câu lạc bộ yugioh trụ sở tại NAM ĐỊNH đây

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi phuthuyden_2107, 7/2/06.

1. Kimhyodon

Kimhyodon T.E.T.Я.I.S

Giờ này mà còn chơi Yugioh trên PS1 nữa hả bạn. Nhưng thôi đã hỏi thì mình chỉ. vô phần download của gamevn down về bản patch cho winxp và P4 là ok.
    còn nếu o thì dùng giả lập khác cũng được.

2. darknessReturn

darknessReturn Donkey Kong

tên nào vô đây post nhảm thế, coi chừng Julius Ceasar chém đó, dạo này nó hay chém người vô tội lắm
    còn 1 bộ bài có sức mạnh tương tự thần sức mạnh là sao???, nếu là bài thệt thì đưa đây, tui lấy hết

3. _GuanYu_

_GuanYu_ Mr & Ms Pac-Man

to Sanzi : tui chơi Yugi PC lâu rùi, còn cái mà ông bảo đó cũng chính là bản mà lanangxinh đang hỏi đó, chẳng qua lúc đánh ông để chế độ xem nó đánh mà thui , mỗi con chỉ có 2 hoặc 3 thế đánh, xem mãi cung chán, lại mất thời gian . Còn về nội dung thực thì xem đĩa gần hết tùi, chưa chắc là thua ông đâu ! ( vượt xa gấp chuyện khoảng 3,4 lần rùi !)
    to lanangxing : tôi bảo là đánh với 2 thằng thảo nguyên 300, 400 trận là để kiếm bài cơ mà, chứ còn muốn thắng game, phá đảo thì nhanh không à ! Tui chơi được 686 lá rùi ( vẫn thua cs ), bài chình gồm :
    - 3 lá Meteor B.Dragon ( atk 3500 , def 2000 )
    - 3 ultimate BEWD ( atk 4500 , def 3800 )
    - 3 lá Gate guardian ( atk 3750 , def : ko nhớ :p )
    - 3 lá skull dragon ( atk 3200, def 2500 )
    - 3 lá Ong ( atk 3500, def 3000 )
    - 3 lá mega morph ( tăng atk, def 1000 )
    - 3 lá bright castel ( tăng atk, def 500 )
    - 3 lá Raigeki
    Còn nhiều lá lắm : như kiểu Gaia, summmon skull, skull knight, Twin head dragon, BEWD, Dark magician, Black luster solider... thì cũng nhiêu lắm :D.
    Cả trò có 722 lá thì tui có được 686 lá khác nhau rùi mà :p

4. mazzi

mazzi Youtube Master Race

có ai có thì cho em xin
    email của em là [email protected]
    cảm ơn nhiều

5. công_tử@

công_tử@ Guest

0
    Muốn lấy đầy đủ tất cả các lá bài, bạn down file zip dưới đây về bung ra, copy đè file system.dat vào thư mục C:\Program Files\KONAMI\Yu-Gi-Oh! Power of Chaos Common rồi chạy file reg là ok.

Cám ơn Hikaru :D, copy của ông ra cho tiện :D

6. lanangxinh

lanangxinh Donkey Kong

to guanyu: tui cung thang game lau roi, co hon 600 la khac nhau nhung chi duoc 3 la meteo B dragon la manh nhat ah, con lai may la ong noi tui chua co. ong danh voi thang thao nguyen 1 va thao nguyen 2 de duoc may la do ha? vd gate guardian chang han?

7. otzi

otzi Dragon Quest

ra hàng mà mua mấy hàng bán đĩa game ấy hỏi họ có tất
    bạn ở đâu nếu ở hà nội thì qua lí nam đế chắc chắn có

8. yugifan83

yugifan83 This is Moderator Lão Làng GVN

Là tui đó ;)). tại tui tính tròn đó mà ;)). mà có khi tui cũng bán với giá đó thật thì sao =))

9. kissudo

kissudo Youtube Master Race

ai co biet code co tac ca bai thi cho em xin nhe em thich choi tro nay lam
    em cam on

10. _GuanYu_

_GuanYu_ Mr & Ms Pac-Man

to otzi : uh, đánh với thảo nguyên 1 chỉ đựơc Meteor B.Dragon là mạnh nhất thui, còn lại nó chỉ cho Dark Magician, Skull Knight thui. Còn muốn kiếm mấy lá như Gate guardian, Metal Zoa, Black luster solider, Great Mosu, Black skull dragon... thì phải đánh với thằng thảo nguyên 2 hoặc là thằng Seto 3 hoặc thằng chùm cuối cùng đó ! Hồi tôi đánh thằng chùm cuối cùng nó cho con Rồng trắng mắt xanh 3 đầu mà, còn thằng seto2 hình như chỉ cho rồng trắng mắt xanh thui ( mã số 001 ) .
    Còn nếu ông khoái bộ thần sức mạnh thì đánh vơi thằng da xanh lét ( thằng đầu tiên và cũng là thằng yếu nhất đó ).
    Tóm lại là phải kiên nhẫn , hồi tui đánh mỗi thằng ít nhất là 500 trận mà :p .Sau này đánh mãi thấy nhàm, bài mạnh quá đánh cứ 2->3 vòng là xong !!!

