CDkeys dành cho members của GVN (Trang 3)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi bluerose1, 21/1/05.

1. mrjackal

mrjackal Donkey Kong

Mod dạo này làm ăn tắc trách, câu bài nè, phong thần đê ... ^^ e hèm, đủ 30 ký tự chưa nhỉ? đếm lại cái : 1 2 3 4 5....10...15...20...25...30 đủ roài gg

2. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

Sao tôi ko vô Battnet.net được vậy, lần nào vô nó cũng báo như trong hình, thử hết tất cả các cổng, ko lẽ là kẹt CDKEY, nhưng mà thử cả chục cái cũng bị như vậy ???
    Bà con chỉ giúp nhé.
    Bà con chịu khó down cái hình này về xem rồi xem xét dùm, tại vì tôi ko tìm được host để post hình : http://209.245.59.194/Gimme/4568387...AFC9-4E46-9FEE-848E44675429/0.621621/2/SC.bmp

3. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

1)lần sau post hình .jpg cho nhẹ nhé
    2)host thì photobucket.com là post được !
    3)Lần sau ráng đọc tiếng anh nhé,cái cdkey của bác ko đúng ,thế thôi,change key thì vào được ...

4. afterlastangel

afterlastangel Donkey Kong

Khoan đã cho em hỏi. Nếu mình mua một cái CD về có CD Key xịn rồi sau đó có người vô tình bị vào trong cái danh sách này thì người ta sẽ ra sao. Tức điên lên hả vì khi mình mua mình chơi mà lại báo là đã có người khác xài ké. Em thấy dụ xài đồ crack thì có thể tha thứ được chứ còn dụ xài CD key này thì ảnh hưởng trực tiếp đến các người sử dụng. Em thấy mấy server như pgtour cũng đầy rẫy cao thủ sao lại nhất thiết vào Battle.net?

5. IntoTh3Rainbow

Ừh ,tức điên lên thôi chứ biết sao :)
    Fải chi VN mình tiên tiến ,cd xịn của blizzard bán nhiều thì ko có chuyện xài đồ chùa vậy đâu :) ....
    Nhờ mớ CD key chùa này mà số bà con sc-ers ở VN mới nâng lên nhiều như bi h vậy đó .

ps : pgtour down rồi mà bạn :)

6. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

Sorry, tôi ko giỏi tiếng Anh cho lắm nên mới hỏi thôi
    - Cái trang photobucket.com vô ko được
    - CDKEY ko đúng ? Tôi đều là lấy CDKEY trong topic này mà change ko đấy, ko lẽ mấy cái trong này ko đúng, mà nếu ko đúng thì làm sao change xong nó kêu định đường dẫn đến thư mục cài SC chứ ???

7. IntoTh3Rainbow

cdkey nào change xong nó cũng đưa đường dẫn đến thư mục SC cả ,ko tin bạn có thể thử .
    CDkey ,bạn vào trang đầu của topic về clan DVN ,change thử xem ,goodluck!

8. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

Ko có cái nào vô được cả, thử hết rồi, nhưng cũng hiện ra cái bảng thông báo như vậy.
    ==> buồn...

9. IntoTh3Rainbow

thế thì reinstall SC đi bác :)
    good luck and have fun :)
    nhớ mua cái cd tốt tốt mà install.
    Hoặc down trên cái link ở game vn này cũng ok !

10. Dom

Dom Youtube Master Race

có bác nào có cdkey của cổng asia ko cho tôi với, từ trước đến h toàn chiến trên LAN chưa lên bnet lần nào vì lí do net đuội quá :(

11. IntoTh3Rainbow

Chán ,toàn mấy chú newbie lười đọc (hay ko biết đọc vậy ta)
    Ngay trứoc đó vài bài có ghi chỗ của key ,ngay cái tên thread này cũng ghi rõ rồi ,thế mà vẫn hỏi ,vui thật !

