Chát chít gì và cãi nhau thì vào đây ! Kg nghịch ở các Topic khác !

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi leomvb, 16/3/06.

1. lamda_us_beta

lamda_us_beta Mario & Luigi

lolz....
    thiệt sự là bà chị DH chửi cũng ghê quá (hơi bẩn...lolz)....tui hi vọng mọi người stop ở đây nhé...
    ông HG thì cũng có chút góp ý cho mọi người thôi, thằng nhãi kia mới lên box đã tưởng mình ngon đi quậy phá, xử nó riêng
    còn bà chị, theo tui thấy, bà chị hơi kì cục...đừng chửi nha, chửi là nghỉ chơi á...cách post bài của bà chị tui cũng thấy kì kì....giống spam...lolz !
    nói chung là bà chị có vẻ ham thích quá nên tỏ ra hơi.....dùng từ gì nhỉ...."cuồng" thì không đúng, dùng từ "hâm mộ" thì đúng hơn, bà chị hơi hâm mộ online quá nên đi giới thiệu lung tung hết làm mọi việc đôi khi nó cũng rối lên thiệt hehhehe..
    luật lệ của box này, bất thành văn là không spam, không làm rối việc, không cãi nhau. tạm thời thì con sư tử già quá chết ở xó nào rồi, chắc phải bầu mod mới quá ^^ lolz...nên mong bà con thông cảm.

rồi, kết thúc tại đây, mong bà chị hiểu cho, bác HG cũng đường hù mem vụ 50k nữa, nhàm rồi...kiếm cái nào khác hay hơn đi....loz ^^
    mọi người giảng hoà, bình thường lại nhé...

2. My3121

My3121 Mr & Ms Pac-Man

Ừh!! Chửi nhau suốt từ đầu trang tới giờ!!! Nhìn thấy cái topic này trong cái box này chướng mắt lắm lắm!! Mode đâu mãi chả thấy vứt vô thùng rác gì cả!!!

3. Boy_Just_Married

Boy_Just_Married Moderator

Đúng ! Mỗi lần lên Box chơi ! Nhìn cái Topic mà muốn nôn muốn mửa ! Híc ! Thằng ôn đó sau khi Spam xem thì cũng lượn luôn ! Kg biết đứa nào cố tình phá đám Box mình !

4. way2paradise

way2paradise Youtube Master Race

thôi, thế này nhé, muốn phân định pro hay là ................ master hay là gà :D cứ lên hamachi, way2 muốn đấu với các bác 1 phen, để xem mình đang đứng hạng nào. Hôm trước mới đua với bác KOR và bác Lamda mà em đã phải chạy tóe khói rồi, ah` có cả dieuhuyen nữa chứ.

5. dieuhuyen

dieuhuyen Mr & Ms Pac-Man

hi ok ngài lam pa đồng ý với pác STOP CUYỆN NÀY bởi vậy ở đời ĐỪNG BAO GIỜ CHỬI BẬY NGƯỜI ĐỜI mà muốN chửi người thì TRƯỚC HẾT PHẢI HỌC CÁCH CHỊU ĐỰNG NGƯỜI ĐỜI CHỬI MÌNH ĐÃ TỐT NGHIỆP XONG LẠI PHẢI HỌC CÁCH CHỬI SAO CHO NGƯỜI TA TIẾP THU CHỨ KHÔNG TỨC TỐI còn chưa trải qua các bước trên thì tố nhất là CỨ LÀM 1 NGƯỜI BÌNH THƯỜNG THÔI đây là em nói với người đã chửi em trước HG chứ không phải với pácdâu nha

6. dieuhuyen

7. HG 2GETHER

HG 2GETHER T.E.T.Я.I.S

Đây, nó đây, muốn chửi thì gọi đến số 0904030083 mà chửi, ko biết gặp ai thì cứ bảo gặp 2gether, bạn mà dám gọi đến chửi tớ thì tớ sẵn sàng xin lỗi bạn ngay trên điện thoại, OK???