11. _GuanYu_

_GuanYu_ Mr & Ms Pac-Man

Bộ tương tự thần sức mạnh chính là bộ 5 lá magic D E A T H đó, khi nào lấy lên 5 lá đó thì xong. Cũng gần bằng Exodia :p

12. gameworm

gameworm Fire in the hole!

Ờ ... có bộ Trap Final cũng là 1 bộ y ... như Exodia ... cũng thắng game luôn .... nhưng chơi mấy bộ đấy không cảm thấy hay ... thua cũng không cảm thấy phục ....

À quên ... anh em có ý kiến gì về con Trap Last Turn khôngnhir .... mấy hôm nay .. đánh gặp hoài toàn bị luộc phút cuối .... đơn giản vì mình chơi bài cùi ... chẳng có con nào attack trên 1500 cả =))

13. gameworm

gameworm Fire in the hole!

Ờ ... có bộ Trap Final cũng là 1 bộ y ... như Exodia ... cũng thắng game luôn .... nhưng chơi mấy bộ đấy không cảm thấy hay ... thua cũng không cảm thấy phục ....

À quên ... anh em có ý kiến gì về con Trap Last Turn khôngnhir .... mấy hôm nay .. đánh gặp hoài toàn bị luộc phút cuối .... đơn giản vì mình chơi bài cùi ... chẳng có con nào attack trên 1500 cả =))

14. lanhdiendiemla

lanhdiendiemla Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Xin lỗi chú gameworm nhé : 2 chiến thuật sử dụng Exodia, Final là những chiến thuật thuộc hàng khó sử dụng nhất đấy ah!( cũng là 2 chiến thuật thuộc hàng lâu đời và kinh điển nhất) nếu thua những bộ bài như thế thì tôi hoàn toàn tâm phục khẩu phục ...chơi những bộ đó không chỉ ngồi chờ luck không thôi đâu
    Về lá Last Turn : thì khỏi nói quá hay...nhưng mà ngày nay LP dưới 1000 rồi thì đừng mong sống nữa nên hay mà không được trọng dụng mấy
    P/S : Nể cái chữ kí không thì thế nào tôi cũng chửi cho 1 trận

15. chimh_phat

chimh_phat Youtube Master Race

Bạn ơi nếu bạn thực sự thích trò chơi này thì đừng nên chơi PS1 nữa vì nó không thể hiện được luật của yugi ....

16. chimh_phat

chimh_phat Youtube Master Race

Mình cũng thấy chơi 2 bộ đó khó lắm nếu ai đó thắng được mình bằng bộ đó thì mình nên công nhận chứ, vì mỗi bộ đó đều cần tới 5 lá bài để dành chiến thắng nên đâu phải chỉ là dụa vào may mắn mà thắng đâu
    to lanhdiendiemla : bạn nên điều chỉnh lại thái độ của mình, nếu bạn ấy chưa biết thì bạn nên nói cho bạn ấy hiểu một cách nhẹ nhàng đừng trâm trọc như thế

17. Stray Lamb

Stray Lamb Youtube Master Race

em chào các anh ạ.Cho em hỏi hội bài dưới Nam Định thành lập chưa ạ.em muốn biết chỗ các anh chơi?
    nick chát của em là anhtuan_z
    em cũng ở dưới đó mùa hè này
    có j` thì anh cho em tụ họp mới ạ
    em xin cám ơn

18. Stray Lamb

Stray Lamb Youtube Master Race

em ở số 5 Tràng Thi ạ
    xin các anh chỉ bảo cho
    em la` người mới nhất trong hội mà

em cám ơn các anh

19. lanhdiendiemla

lanhdiendiemla Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Ố la la cái thằng chinh_phat lại viết thành chimh_phạt mà lại di sửa người khác nữa ah ???
    Đùa thôi U nói đúng đó tuy nhiên ở đây anh em đều biết tôi tuy ăn nói có vẻ hung hăng thế thôi chứ thật ra hiền khô ah...nên có ai nói gì đâu

20. Lâm-9p

Lâm-9p Chình Tái Moderator Lão Làng GVN

Xin thỉnh cầu các anh em,em đã tìm ra link đao nguyên bộ yugi anime rồi,cả yugi gx luôn,hình ảnh tuyệt đẹp
    À mà có cả Yugioh caspule monster mới ra năm 2006 nữa,nhưng nó bắt phải đao trên megaupload mà em ko có Acc ,anh em ai có điều kiện hoặc có Acc chia sẻ cho em để em làm nhiệm vụ đao về cho anh em ở Hn coi,bên này có ít người coi lắm mà ai cũng muốn coi :D

Cho nên 1 lần nữa thỉnh cầu anh em ai co' Acc thì giúp đỡ nhé,vì 1 hội bài ngày mai tươi sáng,trc hết phải xem hết Yugi ::)