12. Dom

Dom Youtube Master Race

Newbie hay ko thì chiến mới biết được, xem reps của Squall thì thấy trình độ cũng ở loại "Chocobo" mà thôi có gì mà ghê gớm thế. Gosu thì cũng từ Newbie mà lên thôi

13. IntoTh3Rainbow

:) tớ ko nói newbie ở đây là về game ,và cũng ko tranh hơn thua với bác ,bác đọc kĩ lại bài của tớ nhé .
    Ngay ở trên đã nói về chỗ của key ,thế mà bác vẫn hỏi được ,khó hiểu thật.

14. IntoTh3Rainbow

Bác có đọc được bài này ko ,chỉ ngay trước bài của bác 2 bài thôi đấy :)
    Và ,ngay cái topic này cũng ghi rõ cái tên rồi :
    Ko hiểu bác ko đọc được hay cố tình ko đọc được đây ?
    Còn chuyện newbie : bác mới vào forum này thì bác là newbie của forum này ,thế thôi , rõ ràng tớ ko có lý do nào để bảo bác là newbie ở game SC và tớ cũng chẳng bảo thế làm gì cả .

15. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

hahaha... noob chính hiệu, bác có biết noob nhất là gì ko, là xem rep xong phát ngôn 1 câu "mình cũng làm được" hehe... Đôi lúc tôi xem bóng đá nhìn thằng cầu thử nó sút truợt gôn to 7m, mình nghĩ cầu thủ chuyên nghiệp gì mà gà thế, mình sút chắc vào roài. Nhưng thực tế đi đá bóng mới biết vừa chạy vừa tì vừa sút khó thế nào.
    Nhất là rep của squall mà bác bảo chobo thì tức là :1.bác ko biết xem rep, 2:hoặc bác so sánh với rep của bọn gosu HQ. Nhưng theo dòng bác viết duới đây thì lý do 1 có vẻ đúng hơn.
    Ko phải tôi bao che hay lăng xê nhưng squall chắc chắn là 1 trong những toss player hàng đầu VN. (Lâu ko đánh ko biết thằng bé có kém đi ko hehe)
    ặc ặc.. Cái này thì... kết luận 1 câu :Ếch ngồi đáy giếng..!!

16. Dom

Dom Youtube Master Race

hì hì ko biết ông "Shit" trình độ thuộc đẳng cấp nào nhưng mà chắc cũng quanh quẩn Noob thôi vì ông xem reps của Squall mà đánh giá là toss player hàng đầu của VN thì có vẻ hơi bị thân Squall quá, cũng có lẽ bởi vì ông vẫn quanh quẩn trong cái giếng Squall nên chưa được xem reps của các toss gamer VN khác. Đánh giá 1 cách khách quan thì Squall oánh toss thuộc loại khá nhưng mà là best của VN thì chưa chắc, còn khá nhiều toss gamer VN cứng tay hơn nhưng mà chưa xuất hiện ở GVN nên có thể mấy ông chưa được biết.
    Thôi tôi cũng ko tranh cãi với mấy ông về vụ Noob nữa vì hơi lạc chủ đề nếu thích tranh cãi các ông làm thread khác tôi vào đấy tranh cãi với mấy ông ko MOD ý kiến. Tôi chỉ muốn nói 1 câu đừng có vội gọi người khác là Noob khi chưa biết là ai thế thôi. Sống trên đời phải biết mình là ai chứ!