Nhớ lại những cái ngày đầu mình ở trong này, mình cũng chọc Kemly tức điên lên vậy đó.

8. dieuhuyen

ha ha ha dieu huyen đây internet MẠNG ẢO chẳng có ai thật mà cũng chẳng có AI ảo bạn gõ tôi gõ mọi người gõ nhưng thực sự mọi điều đều không có giá trị ý nghĩa gì cả vì TẤT CẢ CHỈ LÀ ẢO ví dụ :bạn chửi tôi rồi tôi chửi lại bạn [chưỉtrong ngoặc kép] nhưng thực sự 'gõ 'thôi chứ trong tiềm thức chẳng nghĩ và coi 'cái mình đang gõ là thật ở ngoài đòi cả'' tôi gõ :'' tức ghét bạn nhưng thực ra lúc đó trong tiềm thức của tôi đâu có nghĩ là '' tức ghét bạn ''bởi vì TẤT CẢ ĐỀU CHỈ LÀ ẢO ;'' thấy mọi người và pác có vẻ coi chuyện vừa rồi là như sự thật ngoài đời [hay mọi ngươi cũng nghĩ CHỈ LÀ ẢO] THÔI thì có ai nghĩ là gì đi củng đuợc/ nên tôi mới phải trình bầy dài dòng như vậy thôi stop chuyện vừa qua nha / tái bút :nhưng DIEU HUYEN là con gái có thât 100/100 ở ngoài đời đó pa / thôi nhớ hồi âm cho em nha chu1ng ta cùng gặp nhau đua trên hamachi nha /à mà đâu thấy pa trên playlinvo7i1 ha ma chi ?????/ à nũa cho em zo cái bảng ''playlist'' cuảpa vơí nha

9. My3121

My3121 Mr & Ms Pac-Man

Thôi thôi!! Chuyển chủ đề đi!!! Nàyx2!! Tôi đang định mua một cái racing wheels nhưng vẫn chưa rõ lắm!! Cho hỏi nên mua ở đâu và giá tham khảo là bao nhiêu???
    Cái như thế này này: [​IMG]

10. HG 2GETHER

HG 2GETHER T.E.T.Я.I.S

Con gái cũng thế thôi, online thì tớ chả phân biệt ai với ai hết, nộp 50k đi ...

@My3121: ở Hà Nội thì phi ra 45A Lương Ngọc Quyến làm một bộ Momo về, cỡ mấy chục $ thôi. À cậu chưa đóng 50k đâu đấy, hôm nào offline tớ đòi luôn thể

11. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

http://gamebuyvn.com/itemdetail.php?itemid=1591&platform=Pc <== ko nhầm thì trong này có bán bộ momo y sì cái hình của bạn đấy, cũng là 45A Lương Ngọc Quyến, chi nhánh của X soft ý mà, nếu ông mua về chạy ngon lành báo tui tiếng nhá

12. way2paradise

way2paradise Youtube Master Race

Muốn mua cái đó hả??? Chuẩn bị 1.150.000 - 1.200.000, ra ngoài chỗ DITC ở Bà triệu đặt hàng cho nó, 2 hôm sau lấy luôn, tui mua rồi và thấy nó rất tốt và bền :-", mà đua thì đừng hỏi, sướng phê hết cả người. :D

13. Boy_Just_Married

Oái ! Ông ơi ! Ông là ai thế mà biết X-Soft Group ??? Lại còn biết lên 45a Lương Ngọc Quyến nữa ???

Có thể tham khảo 2 trang Web của Cty :
    www.coolgearvn.com www.gamebuyvn.com

Ở X-Soft tôi bán Momo là 69$/1chiếc ! Hàng còn vô tư ! Cả Box lên mua cũng có :D ! Thế nhé !

