câu nói của 1 fan võ lâm nói về cabal

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi nhattiennht1234, 11/10/07.

1. K___'

K___' Fire in the hole!

__1 người chỉ biết chơi game 2D mà ko biết 3D chỉ là :chicken: chưa dc mở to tầm mắt
    __Nhiều đứa nó nói VLTK giống như những khúc cây biết chạy =)) =))hay ho gì

2. SnowGirl

SnowGirl Youtube Master Race

chắc anh ku này mới chuyển tiếp 1 hit từ Diablo lên thẳng VLTK =)) =))

3. lomcom123

lomcom123 Youtube Master Race

trên thế giới ng` ta không dùng (được) auto đâu vì NPH nào chả cấm
    đến Việt Nam mới nảy nòi ra ViNa game cho auto thoải mái nên mới sinh ra VLTK (VLTK mà ko auto thì chắc chắn ko sống được đến giờ này đâu).
    Cái chính ko phải là do người chơi VLTK, hay do trò VLTK nó như thế nào mà do NPH game đã cố tình dung túng auto để kiếm lời, đã tạo ra tiền lệ nên ng` chơi mới ỷ lại dc chứ.
    VLTK như 1 thế giới mà luật của họ cho phép như vậy và phải như vậy mới chơi đc, ko nên trách họ, trách là trách ai đã tạo ra bộ luật quái đản như thế, để rồi lây lan ra các thế giới khác.
    Tôi thiết nghĩ những ng` đang chơi game online phải nhận ra rằng ,auto là sai trái, để cùng tẩy chay toàn bộ những gì dính đến auto để tạo ra 1 thế giới game tốt đẹp hơn

4. Shenjiro

Shenjiro T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

ôi dào,bài viết ko mang tính chất xây dưng mà mang tính chất cãi lộn,ủa... hài hước thôi mà :))
    chửi bác Mèo chi tội nghiệp :D
    có điều thắc mắc nhỏ :VNG vả AS ,bên nào bị chửi nhiều hơn ^^

5. Mì Ăn Liền

Mì Ăn Liền Mr & Ms Pac-Man

Chắc cô mèo này chỉ chơi 2D , chưa bao giờ chơi game 3D cả ;)) .

Theo tui thì nhiều người đầu tư VLTK nhiều lắm á , hồi có đọc tờ báo có thằng cha nào đó mua cái nhẫn trong VLTK hơn 250 M VNĐ ~..~ . hoh biết ổng nghĩ gì mò mua chiếc nhẫn đó nữa . Người ta chơi game để giải trí chứ có buôn bán gì đâu . Nếu buôn bán thì nghĩ việc ở CTy đi về nhà mò lo game :D .

6. Mì Ăn Liền

Mì Ăn Liền Mr & Ms Pac-Man

- Đúng là chơi game 2d chưa chắc đã ngu , như cái quan điểm chơi game 3d bị chóng mặt thì phải coi lại .
    - Chơi game để tìm hiểu chứ hoh phải chơi game để theo gót người khác .
    - Thất bại trong việc kiên trì và nhẫn nại .
    Cuối cùng là , mạnh người nào người đó chơi , chả ai dính liếu đế ai . :devil::devil:

7. Hip_Xon_Te

Hip_Xon_Te Persian Prince

Xì pham bài chứ làm gì:D
    Khôn hay không nhưng ngừơi ta tân tiến,ai đời năm 2007 còn bám vào cái game dành cho vua chúa nhà Tống chơi thế:p
    VL thì để nói về cái cùi mía của nó thì nói cả đời không hết rồi.Hôm nọ ngồi hàng đang chơi Sr,thấy mấy ông VL ngồi bên cạnh bình phẩm:"Ôi giời quái to thế(con khổng lồ í mà),quái trong VL bé tí mà còn kill chết người,quái to thế kia mà yếu sinh lí(quái nó mạnh thuộc vào độ "to" hay "bé" à=)))
    Rôi thì cái trò này cứ thằng lv cao là ăn(trò nào mà không thế nhở),cứ đồ khủng là ăn(ờ,chắc VL thì không=))),và câu này mới hài nài:"VL pvp cần trình pro,còn cái trò nì cứ đứng yên mà phang,chả cần làm gì=))=))=))
    Nói chung vì VL nó là cái trò mang dáng dấp kiếm hiệp đầu tiên ở VN---> luợng người chơi khi đó đông nhất+ với nó đã ăn sâu vào đầu mấy bố rồi,lại thêm vài cái trò câu lại khách rẻ tiền của vinagame--->giờ nó vẫn còn đất sống.Và khi người ta đã không thể rời cái tã 2D thì không thể mặc được cái quần 3D:devil:--> mấy game 3D ở Vn dù có hay và đẹp đến mấy cũng chỉ thu hút 1 luợng nhỏ gamer vn thôi.
    p/s:ai có acc CB share cho tôi test với,đăng kí hoài mà không đuợc test T_T
    Nhìn nó thấy khá đẹp,máu chơi quá mà ko có acc.Down vìa rồi mà ngồi không nè::(

