhưng mùh đi hoc buuỏi chiều

16. congchuahocsinh

>_<..hix...hội trưởng thì nên thống nhất nhóm HN và HCM đi ^^..cho đỡ rắc rối, anh em còn sắp xếp mà tập được ở mỗi nhóm...thế thì tốt hơn...>_<... cản trở về địa lý quá à

17. vip_lttt

vip_lttt T.E.T.Я.I.S

Cha` dạo này cờ vây lại đông vui rồi, nhưng hy vọng đừng đi xuống như trước, có gắng phát triển nha. toàn TP với Thủ Đô.. tui thì ở Bắc Ninh (tỉnh lẻ thui). Trước đây là thành viên viên CLB cờ vây HN. giờ thấy mọi người yêu thích cờ vây lại như vậy mừng quá.

18. nghia123

nghia123 Mr & Ms Pac-Man

to công chúa học sinh:trời ơi câu lạc bộ đã chỉ có mấy mống rồi mà còn phân chia hà nội với chả thành phố hồ chí minh nữa.
    to everybody:Giờ tôi thử tổng kết đợt hai nhé ai không thấy tên mình trong này thì lên tiếng nhé:
    nghia123,aochoangxanh,elf_vn,songobu,congchuahocsinh,arthur,yeuphuong1040,sensei,attheng(xin lỗi tên bạn viết dài quá)
    Vậy là bây giờ đã có 9 thành viên rồi.Giò thống nhất tổ chức giải đấu bằng cách sau:mọi người tự hẹn đánh với nhau qua tin nhắn rồi thông báo kết quả cho aochoangxanh(cái này là mọi người phải trung thực với nhau thôi).Còn nếu trong thời gian thi đấu nếu có thêm thành viên thì đấu thêm thôi(vì đấu vòng tròn cho chính xác mà).Còn một việc nữa các bạn có đồng ý qua giải đấu này chúng ta sẽ chọn ra ba người để thách đấu đồng đội với ACC không.Nốt một việc cuối cùng nè mọi người thống nhất bầu ra xếp cho câu lạc bộ đi chứ.
    :hug: :hug: :hug: :hug: :hug: :hug: :hug: :hug:

19. **ELF_VN**

**ELF_VN** Mario & Luigi

Nè,ai chỉ tôi cách vô yahoo đi,post bài lâu rồi mà chưa có ai trả lời hết
    Nam mô,đừng trừ MP nữa nha,sắp die rồi T_T
    30 char...................

20. Rico

Rico Donkey Kong

Bác message cho em đi, em sẽ chỉ cho. Nick Y!M : r_i_c_o86
    Mail:[email protected]

Em ở Hà Nội, cũng biết chút ít về cờ vây. Các bác định thế nào, em tham gia với !