Chân dung các game thủ hàng đầu .

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi CaroVN, 22/7/05.

1. CaroVN

CaroVN V Lão Làng GVN

nếu tôi có lên bắn ...hình như cái net chùa sắp mở .....thì có lẽ cũng lên chơi cho vui ....để cắt chim tụi nó thôi :))
    qua thời kỳ lý thuyết :))
    tôi thấy lý thuyết họ còn nắm chưa vững thì còn nói gì đến thực hành :))
    có mấy cái tôi nói ra tưởng họ biết rồi ai dè xem ra hình như họ còn chưa nghĩ đến :))
    mấy hôm trước thế quái nào mà mình lại trả lời sót mấy bài của thằng lara....chắc tại nó viết nhiều quá nên để sót với cả hôm ấy có lẽ tại vì bài nhiều quá nên nhìn hoa mắt.....
    trong mấy cái đó cái nào cũng có thể vặn lại hết :))
    có một cái mà nó còn tự vả vào miệng mình ....nó bảo tg cấm soi ...thế mà khi nhìn vào cái bài post của con xuka nào đó có mấy cái hình dàn máy dành cho hai đội ...rõ ràng hai dãy máy tuy đối nhau khá đội nhưng các máy ở chung đội thì đều đặt gần nhau....thế mà nó nói là cấm soi...soi đồng đội thì có lỗi gì nhỉ ? bản này chết ko thể soi nhưng chả nhẽ sống thì lại không thể soi được máy đồng đội.....ngoài đời bắn nhau đồng đội thông tin cho nhau là điều hiển nhiên tất nhiên đồng đội thấy gì thì mình cũng phải thấy cái đó chứ...bó cẳng.
    mà bọn nó cứ go với chả pro....nói mẹ ra là dẫn cs vn đi lên chuyên nghiệp có phải hay không...cứ nửa tây nửa ta nghe chuối không chịu được...
    mà bác bây giờ toàn chơi LA 2 à....trò đấy được coi là một trong những game ol có đầu óc nhất đấy ko thua gì TS...mà lại kiếm tiền được nhờ buôn bán đồ :D
    tôi thì chơi cho vui thôi....chứ go với chả pro tôi chả ham ^^
    mục tiêu là sẽ cắt chim hết tất cả bọn procsvn...tất nhiên là không để nó cắt lại :))

2. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

Thôi,bác đừng cãi nhau nữa,ai cũng có lý lẽ riêng,mà bên đó có mỗi bác cãi nhau,còn bên họ có thêm vài người,cãi làm gì cho thiệt mình,làm theo những gì mình nghĩ,mình thích,chẳng phải tốt hơn sao ! Quan niệm sống của tôi là : Chủ nghĩa cá nhân ... mình không đụng tới ai thì cũng đừng đụng tới mình,thích làm gì thì làm,chẳng ai cấm được tôi cả .
    Hiện tai game online line age II tôi thấy có nhiều người chơi,và rất hấp dẫn,nhưng quan trọng là : tôi có nhiều anh em bạn bè chơi chung game,nên rất vui vẻ,cũng như bác,thích chơi với anh em để lấy cái vui vẻ,chứ không phải mình không muốn tiến . Game này đòi hỏi mình phải tìm tòi,hay lắm,bác chơi thử thì biết :D ! Và đẹp nữa !

3. CaroVN

CaroVN V Lão Làng GVN

uh thế nên tôi mới không tiếp tục nữa chứ....chứ nếu mà tiếp thì có mà đến tết cũng chẳng xong được cái vụ này mà lại sinh ra mất hòa khí....
    nói chung cũng nhờ cái giải này mà mọi người biết nhau hơn.... mình thì cũng biết đôi chút pro là thế nào...còn procsvn cũng bớt cái giọng coi khinh anh em 1.1 :D

4. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

Chưa hẳn là Pro,là Go Pro mới đúng ! Để được gọi là Pro còn xa vời lắm ( đúc kết từ những vụ cãi nhau trong Box NetChua :D ) ! Nhưng nghe người khác khen mình là Pro sướng cực =)) ! Như bắn GB đó,mới vào trận táng phát ss vào mồm nó =)) . Ông biết bắn GB không ? Tôi bắn GB khoái nhất cái xe tên lửa,ss của nó nhìn đẹp mê hồn :D ! Nhưng bị hack hết òy :(( !