8. sasakura009

sasakura009 Youtube Master Race

kết nhất câu này .ai có ý kiến về nò không nhỉ .VLTK nghe xong mà phát tím mặt :devil::devil::devil:

9. killer_max

killer_max Youtube Master Race

OMG! Các bác cứ cãi nhau đi , ai thích chơi gì thì chơi ko cần phải nói gì hết
    Em ko có ý kiến

10. Raito Yagami

Raito Yagami Mr & Ms Pac-Man

Nói thế chứ có nói nữa thì chủ nhân của những câu nói trên có biết đâu mừ [​IMG]. Kệ nó, việc mình mình làm, việc nó nó làm, chả liên quan gì đến nhau cả[​IMG].

11. 0oMaiTramo0

0oMaiTramo0 The Warrior of Light

Gút gút
    tớ thích bài này của anh mèo ;))

chuẩn bị chơi VL 2 :'>

12. datleno

datleno Youtube Master Race

May bác khờ quá,Đọc kĩ lại đi ,bài này do anh Mèo viết.Thử đạo lộn lại xem.:)).Cái này gọi là Ẩn dụ so sánh ý.Anh Mèo hay thật.

13. FinerKudo's

FinerKudo's Mr & Ms Pac-Man

nhận xét : hài , nhãm , dm thằng nào trả lời bài này :|

14. hohuhoha

hohuhoha Youtube Master Race

thông cảm em nó toàn chơi game thời napôlêon cởi chuồng nên ko đc típ cận với những game hiện đại như này. nghe em nó nói tui cũng thông cảm . đúng là dân chơi cấp làng

15. SertaKudo's

SertaKudo's Mayor of SimCity

thôi đi em , kệ ổng đi.....anh em mình đâu cóa dính líu tới hắn ;))
    - đọc xong mà buồn cười =)) , phụ nữ có thai à , đau tim với thằng khìn này mất =))

16. TriệuVânLong

TriệuVânLong C O N T R A

JX1 nó còn ca thán JX2 đấy =))
    tsb thằng lười =))
    Chắc chỉoáng xem bên Jx2 chứ ko sang bên này xem bài ;))

17. Zoronoa

Zoronoa C O N T R A

anh mèo thật là cao tay nắn, đọc mãi mới hiểu dụng ý của bác qua bài này =))

18. hoanghoihai

hoanghoihai Sam Fisher, Third Echelon Agent Lão Làng GVN

Tui cũng định chơi thử jx2 đây này =))=)),cabal thoạt nhìn sao giống MU nhờ :|

19. FinerKudo's

FinerKudo's Mr & Ms Pac-Man

2D thì nhìu game hay lắm....nhưng sao tui ghét thằng VL quá....đã xấu còn thu phí...auto....thêm cái VL 2 vãi hàng = vứt shop =))

20. Saovayta

Saovayta Dragon Quest

dụng ý ko phải chê bai hay kick bác, theo tui hiểu là thị trường cabal sẽ ko hái ra tiền đc như VLTK2........ các đại gia giàu có ko có time sẽ auto và se bỏ tiền ra mua gold, item, acc >>>>> có thể làm ăn
    cabal thứ 1 ko có auto, thứ 2 ko treo đc nhiều acc cày gold >>> ko thể = đc VLTK 2 nhẹ và auto + treo nhiều acc
    dụng ý của người này là khuyên anh em, dân kiếm tiền qua game thì hãy chơi VLTK...... chứ tui nghĩ chẳng phải kick bác ai cả mà mọi người cứ chửi bới um sùm