14. HG 2GETHER

HG 2GETHER T.E.T.Я.I.S

bọn DTIC bán thì đắt, bảo hành thì lởm, có mua thì chạy ra Mai Hoàng mua, rẻ hơn mấy giá lại còn bảo hành nhanh.
    à tiện có ông BJM hỏi luôn: cửa hàng của ông có cái VGA Cooler nào vừa rẻ vừa nhiều quạt mà lại ít tiếng ồn không ??? ko cần phải đẹp đâu, VGA nhà tớ nóng quá, báo giá cho tớ nhé
    mà nhớ làm cho tớ 1 cái DVD film MW nhá, nếu được thì sáng thứ 7 xách lên cafe Trố ở 37 Thái Phiên cho tớ nhé, miễn phí 1 cốc nước (trà đá)

15. Boy_Just_Married

Xem cái Cool Viva này đi ! Mình cũng sài đó ! Lắp hơi khó nhưng lúc xong rồi thì tuyệt !
    http://www.gamebuyvn.com/itemdetail.php?itemid=1295&platform=Pc
    Híc ! ông muốn tôi in cho ông đĩa DVD , xong lại muốn tôi mang đến tận tay cho ông thế mà ông lại chỉ mời tôi 1 cốc trà đá ở cửa hàng Cafe ? Pó tay ông ! Chưa kể lúc tôi đến lại bị ông đè ra đòi 50k tiền lệ phí tham gia Box nữa ! Còn pó toàn thân luôn :D

16. dieuhuyen

ok ok ok he he he he... em đã sẵn sàng NỘP chopa 5.000.000k [5 triệu k] roaì đó[chứ không phải chỉ có 50 k đâu nha /tài khoản của em ở trong ONLINEHA MA CHI /xin mời pa vào đó mà LẤY

17. My3121

My3121 Mr & Ms Pac-Man

Này!! Kô đúng thì mọi người đừng trách nhé: Nghe loáng thoáng thấy bảo sắp ra NFS10 kô hiểu thế nào nữa!! Chắc nhảm thôi!! Mọi người kô nên để ý!!

18. Boy_Just_Married

Híc ! Bản NFSMW này là bản thứ 9 rồi ! Mình liệt kê lại để cả nhà tham khảo ! Lưu ý đây là các phiên bản cho PC thôi , các hệ khác còn rất nhiều !

1-Need for Speed
    2-Need for Speed II Se
    3-Need for Speed Hot Pursuit
    4-Need for Speed High Stakes
    5-Need for Speed Porsche Unleashed
    6-Need for Speed Hot Pursuit II
    7-Need for Speed Underground
    8-Need for Speed Underground II
    9-Need for Speed Most Wanted

Phiên bản thứ 10 thì chắc chắn sẽ ra trong khoảng Quý 4 năm nay , trước Noel thôi ! Vì mùa Noel là mùa thu hoạch của các nhà làm Games ! Nhưng mình chưa biết tên của phiên bản này ! Có thể lên www.gamespot.com để xem ngày phát hành các phiên bản của NFS , cái nào cũng trong khoảng Quý 4 cả và cách nhau đều đặn từng năm 1 bắt đầu từ phiên bản 3 !

19. HG 2GETHER

HG 2GETHER T.E.T.Я.I.S

đã thế làm hẳn vụ hoành tráng: sáng thứ 7 ngày 25 tháng 3 anh em Hà Nội ra quán cafe Trố ở 37 Thái Phiên, sớm nhất là 9h, muộn nhất là chả biết
    khi đi nhớ mang theo mỗi người 50k, không mang thì đừng có trách
    BJM khi đi nhớ mang theo DVD
    chương trình là vào cafe mỗi người 1 cốc trà đá 500đ, nộp 50k xong thì về luôn
    "Lệ phí là cái ko thể thiếu khi chúng ta tham gia bất cứ cái gì"

20. lamda_us_beta

lamda_us_beta Mario & Luigi

nhớ đem theo cái kềm....thiến....biết dùng để làm gì rồi chứ mấy bro ? đem thiến lão Hg lun, có ai đi không, tui gửi nhờ vài cái đạp để tặng cho lão hg nè,