Chỉ tôi cách lấy Str, Mag.v.v.v Sphere!

Thảo luận trong 'FFX' bắt đầu bởi Trong Nghia, 26/7/03.

1. babyktvn

babyktvn Legend of Zelda

SOS Rengen thì lấy làm gì cơ chứ , Auto_Regen còn chưa thấy thiết thực lắm , mỗi lần chỉ tăng được chút xíu HP -___- ....

2. rinoaheartilly

rinoaheartilly Legend of Zelda

chà, tui thấy kím tiền bằng cách customer cái SOS regen này mệt lắm, cứ phải đánh rùi customer, đánh mí con như shinry, cho toàn đồ bán được, có đồ lên đến 150k lận, mà lệ phí chỉ có 15k

3. dart_

dart_ Mr & Ms Pac-Man

what is this ??????

đâu có ăn cn gà wiwi rồi mới có mùi đó :-" .xương tui còn ít lám cho bồ với làm công đức hết rồi nè :D à còn 1 bộ lông lấy không để lại cho

4. wiwi

wiwi The Pride of Hiigara

không biết gì thì đừng nói, người ta đã tính theo các yếu tố: thời gian đánh và bán, số tiền bán được, khả năng cho đồ,... để tính toán thì thấy cách đánh Kottos là nhanh nhất nếu cần luyện với số lượng lớn (như cần 5-6 triệu dằn túi chẳng hạn :))). chứ cần chừng 50-100000 thì nói làm gì!
    lấy lông thì mất công tẩy mùi :)), lấy bộ da cũng được, đem thuộc đỡ hao hơn :))

5. babyktvn

babyktvn Legend of Zelda

ông wiwi này luôn có cái câu : '' không biết gì thì đừng nói " ...rất dễ khiến người khác phải... X( người ta cho dù có ko biết hay nêu chính kiến của mình thì có gì sai mà cứ phải , ông chỉ hơn người khác ở chỗ đánh nhiều nên biết nhiều hơn thôi chứ có gì đâu mà ,trước còn thấy ông đỡ đỡ , giờ tự nhiên lại ... góp ý với ông vậy thôi để ông rút kinh nghiệm thôi chứ ko có ý gì cả , ông đừng có giận mà tội nghiệp :'> , tui thấy mọi người tin tưởng ông lắm nên đừng có nói kiểu thế dễ mất hảo cảm ,nhá :hug:( cái này người ta gọi là vừa đấm vừa xoa hèh :'> )

6. dart_

dart_ Mr & Ms Pac-Man

ỳ cần chi mà chơi lắm tiền thế trong lúc luyện kiếm có cả mớ,quan trong hoá cái sos regen làm chi

còn con gà kia teo ăn mi xong rùi ráp lại cho vào viện bảo tàng làm tiêu bản rồi.lông mà tách khỏi da thì bay phấp phới :-" .có mổ cả đời cũng không gom hết đâu

7. Dark_Chocobo

Dark_Chocobo Mr & Ms Pac-Man

Học nhanh đấy
    Trong cái "..." là gì đấy hả Wiwi, bị xài xể cũng đáng lắm.

8. wiwi

wiwi The Pride of Hiigara

nhà ngươi sẽ thấy cái xiền triệu nó quan trọng thế nào khi mà muốn có nhiều tiền (ảo) khi đang sắp cháy tiền (thật) :))
    đấy là do rinoa nhận xét cách của tui trước mà lại nhận xét sai nên tui mới phải nói thế, ông đúng là "không biết gì cũng nói" :))

9. Dark_Chocobo

Baby wả này tức nổ mắt, em nó là girl 99% đó ông Wi

10. babyktvn

babyktvn Legend of Zelda

ko biết thì ko có tội với lại trước kia không phải ông cũng thế à , như thế thì có gì mà tức ? ;)) mà ông nói đứa nào là em ông đấy ? X(
    được rồi , đúng là ko biết gì cũng nói thật ;)) góp ý với bác thế vì tin tưởng bác thôi :hug:

11. Dark_Chocobo

Gamevn vừa cho chữ kí lại đã thấy cái mặt hiện lên to ình roài, nhanh thật.
    Ô, ko biết thật hay giả vờ cưa sừng làm trâu non đấy ^^^^^!