5. Kingnothing

Kingnothing Mr & Ms Pac-Man

Tui cũng chơi L2vn nè vui lắm làm quest quá hay luôn tìm tòi rồi tra khảo rồi đánh nhau đủ kiểu Tui đánh elf nhưng mà chơi theo kiểu tanker bởi Clan chưa có tanker cũng hay nhưng mà vẫn ko bằng H3:D

6. CaroVN

CaroVN V Lão Làng GVN

công nhận...để được gọi là pro thì còn xa vời lắm :))
    ngày mai ông bạn có lên volcano chơi không...mai tôi phoenix,TL, và một số người nữa sẽ lên đó chơi ...thời gian thì sẽ là buổi trưa....
    hôm nay bắn với procsvn rồi cũng bình thường :))

7. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

Buồn quá,sắp tới có vài việc bận,chắc là không chơi game được trong 1 thời gian nữa rùi .....
    Thôi để khi nào tôi xong việc,sẽ lên đó chơi sau vậy !

8. Kingnothing

Hic tui cũng mới trở lại diễn đàn sau 1 khoảng thời gian lao đầu vô làm Đồ án Kiến trúc hic mệt quá thức đêm thức hôm sụt mất mấy cân hic hic hic Ba má ở nhà bít mình thía này chắc thương minh lém:D

9. bebeconde

bebeconde Youtube Master Race

Bít rùi.Đội đấy là SeriA Đồng Nam.Thằng Thành Tâm đánh khủng nhất đội,nhưng đội ấy chỉ sở trường đánh Tools.Đánh Tools thì thắng bọn HP nhưng đánh theo luật của HP thì không phải đối của nó.Luât. HP là đánh đời 3,không tháp canh,ko quẩy,không tường thành,không đập dân,đánh chọn quân.Bọn HP nó toàn chọn quân Assyrian toàn lên đời bằng BE.Cứ 10 phút nó bấm lên đời 3 (Chậm hơn bọn Đồng Nam này 1 tí) nhưng lên đời 3 xong nó có hơn 40 dân.Bọn kia lên sớm hơn tí nhưng đem bao nhiêu quân sang nó đem nông dân đập hết,vì nhiều dân quá mà.Nói chung là bây giờ thì đội ấy mà gặp đội của FG thì cũng chết thôi.Đội của FG đánh khủng hơn nhiều
    Đéo ngờ Aoe cua Hai phong chuối vậy.Vậy anh em Hn đánh vói tụi nó làm gì.......nam bao nhieu rồi mà còn chơi bản cheat farm mới dung BE lên đời

10. Kingnothing

Beconde spam bài nha lần sau ko được thế nha Lần sau mà thía thì mach ácmin đó hihihi:D

11. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

:O Đội FG khủng thế cơ à =)) ? Thế mà tui không biết đấy,tui chỉ biết 1 điều trong giải của FG tổ chứ cách đây vài tuần,bị đội ĐN cho ngất ngưởng và giành chức vô địch :)) Giờ mới biết độ FG " khủng như thế nào " =))

12. minhmang1512

minhmang1512 Youtube Master Race

Ủa ủa, kể cho tôi nghe tình hình giải đấu đi, tò mò quá trùi, đấu xong chắc cha freegame thua nên ko thấy lập topic về cái giải ấy :P

