Chia sẽ system G.O.D tối ưu hóa Lag và mã hóa L2.bin để chạy được file L2.exe(ko cần đổi tên)

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi lineage2VN, 5/12/11.

1. cuongqua

cuongqua Donkey Kong

bố chém vl show con VGA lên đê cho a e thưởng thức =))

2. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Server nào cũng có nguy cơ thôi. Ng vn cũng hack của ng vn hoài đó.

Thôi tùy mọi ng thôi, có niềm tin thì cứ down và sử dụng. Ko thì thôi. Thời buổi này ai lo đc hộ cho mình nữa đâu.

Để giảm lag, delay : freeware http://www.wowinterface.com/downloads/info13581-LeatrixLatencyFix.html, lagless ko rõ free hay ko, còn dạng trial có battle ping đó.

Để log nhiều acc : cũng có nhiều cách nhiều bạn post rồi. Tuy nhiên chơi quá nhiều acc cảm thấy game mất hay, mất luôn cái giao tiếp với ng chơi khác, mất luôn cái tình cảm cộng đồng ... rồi lại buồn, chán ... Cũng tùy ý thích mọi ng thôi, thích trùm mền tự xử thì vẫn là quyền của bạn.

" System nhẹ hơn về cấu hình để chạy mượt mà và có thể login bao nhiêu Acc mà vẫn đảm bảo chống phân mãnh Ram cho các bạn. " tùy các bạn so sánh thôi

3. lantis999

lantis999 Mega Man

thông báo,acc bị hack,acc cùi cũng bị hack...đói thế?
    maý trước giờ chơi game ko sao,acc GE chục chai ko sao....chép cái này vào thế l2 bay cái acc l2,nhục nhất là acc có 3 mil tiền + 1 con pet 27 mà cũng xoáy....

4. chickbeo

chickbeo Youtube Master Race

Bạn có thể kiểm tra lại kỹ được không? Mềnh copy cái này, xài gần cả tháng mà có sao đâu......................

5. lantis999

lantis999 Mega Man

kĩ rồi chứ sao ko =))
    May mà thằng hack ko biết pas acc GE chung pas l2,sáng ra chuyển pass gấp....

6. huynhtrong

huynhtrong Dragon Quest GameOver

Lại có chuyện để kể à :D
    Có ai cho không các bạn cái gì chưa? ^^

7. quantrimang

quantrimang Mr & Ms Pac-Man

2` thật :)) mình dùng cái này acc mình lvl 86 full item mà còn đek bị sao , chưa kể cây bow bless full ATT nữa chứ , rải ruốc thì cũng phải lựa chứ

8. lantis999

lantis999 Mega Man

mình ko có rảnh đi rải ruốc cho loại khóc thuê như bạn táp đâu.
    tình hình là acc bị hack thì báo bị hack,thằng nào ko tin thì dùng tiếp...bị hack thì đừng có mếu =))
    acc mình cũng chả 8x như bạn nên mình mới thấy thằng hack nhục.
    hack 1 con 8x full set còn có thể,đàng này 1 acc noob,3mil tiền 1 con pet 27 mà nó còn vào khoắn sạch....mình dùng chữ sạch tức là cái gì khoắn thì khoắn kể cả ss =)) nhục thế đấy bạn ạ....mình vào check còn mỗi bộ đồ cố định đổi từ đồ q ra thôi =))
    acc 8x của bạn đầu tư thế nào?
    sao bạn ko cho luôn tên ID đi có lẽ tối nay acc bạn sẽ bay mất đấy=))
    vào mục báo hack của l2 đi bạn trẻ à,khối đứa dùng mấy file system kiểu này log multi acc bị hack rồi đấy...
    cũng dùng multi acc mà con lùn chế-giữ đồ của nhóm tôi lại chẳng sao cả dù dùng cùng 1 máy đấy =))
    chắc gặp thằng hack lãng tử =))

9. dydrogen

dydrogen Mr & Ms Pac-Man

Confirm cho bác này là mình cũng bị hack =)) Toàn bộ nguyên liệu mất sạch sẽ và char nằm ở làng khởi đầu. Mắc cười một cái là thời gian bị hack ngay sát thời gian bảo trì. Chắc kẻ hack chưa kịp chuyển tiền đi thì drop server. Vì khi log vào thấy char đứng trước shop với adena trong người nhiều hơn trước 6m =)) Còn toàn bộ item thì mất sạch.

