Chỉ bí quyết làm nhiệm vụ nhanh

Thảo luận trong 'Audition' bắt đầu bởi o_xXx_o, 27/8/06.

1. trchi2

trchi2 Youtube Master Race

lam quest thì cứ làm làm hết tiền thì nhảy kiếm tiền, kiếm xong thì về nhờ người khác làm hộ thế thui :D :D :D

2. xuanthao85

xuanthao85 Youtube Master Race

dau b_boy ha hic sao ma kho' nho may cai mui ten ghe chag ieu choi lan nao` cung xit

3. TieuHoang

TieuHoang Donkey Kong

ko có cách nào hết nhảy nhìu thì wen roài pf nhìu hơn thoai
    còn ko thì có 1 cách của ông nào bày lúc trưýơc wên roài mà tui ko có áp dụng nhưng nghe cũgn có lý là vào luyện tập canh chỗ pf lấy đồ làm dấu trên màn hình roài đi làm Q thoai ^^

4. squall2807

squall2807 Youtube Master Race

Tiền tươi thóc thật. Thiếu gì thằng sẵn sàng làm hộ bạn ( chỉ càn tí $ :D).

5. MasterWind

MasterWind T.E.T.Я.I.S

Má đang điên dụ hồi bữa ..Nhảy hết bài rồi nó đang đứng chờ kiểm tra thì bị Disconnect .Chịu hết nổi luôn ,vô đã khó rồi làm nhiệm vụ còn khó hơn thế mà nó Dis ngay lúc đang kiểm tra ..Làm mất hết 900 DEN hết biết :|
    Giờ tức òi chuyển qua mấy cái Game cày chơi cho đã .Có gì bạn gọi thì nhảy Au thế thôi

6. HipHopKing95

HipHopKing95 Youtube Master Race

Theo mình làm NV là hên xui àh ! Nhưng chủ yếu là mắt phải tinh và tay phải lanh lẹ =)) , theo mình là vậy àh hìhì :))

7. ToraiKnight

ToraiKnight Fire in the hole! Lão Làng GVN

Kinh nghiệm của mình khi làm Q lên lv là:
    Làm Q dĩ nhiên là 8k mới mong đạt dc số điểm yêu cầu phải ko?Nên nhảy 8k hết bài cho đến khi fn thì chuyển qua 4k( tại sao lại chuyển thì đọc phần duới ấy) Mà khi lên free style 2 thì chuyện 8k là rất khó nếu bạn ko nhớ 1 số breakdance. Vì vậy, khi mình làm Q thường thì mở 1 trang web có ghi sẵn số để breakdance, nên vừa mở web chỉ breakdance đó rồi chơi au winmode, khi lên free 2 thì nhìn sang bên breakdance trong web đã mở sẵn nhớ 4 số đầu rồi tự mình bấm nútcòn lại, đó là dzới ai chưa thuộc hoặc ít nhớ breakdance. Còn nếu cảm thấy số lg breakdance mà mình nhớ ko đủ để tới fn thì hãy dùng cách của tui ^^.
    Thường thì nhảy 8k mình lo châm chú nhảy nên khi bấm xong liền bấm space bar nên tỉ lệ per rất ít, cho nên việc per này đối với ng` per theo kiểu hên xui thì rất khó đạt, vì vậy per ko thể chỉ dc, nên trông chờ trời quyết định =)).
    Còn nữa lúc nhảy 8k breakdance gần tới fn thì nên chuyển sang 4k đối với ai bấm 8k ko vững. Vì đến fn nó ko cho chạy nhìu lần giống mấy cái kia, nó chỉ chạy 1 lần, qua là miss.
    Có lần mình làm Q lên lv 12 cho ng` ta nhờ, lúc đầu tháy per ít với lại điểm chuẩn ko đủ, vậy mà.. còn khoảng gần 1 phút, nó sùng lên, khi nhảy free 2 sắp chuyển qua fn thì nó per ngay free 2, thêm cái free thì perx1, rồi tới fn tui chuyển qua 4k sợ miss đó mà, per x2 thế là dc thêm 1 cái fn nữa =)), rùi trời thương hay sao per x3 fn đó nữa=)), dc thêm cái fn lần 3, per tiếp x4 fn lần 3=)), vậy mà nó ko cho fn lần 4 để tui per lun ^^, điểm số chắc cũng đạt hơn 100k=)), đủ điểm rồi còn thiếu 1 per mà thời gian còn lại 5 giây rùi tự nhiên per x5 lun thế là đủ tiêu chuẩn lên lv 12=)). Công nhận ván đó hên thiệt :D

