Chỉ tôi cách lấy Str, Mag.v.v.v Sphere!

Thảo luận trong 'FFX' bắt đầu bởi Trong Nghia, 26/7/03.

1. Arcia Rinslet

Arcia Rinslet T.E.T.Я.I.S

sai bét nếu k0 có cái chìa khoá (Bosslom gì gì đó nhưng đại khái là tượng trưng cho hoa anh đào ) thì mới mở được cánh cửa có Magus còn cái item đó thì sau khi unlock con Eath Eater thì ông già ở Calm Lands sẽ cho mình
    -còn vụ mua yojimbo 160000 thì chịu thui lúc đó mình có tận 8 triệu gil nên chả buồn mặc cả nữa nó thét 270000 là mua lun

2. Tôi yêu FF

Tôi yêu FF Legend of Zelda

vẫn rẽ,ko đáng khoe chút nào,tôi còn mua nó với giá 300k mà ko thèm mặc cả,trong khi gil chỉ hơn 300k

3. mailtinhyeu

mailtinhyeu Youtube Master Race

hình như là mình fải trả giá ,tui trả cho nó được co 145000 gil ah` ,nghe đâu có người trả được 100000 nữa đó

4. rinoaheartilly

rinoaheartilly Legend of Zelda

giời ơi, có mỗi chuyện mặc cả mà cũng bàn, con đó cũng ko cần lắm nên sau này nhiều gil quay về lấy cũng được, mặc cả làm gì (nói thật từ lúc lấy được nó tui chả dùng lần nào cả)

5. Arcia Rinslet

Arcia Rinslet T.E.T.Я.I.S

nếu lấy được nó ngay từ lần gặp đầu tiên cũng tốt vì nó đánh khá mạnh cho có 1 Gil cũng đủ để nó đánh 9999 rồi thừa sức thịt mấy con Trùm trong zanakar trừ con Yuna lessca vì nó có chiêu Send

6. @shinryu@

@shinryu@ Donkey Kong

Ỵoimbo hả,tui thù nó.Tui đã ráng kiếm tiền từ đầu cho đến Calm land,đc 200k+,vừa đủ để mua nó với mấy món capture....hic...hic...nó đã làm tui thành kẻ phá sản,mà đợi nó ra chiêu Zanmato thì....dài cổ.

7. rinoaheartilly

to arcia: bác nói sai rồi, sức mạnh của các Aeon phụ thuộc vào Yuna, nhỏ đó mạnh thì các con khác mới mạnh được, lúc tui lấy được yojimbo, mang ra thử, nó chơi wakazashi được có 4k, chán quá hổng thèm dùng nữa (chắc tại tui mua nó rẻ quá, tiền nào của nấy mà :)) )

8. babyktvn

babyktvn Legend of Zelda

Không phải tiền nào của nấy đâu .Nếu nói về aeon mạnh nhất thì chỉ có yojimbo là mạnh nhất , vì nó có chiêu Zanmato đánh 1 phát--> die . Mà ngay từ lúc có , hắn cũng mạnh đó chứ , làm gì có aeon nào co chỉ số đều như yojimbo từ đầu . Còn để nó đánh zanmato thì phải cố gắng gọi nó ra nhiều nhiều vào ( tăng độ thích ứng ) , đừng để nó chít mà cũng đừng để nó dimis mà ko trả tiền . Còn trả tiền thế nào thì tuỳ , tui chỉ trả hắn cao nhất là 50.000 ( đánh penance ) còn lại toàn tăng dần từ 1000....2000 . (^_^)

9. rinoaheartilly

sao tui nghe nói là oánh con PENANCE thì ko thể dùng chiêu Zanmanto được ( tôi thất con yojimbo lúc đầu mình mới lấy được thì chỉ có chỉ số evade là cao thôi)

10. lufucaosu

lufucaosu Mario & Luigi

Chơi ffx mà gọi jămbô thì chả còn gì để chơi, tôi chơi từ đầu chưa dùng ông này bao giờ ,lấy cho đủ bộ thôi ,cứ gọi nó ra ,mà chơi được chiêu zamato thì chán chết

11. rinoaheartilly

đừng nói thía [-x , lâu lâu thừa tiền gọi nó ra bố thí cũng được

12. fantasy_x30

fantasy_x30 Donkey Kong

lúc trước tui chơi jo nó đã ra chiêu 1 lần , nhưng lần đó chưa biết chiêu đó mạnh như thế nào nên ko chú ý lắm, bây giờ mới biết là nó khủng khiếp như thế nào đấy, tui đánh mãi mà ko thắng đưọc con jumbo flan lên gọi jo ra cho nó hết số tiền của mình thế là nó ra chiêu đó để có thể vào đánh nemenis

13. fantasy_x30

fantasy_x30 Donkey Kong

khi tui đến camlan thì mua luôn đồ capture , sau đó thì cap hết quái vật ở đó rồi đi tiếp , khi nào mà lấy đưọc phi thuyền thì quay lại từ đầu để cap thế đỡ mất thời gian hơn ko, chơi ff mà sợ lâu thì chơi làm gì?

14. rinoaheartilly

capture quái vật ngay từ khi đến calm land thì mệt lắm, đợi đến khi nào luyện mạnh mnạh chút hãy đi bắt, chém 1 phát là bắt được luôn (tui hơi thừa dark matter nên customer thanh kiếm của tidus thêm công dụng break damaga limit mà :)) )

15. Mèo Đông Lạnh

Mèo Đông Lạnh Mayor of SimCity

úi trời nếu bạn đủ over rồi của yuna đó gòi gọi nó ra tỷ lệ ra zamato của jo cao nhất đó hehe tui dùng gòi

16. rinoaheartilly

chơi FFX mà dùng Zanmato thì mất hết thú vị [-x

17. lekhuongci

lekhuongci Youtube Master Race

zamato thì lam sao overkill ,và cũng không capture được

18. sharingan

sharingan Mr & Ms Pac-Man

Dùng Zanmato hình như hơi cheap đó. Tui nghe nói có người đưa Yojimbo 30,000,000 đễ mà Zanmato con Panace lol.

19. rinoaheartilly

hình như con PENANCE ko thể chơi Zanmanto mà, lần tui cho nó 10 triệu nó cũng đâu có ra

20. lufucaosu

lufucaosu Mario & Luigi

AI bảo ông là không sử đươc con penance bằng zamato ,chính tôi sử nó = zamato đây,lần đấy phá đảo xong tôi chiến laịi ,vào cho jămbo ra (lần đầu tiên sử dụng ông này ,trong lần chơi),cho nó gần hết số tiền của mình nó ra luôn, ông kia teo luôn