13. Free_Games

Free_Games Donkey Kong

Ngất cái lìn.ĐCM 1 thằng trong đội anh về nhà ăn cơm trưa vì nghĩ đợi lâu chưa đến lượt mình đấu thế là đội ĐN bắt thay 1 thằng khác vào đấu ĐCM game chiến thuật mà bắt thay 1 thằng khác đội vào đánh thì có đánh dc ko hả? thằng đấy lại chưa đánh với đội bao giờ.Ừ cứ cho là chúng nó thắng giải đồng đội đi nhưng tổ chức giải cá nhân có thắng đéo nào ở đội ĐN dám tham gia đâu vì sợ thua mất mặt.Nói thật nhé chơi RM ko có thằng nào ở VN này đánh thắng dc thằng Khatmau trong đội anh.Kể cả đánh đội 3 vs3 or 4 vs 4 đội anh cũng ko sợ thằng nào cả đội ĐN chơi như thế ko đẹp.Thiếu 1 người vẫn bắt đánh nói là ko đợi dc,ko đánh ngay thì bọn nó bỏ về trả lại tiền bọn nó đã đóng góp ==> chuối ko chịu dc.Vì nó sợ đội anh đủ người ý mà.Bắn CS cũng thế ko ở lại bắn nốt trận chung kết đòi chia tiền giải nhất rồi về

14. NTT&NTT

NTT&NTT Youtube Master Race

Ờ thì FG đánh hay nhưng cũng chỉ 3vs3 trở xuống thôi, còn 4vs4 thì không chắc đâu. Hehe. CN này lên gặp lại đội đấy chiến tiếp là xong thôi mà.
    Ông anh nào thích chê FG thì cứ ra mặt, anh em mình làm vài xê. (chỉ aoe RM thôi nhé)

15. bebeconde

bebeconde Youtube Master Race

Gửi cucngu:
    TL có phải tên thật là Thế Anh ko vậy
    Và nhà nó ở Tô Hiến Thành phải ko
    Nếu đúng vậy thì liệt vào game thủ hàng đầu còn được...vì nó có thời gian còn nằm trong đội hình 1 của đế chế TXS cơ mà.Lúc đó thì nhất TXS nhì Nam Đồng đó.hihhi

16. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

Cái thằng Thế Anh đó giờ chơi L2 rồi,nhưng mà noob không chịu được =)) . Trước bắn Half Life Map Vip với bọn nó trên TXS và 5B Hòa Mã suốt,sau khi 5b HM sụp thì chẳng gặp ai trên đó ngoại trừ thằng TL@,chán !

17. Free_Games

Free_Games Donkey Kong

ừ ĐN đánh với FG 3 vs 3 chẳng bị 5-0 là gì.Đánh map large mà có trận khatmau nó lên đời 4 vác dân thần ra chọc quẩy của bọn nó làm bọn nó ức chế lắm đấy

18. Kingnothing

LineII có ai là đối của em đâu cơ chứ hic em cũng đã có thời gian nghiền ngẫm LineageII nên là cũng được liệt vào hàng top trong hàng Archer hic có trận thắng cũng chỉ vì con Gold_Arrow của em công thành bắn thằng Warrios bên nó 1 phát nhảy damage gần 3000 máu chịu sao thấu Bên kia thủ thành có thằng warrios đó là khỏe nhất nó hú Unlimited deffen hic bên em bắn nó mất toàn 15 với 20 damage thì làm sao mà chết được nó có đầy đủ cả buff sing dance Hic nhưng mà nó gặp phải Gold_arrow bị nhẩy damage thếm vào đó là đòn trí mạng chú nằm xuống ngay khổ thân lúc đó chiên trường như ngả rạ xác chết đang kêu cứu Nhìn cảnh đó khoái lắm Nhưng giờ em đang chăm chỉ học hành để con ra trường nữa chứ đúng ko các bác chơi mãi cũng đến lúc dừng mà Con chim bay mãi cũng có ngảy mỏi cánh mà Nhưng mà H3 thì em mãi mãi ko bỏ được chỉ bỏ được 1 thời gian rùi lại chơi nó còn ghê gớm hơn cả nghiện nữa Hic:((

19. minhmang1512

minhmang1512 Youtube Master Race

ụt ụt, kingnothing chơi cả LII à, có tiền bên Server 1X ko, cho tui 200k mua compositbow T_T, dánh mãi ko đủ tiền mua bow, chán bỏ lun #:((

20. Dream_SaD

Dream_SaD T.E.T.Я.I.S

=)),khổ thân,ko có xiền mua cung compo huh,đi làm Q xương mà kiếm tiền :D . Ngày trước tui cũng cặm cụi làm Q xương mới có tiền mua cung đó,thời server mới mở ai cho mình đây :D !