---------- Post added at 11:47 ---------- Previous post was at 11:44 ----------

Có thể số lượng acc nó hack được gửi về nhiều chưa filter kịp. Hoặc kẻ gian chưa có thời gian log hết vào vì tôi nghĩ số lượng người dùng system này không ít. Như tôi chép cho 2 3 thằng bạn nữa nè. Sơ sơ 3 thằng tạo cũng 20 acc nhưng chỉ chơi một vài trong số đó.

10. chickbeo

Bạn nào bị hack nữa thì cho thông tin đi? Mềnh sợ quá vì đang sử dụng nó..... Để chuyển sang chạy chế độ lauch thì phải cập nhật lại, mà kg biết có lỗi gì nữa không.....

11. Ring Mao

Ring Mao T.E.T.Я.I.S

Scan network lúc xài system này xem có port hoặc IP lạ ko.

12. Huy Quang

Huy Quang Mr & Ms Pac-Man

Mình không rành IT cho lắm, kiến thức nông cạn chỉ biết là lag + giật do cấu hình PC và do đường truyền Internet.

Chả hiểu làm sao mà chỉnh sửa system lại có thể chống lag được nhỉ '@-@. Nếu được thì sao không gửi thư góp ý đến NCsoft về cái này để họ cải thiện, chắc là sẽ được thưởng quà hậu hĩnh hoặc là được mời về làm việc cho NCsoft cũng không chừng

Chia buồn cùng các bạn bị hack

13. lantis999

lantis999 Mega Man

dùng comodo firewall nó có show,nhưng lúc ấy ẩu ko check vì chơi game online mà,chuyện luân chuyển dữ liệu là bt....
    nhà còn chơi mấy game,lúc bị hack có acc GE chung pass acc l2 nhưng acc GE thì ko,chứng tỏ kẻ hack chỉ chơi l2 thôi.

14. tomaaragon

tomaaragon Mega Man GameOver

VKL, mình đã cảnh báo trước rồi mà, đổi pass gấp đi các bạn ơi!!!

15. chickbeo

Ọc, tối nay về đổi khẩn trương quá............$ chả có gì nhiều nhưng nó là công sức cày cuốc của mềnh, mất thì xót quá.................Bạn nào dính chưởng nữa thì ý kiến vào đây để mod làm việc nào...

16. dydrogen

dydrogen Mr & Ms Pac-Man

Chính xác là lúc khởi động l2 mà không có mạng lâu lâu xuất hiện một warning trên màn hình window "cannot send file ..." @_@ Cái này là thế nào ?

17. boy dẹpchai

boy dẹpchai Mr & Ms Pac-Man

Cách đây hơn 1 tuần mình cũng bị hack này. 45mil adena bay sạch sẽ. Adena với giá cả giờ thì cùng lắm chỉ có 300k đỗ lại nhưng đó là công sức cày cuốc suốt từ cái lúc open sever tới giờ

Cái thằng post cái này , trong game acc tao cùi thì tao chịu nhé chứ đừng để gặp ở ngoài nhé con dog. Lúc ấy thì cứ gọi sẵn 115 cho mày đi ...

18. NemoVN88

NemoVN88 Donkey Kong

^ chưa biết hắn thế nào, lỡ mình hắn xăm rồng xăm phượng bay tá lả khéo bị rape ngược thì sao bạn =))

19. lineage2VN

lineage2VN Donkey Kong

Trời. Nếu các bạn nói các bạn bị hack thì send mail cho NCsoft họ sẽ banned character hack item bạn. Mình vẫn đang dùng thiết nghỉ đã giúp mà đi hack đồ để làm gì vậy. Mình hiện tại chơi event đã có cả tỷ ADENA đi hack item các bạn làm gì. Còn MOD vào có thể kiểm tra nếu phát hiện có key logger gì thì cứ banned nick mình.

20. SoLoCoCo2011

SoLoCoCo2011 Mr & Ms Pac-Man GameOver Lão Làng GVN

VCL các bác, đã chấp nhận xài hàng chùa, hàng miễn phí, thơm mùi nhan đèn thì chịu đi, ở đó mà khóc lóc kêu ca cái cm j nữa. Bó tay các bác thật, lúc đầu xài thấy ngon lành thì sao không thấy vào đây post những lời cảm ơn hay động viên abc xyz gì nhỉ. Còn khi gặp tí trục trặc cỏn con thì lại vào cái Topic này đào xới cày cuốc móc moi lên để chửi rủa. Bó tay các thanh niên... Còn bị hack hay bị mất items cái é j đó, thì lên Forum của NCsoft mà trình bày, vào đây chửi rủa khóc lóc cái cm j chứ !!! ??? ...