17. IntoTh3Rainbow

^_^ ... tớ ko liên quan gì ,đừng lôi tớ vào như thế nhé .
    Newbie là người mới ,có phải ko ,Và bác mới vào gamevn ,chính xác là mới vào box SC này chưa lâu ,nên tớ gọi bác là newbie ,có vấn đề à ?
    Tớ nhắc lại ,rõ ràng ,việc bạn hỏi ngay phía trên đã có ghi rồi (có cần tớ dẫn chứng lại không ? ) ,như thế ,lỗi ở bạn hay lỗi ở người khác ?
    Còn về trình độ ,tớ hoàn toàn ko bảo bạn noob hay gì cả.
    Bạn đánh Lan nhiều ,có thể bạn chỉ quen những người chơi quanh quẩn gần bạn thôi.Bạn biết boxer ,nada ,iloveoov ,julyzerg chứ ?Ở Việt Nam, bạn biết Liberty Terran , Solidfox ,DefOzzy,Sirty ,Vip ,sweet ,Angoc,portnoy,w4u,Locke,deptraitrithuc ... chứ.
    Nếu bạn biết rõ từng người đó thì tớ ko có gì để nói ,chỉ muốn hẹn bạn ,hay những người khác mà bạn bảo giỏi hơn tớ nhiều để giao hũư và học hỏi .
    Còn nếu bạn không biết rõ ,thì tớ xin nói thẳng : không biết ai là ếch ngồi đáy giếng ở đây?
    Còn việc bạn gọi Sis là Shit ,tớ thấy vui nhỉ ?Phải chăng ko tìm ra được điều ngưòi ta sai ,ko còn gì để nói hay sao mà phải dùng 1 từ phát âm gần giống nick của người ta để nói như vậy?Đó là cách hạ thấp mình chứ ko phải hạ thấp người khác đâu ,bạn à !

PS : gosu cũng từ newbie mà lên thôi .Quan trọng là họ ở vị trí newbie trong khoảng thời gian bao lâu,quan trọng là thời gian họ mất là bao lâu để trở thành gosu .

18. Dom

Dom Youtube Master Race

Bled Đã nói rồi ko biết người khác thế nào đừng nhận xét vội. Tôi đã sai lầm khi hơi khiêm tốn nhận là toàn đánh ở LAN để đi xin cdkey nên mấy ông nghĩ tôi Noob. "Bạn biết boxer ,nada ,iloveoov ,julyzerg chứ ?" hỏi thế này mới chán chứ :( . Ông chơi toss ít ra phải hỏi tôi có biết Nal_Ra , Reach , Rekrul là ai mới phải, toàn hỏi mấy pro Terr với Zerg. Gamers VN thì tôi chỉ chú ý Liberty Terran với anhhungxadieuvn vì 2 người này theo tôi là có trình độ và triển vọng nhất mấy người kia tôi cũng có xem qua reps ở GVN Tour nhưng xin lỗi tôi ko có ấn tượng lắm. Nếu muốn biết về tôi thì ông cứ hỏi ca_sau
    Còn về vụ Newbie của box sc thì ông chỉ vào trước tôi có 3 tháng thôi ko khác nhau gì mấy. Vào GVN thì tôi cũng chỉ vào box SC với War3 là 2 game chiến thuật tôi thích( mà chủ yếu là SC ) chẳng qua tôi ít tham gia trả lời hay post bài trên 4rum hơn ông thôi. Đang muốn vào chiến với mấy ông mấy trận lắm nhưng mà chưa vào được bn

19. IntoTh3Rainbow

Đang online à ? Add [email protected] vào nhé
    hân hạnh quen biết :)
    Trình độ sc của thế giới đúng là bạn biết rõ ,nhưng trình độ ở VN , rõ ràng bạn ko nắm rõ 1 chút nào ,tớ nói thật đấy .

20. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

LT và anhhungxađiêu?? Đúng là 2 cao thủ nhưng là chuyện của ít nhất 1năm truớc. Giờ anh AHXĐ đã quy ẩn giang hồ lâu roài. LT thì ko biết còn chiến nhiều ko nhưng tôi chắc chắn LT ko còn giữ ngôi vị độc tôn trong SC Việt Nam nữa. Trình độ xấp xỉ, gần bằng LT giờ Việt Nam cũng có nhiều phết. Nick thì Squall kể ở trên rồi... Còn nếu ko vào được BN, có thể ra WOG ở ngõ 48 Tạ Quang Bửu khu Bk - HN hỏi w4u hoặc portnoy để chiến, hoặc có thể gặp tôi cũng được dù giờ tôi chơi rất kém rồi nhưng cũng thích giao hữu. Nick là Sisi ( hơi ít ra đó vì mạng hay Dis)