Chia sẻ Yugioh Forbidden Memories Part 3 - nơi tinh thần cày cuốc đc đề cao tối đa\m/

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi Jack Atlas, 6/2/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ttbt993

ttbt993 Mr & Ms Pac-Man

Đây là thành quả sau 3h duel thang Kepura 100duel,và duel thứ 151 nó đã lòi ra con BLS đầu tiên.có động lực cầy nó tiếp rồi:))ráng lấy Sengenjin,Guardian Skull.....cái này là tớ đánh bản Mod completo:D

- - - Updated - - -

Đây là thành quả sau 3h duel thang Kepura 100duel,và duel thứ 151 nó đã lòi ra con BLS đầu tiên.có động lực cầy nó tiếp rồi:))ráng lấy Sengenjin,Guardian Skull.....cái này là tớ đánh bản Mod completo:D

- - - Updated - - -

2. Musician

Musician Mr & Ms Pac-Man

Cày liền tù tì mệt lắm
    Mình cày mấy con 1/2048 cứ được tầm 20 con thì lại nghỉ dưỡng 1 thời gian cho đỡ nhàm
    Đến nay cũng được tầm trên dưới 40 rồi.

3. Onikage

Onikage Mayor of SimCity ✟ Grim Reaper ✟ Tàu ngầm GVN

con BLS này đợt đánh kepura lấy sengenjin trong vòng 20 duel nó cho những 2 em trong khi lúc đánh seto2 thì hơn 2k duel nó mới nhả :|

4. Musician

Musician Mr & Ms Pac-Man

Còn mình đánh Kepura được 3x Skull Guardian, 3x BLS còn lá Sengenjin đáng yêu thì = 0 :yaoming:

5. leanhtu1987

leanhtu1987 Youtube Master Race

mọi người ơi cho mình hỏi hiện tại mình đang chơi bản normal original.thấy trên diễn đàn người thì kêu lấy đc mấy con 4500,3750,côn trùng 3500,rồng 3200 v...vv....mà ko biết mấy con này có thất sự lấy đc ko vậy.hiện tại mình chỉ thấy đc mỗi BEWD và metalzoa là 2 con lấy mệt nhất và cũng là hiếm nhất rồi,đang tò mò hỏi cho chính xác mấy con bài hiếm kia để tiếp tục cày :).thk all

6. ttbt993

ttbt993 Mr & Ms Pac-Man

Đúng là bản normal chỉ lấy được BEWD + metalzoa là hiếm nhất,bạn lên google search bản Mod Completo(hoặc mod Final) + Mod Beta của caybang về chơi,sẵn tiện down cái Tea1.5 về để xem tỉ lệ ra những con bài hiếm như GG,BEUD,PUGM.....
    mọi người đánh vài chục duel là ra BLS rồi à:((thế mà cứ nghĩ mình đánh 150duel là may mắn lắm rồi,cần cố gắng nhiều hơn:D

7. Onikage

củ hành mãi thằng béo kepura vẫn chưa cho skull guardian thích con này nhất :1cool_choler:

8. batigol53

batigol53 Youtube Master Race Lão Làng GVN

mỗi ngày vào vã mỗi đứa 50 duel rồi nghỉ. Lai rai cũng gần đủ bài :))

9. ttbt993

ttbt993 Mr & Ms Pac-Man

Cosmo Queen thích guardian skull à,tớ tưởng thích Cosmo Queen chứ,còn tớ thì thích MBOC hơn:)nhìn đẹp đẹp thế nào ấy

- - - Updated - - -

Cosmo Queen thích guardian skull à,tớ tưởng thích Cosmo Queen chứ,còn tớ thì thích MBOC hơn:)nhìn đẹp đẹp thế nào ấy

10. Onikage

dánh sách những con mình thích là
    1 skull guardian
    2 psycho puppet
    3 mikuzakinoyaiba
    tiếp đến là mấy con trong sign theo thứ tự :))

11. Musician

Musician Mr & Ms Pac-Man

Khá giống mình nhưng tớ không thích Mikazuki mà thich Serpent hơn:6cool_smile:

12. snorkack

snorkack Mr & Ms Pac-Man

Hic! Mình đang bem thằng Hénhin 2nd bản Mod Completo kiếm GG mà chưa có. Trong khi đó nó nhả cho mình 2 lá Tri-horned Dragon, mà 2 lá này trong card location nói tỉ lệ drop như nhau là 1/2048, thế mới đau chứ @.@. Tiện thể cho mình hỏi là trong này có ace nào đánh ra GG chưa thế!? Để mình có thêm niềm tin cày cuốc T_T.

13. batigol53

Mình đánh ra 2 con GG từ henshin 2 rồi nè, lười kiếm con thứ 3 quá, mấy con thần gió, nước, điện một rổ. Tri -Horned thì chỉ có 1 con :))
    Tặng bạn tấm hình lấy khí thế nè ...

14. Onikage

con GG này mình mới có 1 em , đợt đó đánh heishin2 nó vừa cho tri horned dragon xong tầm vài chục ván nôn ra luôn em này :))

15. Eclypse

Eclypse Donkey Kong

Cho mình hỏi mình giờ đánh Mod Final đến Seto 2 rùi, bài cũng kha khá rùi. Mà bị lỗi save game, ko save trong game đc, chỉ dùng F1 - F3. Bây giờ bài sắp đủ mạnh để đi giết trùm rùi thì chợt nhận ra... nếu End game mà ko save đc thì làm sao Free duel với mấy thằng từ sau Seto 2 >"< Có cách nào ko các bác ơi...Đừng bảo là chơi lại từ đầu hay chơi đến Seto 2 đủ rùi nha :(((

16. Onikage

bó tay rồi bạn ạ , cách duy nhất là tạo cái save khác rồi lấy một cái save full card sau đó chuyển toàn bộ những là bài mình có rồi và đánh tiếp thôi :))

Eclypse thích bài này.
  17. Poseidon SK

Poseidon SK Mr & Ms Pac-Man

lâu lâu vào 4rum thấy mấy bác vẫn cầy trâu thật . tui kiếm đủ hết mấy con atk từ 3k trở lên rùi h đi cầy mấy con yêu yếu tỷ lệ 1/2048 mà thấy nản quá cơ :4cool_baffle:

18. snorkack

snorkack Mr & Ms Pac-Man

Òa Òa! Gần 1k trận hénhin2 rùi, chứ ra con GG nào hết T_________T

19. batigol53

Cố lên bạn ơi :)) cày xong GG đi rồi cày PUGM với BSD mới biết thế nào là nản .Tối hôm qua mình vô xã giao henshin2 lòi ra em GG cuối cùng :)) đủ bộ rồi thì nghỉ chơi thằng này luôn :D

20. mymyvt123

mymyvt123 Mr & Ms Pac-Man

1K trận chưa có GG chưa là gì đâu mình hơn 4k trận vẫn chưa được BSD này. Hên xui thôi trước 4k trận được rồng 4k5 mấy chục trận được con Bướm 3k5. Con BSD này với mình mệt quá

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.