12. babyktvn

babyktvn Legend of Zelda

thích thế , thường thôi hàh :))

13. kimngoc910

kimngoc910 Youtube Master Race

undefined
    em làm cũng như bác nói sao khi vào phong ấn thứ nhất thì con YUNA nói câu gì rồi thoát ra ngoài em chẳng mở được phong ấn thứ nhất mặc dù đã có 2 món đố của 2 ổng bà
    còn 1 chuyện nữa là em chưa co Anima va chưa đua chôcbo ở đó
    trả lời em sớm nhé
    THANK YOU :whew: :whew:

14. Dark_Chocobo

Yêu cầu đầu tiên của việc thu phục chị em nhà Magus là phải có được các Aeon, kể cả các Aeon ẩn, bạn ko có Anima thì bó tay rồi

15. kimngoc910

Thế Tức Là Phải Có Anima Hả Bác.
    Vậy Còn Mấy Con Dảk Aeon ở Chỗ Mấy Cái đền Thờ Làm Sao Mà đánh
    Em Vừa Mới Có ải Ship Nên Chưa đu đô Oánh Với Nó
    Với Lại Vừa Mua Con Joimbo Hết 232320
    Nên Không Có Tiền Cho Nó Sài Zanmato.
    Có Cách Nào Kiếm Tiền Bây Giờ Hông Hả Bác

16. babyktvn

babyktvn Legend of Zelda

kiếm tiền nhanh nhất là vào Calmland chỗ ông già Arena đó mà kiếm hoặc là Omegas ( thông thường là Omegas )
    Để lấy được Magus sister thì phải có đủ các aeon trên đường đi mình thu phục được , từ Valefor cho đến Anima , và có 2 key item để mở phong ấn ,sau đó vào đền thờ lấy magus sister đánh với chính các aeon của mình với một pháp sư Belgemine's khác , yên tâm rằng so với Dark aeon thì aeon mình sẽ đấu thua xa , nếu ko muốn nói là sức lực cũng như Hp y như aeon của mình hoặc hơn chút xíu ,chỉ là một buổi tập luyện mà thôi . Cho đánh thứ tự từ Valofor cho đến Bahamut , đánh xong Bahamut sẽ có được item : Flower Scepter .
    Tiếp đó đi đến Mt. Gagazet , Capture tất cả các Monster này :Bandersnatch, Bashura, Grat, Behemoth, Grenade, Dark Flan, Ahriman,Mandragora, Achelous, Splasher, Maelspike, và Grendel. rồi về Monster Arena lấy key item thứ 2 :Blossom Crown .Sau đó thì đi đến đền thờ của magus sister ( Remiem Temple ) dùng 2 key item đó để mở sẽ có được Magus Sistesr !

17. kimngoc910

các bác cho em hỏi 1 câu nữa nhé?
    Câu này hơi lạc đề 1 tí.
    chỉ em cách pót chữ kí nhé?ok?
    THANKS..

18. fantasy_x30

fantasy_x30 Donkey Kong

ủa tài nhỉ,ông nói là phải đánh con bahamut sao?tui có cần đánh con đấy đâu mà vẫn lấy được magus sister mà(bahamut chưa kill được :D :D ) mà ở trong phần hướng dẫn có đủ các cách để lấy item và lấy các aeon ẩn mà sao ko chịu khó vào đấy đọc vậy,trong này chỉ nên bàn luận về các cách đánh trùm và mấy con quái vật mạnh khác thôi

19. okia

okia The Warrior of Light

thằng online này không hiểu em baby đang nói gì à, ý của em ấy là muốn có Magus thì phải đánh với chính các Aeon của mình với bà Belgemine cơ mà, chớ có phẩy Dark đâu mà cứ thắc mắc, Bahamut ở đây là Bahamut thường hiểu chưa, không phải Dark, nếu không đánh nó thì còn lâu mí có Magus, thôi, tóm lại là sang bên online đi.

20. Dark_Chocobo

Oài, thằng cu OK ngày càng ghê gớm, ờ, mà đuổi đi cũng hợp lý, xéo đi Fan30, hê...