CB 9.2 cracked (CodeBreaker 9.2) PS2 !!!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Loki, 31/1/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MrKhoai

MrKhoai Legend of Zelda

1)PS2 , giả lập đã có quái đâu mà chơi +___+
    2)Đọc lại đầu topic, hướng dẫn super detail roài, ko làm dc thì retard mất +__+
    3)Cái này có ổ CD RW là làm dc roài => cầu ít => cung cũng ít theo

Cuối : KH2 tương đối dễ, đừng cheat chơi mất vui, nói nghiêm túc đấy.

2. kenshin_lx2001

kenshin_lx2001 Youtube Master Race

Mà mấy bác ơi, cho tui hỏi chỗ nhõ này. Hôm trước nhờ mấy bác mà cái PS2 của tui có đĩa cheat chứ tui nghe nói hình như đĩa đó vài trăm ngàn lận ( tui tốn có 3000 à) . Tui muốn hỏi là cheat của Gameshark và CB có giống nhau không, tui thấy chúng cũng toàn là chữ với số không hà. Mà bác Loki hướng dẫn lại cách chép gameshark 4.1 đi. tui dow về giải nén thì nó ra file nén *.7z . file này không thể bủn ở mục image của Nero được vì nó không hổ trợ. Nếu tiếp tục giải nén thì nó lại ra 3 file có đuôi là CCD, IMG và cái gì đó tui không nhớ, 3 file này cũng không hổ trợ ghi ở mục image của Nẻo, vậy tui phải làm sao ..... Xin lỗi vì đã pót ở box này, bởi vì tui thấy box bên kia không ai vào hết. Rất xin lỗi.

3. Loki

Loki Mario & Luigi

đuôi CCD thì bác phải có cloneCD mới ghi được nhưng thật ra cũng hổng cần lắm, vì nếu bác có Daemontool thì cứ mount cái image đó vô rùi dùng nero ghi từ ổ ảo ra disk là OK

4. PETmegaman

PETmegaman Sonic the Hedgehog

bác loki cho em hỏi chút em cái này không cần ghi ra đĩa mà xài USB được không nếu được bác cho em cái hướng dẫn chi tiết làm sao sử dụng để chỉnh save cho PS2

5. Loki

Loki Mario & Luigi

Hic lèm gì có cái cheat device nào mà lại dùng USB bao giờ, còn chỉnh save là seo thiệt tình là hổng hiểu?

6. PETmegaman

vậy chứ cái Codebreaker gì gì đó làm sao mà chỉnh cheat code cho game em đang cần chỉnh cheat code cho game MS saga

7. Tu_ThanX

Tu_ThanX Donkey Kong

Cho em hỏi cái đĩa cheat trên PS2 ai có thể gúp em giá tiền của nó là bao nhiều vậy ? bán ở đâu . Em ở TPHCM Q5 gúp em với

8. satthuGK

satthuGK Youtube Master Race

muốn chỉnh save cho ps2 cần có kiến thức về hack game, hiểu hex thì mới sửa được, còn như bạn hỏi về USB chắc bạn phải dùng Day1 file lưu vào USB rồi dùng đĩa Codebreak để nạp. Trong hộp lưu trữ có hướng dẫn về cách dùng và tải Day 1 file mà. Mọi code của Codebreak lên cmgsccc.com mà tìm.

9. modochuot

modochuot Youtube Master Race

cho tui hỏi: tui có thể chép code vô cục nhớ, khi load thì có bất tử không.Ví dụ: tui chọn cheat max money, sau đó save vô cục nhớ. khoi load thì co tác dụng không?????

10. modochuot

cho tui hỏi thêm: file save co dang *.cbs tui muốn sửa nó như thêm tiền.....phải làm sao?
    Bác nào cho tui cái file của Need for speed Underground 2.

11. modochuot

phần mềm nào để sủa file save của PS2 vâyl?

12. PETmegaman

mấy bác cho em hỏi muốn nhập thêm code mới vào đĩa thì phải làm thế nào

13. giaman29052

giaman29052 Donkey Kong

lên mạng lấy code xuống trước,xong bỏ đĩa vào,làm theo hướng dẫn,nhưng theo tui thì bác cứ mượn hay mua cái usb,sau đó lên www.cmgsccc.com chọn day 1 file,chép file code hoặc file save (8+) về usb,sau đó gắn usb vào ps 2,bật CB 9.2,chọn cái mục mà có cái hình cái đĩa,cục save và usb(hình như mục thứ 3),vào đó mà chép cho nhanh

14. PETmegaman

là sao em vẫn chưa hiểu rõ lắm file save là cái nào hướng dẫn nhập code mới như thế nào bác nói cho em rõ với

15. giaman29052

giaman29052 Donkey Kong

save game thì lâ'y o day http://www.cmgsccc.com/saves.php?system=ps2
    code thi` lay o day http://www.cmgsccc.com/day1.php
    khi va`o lay code,se~ co' 2 loai V7.0/V7.1 & V8.0+/Day1,chon V8.0+/Day1,down ve gan va`o usb,ga'n usb va`o ps2,sau do' thi` tu la`m di,cha'c u bit tieng Anh,co`n ko nua~ àu thua go`i(save cu~ng vay),may ca'i na`y tui cung tu la`m thoi chu' co' ai chi dau

16. PETmegaman

em cũng hiểu sơ sơ rùi cảm ơn bác nhưng sao bác không xài tiếng việt mà chơi tiếng miên em mà không mê chữ ký tự và chữ tượng hình như Indiana Jones thì chắc suốt đời không hiểu bác tính nói gì

17. giaman29052

giaman29052 Donkey Kong

hix,tại ngoài tiệm bộ gõ bị mad nên mới phải gõ kiểu đó chứ gõ kiểu đó có sung sướng gì đâu

18. Bboystreet

Bboystreet Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

húhú!!!!!! có bác nào bít các codebreaker ở ngòai hàng mimi là vol mấy ko

19. kenshin_lx2001

kenshin_lx2001 Youtube Master Race

Cho tui hỏi cái codebreaker này có dùng chung code với gameshark không, cũng toàn là chữ với số không hà...

20. sinmaster

sinmaster Donkey Kong

ko, codebreaker khác với GS(2 hãng khác nhau). Dĩ nhiên là xài code khác nhau. Có khi khác version code còn khác nữa là. bây giờ down cái CB9.0 về đi xài day 1 cho khỏe.
    TO: Bboystreet: bác thử kêu nó bỏ vô coi thử xem. Nó có hiện cái version cho u thấy á. Nếu nó ko phải ver u tìm thì u nói "Cái bản mới hơn cái này nữa, có ko?" ^^. NẾu đúng thì hãymua

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.