8. Sakura0703

Sakura0703 Mr & Ms Pac-Man

Nhảy perfect nhiều ! khi Fn dc perfect thì sẽ dc Fn liên hoàn , Fn perfect 1 lần nữa thì lại Fn liên hoàn 1 lần nữa ! Như vậy là dc rất rất nhiều điễm !

9. .::Mr.Luc::.

.::Mr.Luc::. Donkey Kong

Hiểu nói cái gì chết liền :|
    Túm lại là còn 5 phát cuối để nhảy , bạn per x 5 chứ gì :|

10. Solitude

Solitude Mr & Ms Pac-Man

Tôi làm NV cấp 12 5 lần mới đc.
    Bực ơi là bực

11. kakashi_9x

kakashi_9x Youtube Master Race

Đừng làm nhiêm vụ vội luyện cho đẳng cấp cao thì làm cũng chưa muộn mà

12. nhannghia13

nhannghia13 Youtube Master Race

đúng ! ủng hộ cái mà kêu người khác giúp là bảo toàn được Den.Nhưng như vậy thì ko lên tay được đâu đó hãy cố gắng tập luyện nhìu vô

13. Solitude

Solitude Mr & Ms Pac-Man

Nếu bác Pro thì nhẳy 8K từ đầu đến cuối.
    CÒn Normal thì nhẳy hết Perfect rồi chuyển sang Insert ( 8K ) mà nhẳy

14. cafenhieusua™

cafenhieusua™ T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

bít là lèm q khó cần nhìu DEN nên mua đò = vcoin thui, vậy mà DEN cũng sạch :((

15. Baby87

Baby87 Mr & Ms Pac-Man

Baby mới biết chơi à, chưa luyện tới lv9 nên không thể giúp bạn. Kiên nhẫn và cố gắng lên bạn à.

16. lovingheart103

lovingheart103 Youtube Master Race

Nên tập nhảy 8k cho thuần thục tý vì bắt đầu từ lv10 là điểm cần hơn cao rồi , bác nào mà per x tốt thì có lẽ không cần phải 8k . Cách tốt nhất cho những người chưa tự tin lắm vào 8k là cố gắng nhảy per đủ yêu cầu và FM 1 cái , còn nhiêu thời gian thì cố gắng 8k , từ lv11 mình làm cách đó để làm nhiệm vụ và chỉ làm khoảng 1-2 là xong :D

17. PrinceTerris

PrinceTerris Mr & Ms Pac-Man

:D :D khỏi cần làm nữa em ơi
    đưa anh làm luôn cho
    đơn giản
    chuyện nhỏ như con thỏ hóa to như con bò:D :D

18. Salvation248

Salvation248 Mr & Ms Pac-Man

đề nghị mod xử lý thằg PrinceTrris coi,spam tá lả,2 trang luôn
    làm nhiệm vụ thì nhảy 8k cho dễ ,ban đầu nhạc 96 cũng đơn giản thôi,sau này lên wen tay thì làm nhiệm vụ chỉ canh per là chính điểm số ko wan trọng nữa

19. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

tui thấy bước 3 ko khả thi mấy.. ai chơi ngoài quán thì làm sao kín được :D với lại che cái bảng score đi thì làm sao biết còn bao nhiêu điểm với per nữa là ok.. hay là nhảy hết mình đây ;)) ngoài hàng mà làm NV lấy giấy ra che chắc bọn nó cười chít quá =))

20. josephnguyen

josephnguyen Youtube Master Race

mình nghĩ cố gắng tập tốt 8k là ok rùi, ko có gì đâu, cố lên.