Chia sẻ Yugioh Forbidden Memories Part 3 - nơi tinh thần cày cuốc đc đề cao tối đa\m/

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi Jack Atlas, 6/2/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dragonmg

dragonmg Legend of Zelda

Cho mình hỏi ngoài cách để nó hết bài trước thì còn cách nào win Stec ko :D

2. Lich_to_but

Lich_to_but Mr & Ms Pac-Man

TRỜI ƠI LÀ TRỜIIIIIIIIIIIIIIIIIII...................... thằng Atenza mắc dịch....sao mày keo rứaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa !!!!!!!!!!!!!!!!! :(( :(( :((

3. Shadow Zero

Shadow Zero Youtube Master Race

Tham khảo cách S Tec bằng magic của Trap của mình ờ đây : http://forum.gamevn.com/showthread....oc-dc-de-cao-toi-da-m&p=17858836#post17858836

Lưu ý là nếu bạn S Tec với Seto 3 hoặc Nitemare thì turn đầu mới cần equip cho bài mình >= 4500, còn những thằng khác thì ko cần

---------- Post added at 22:50 ---------- Previous post was at 22:45 ----------

Bạn đánh Atenza kiếm Serpent Night Dragon với Seiyaryu à :D

4. Lich_to_but

Uhm...về quê 2 ngày luyện liên tục thằng Atenza, chỉ dc mỗi con 607 Great Bill, buồn ơi là buồn :(. Mà công nhận đánh nó ra 713 với 712 liên tục. tui đánh kiếm 358 Seiyaryu ,706 Serpent Night Dragon, 424 Sky Dragon,với 581 Takuhee nữa.

5. thaimeo1

thaimeo1 Donkey Kong

cần kiếm Skull knight 2650
    Rồng demon 3k2
    Kiếm ma 3k
    Metal Zoa 3k ai biết đánh thằng nào chỉ giùm :D

6. rocker123

rocker123 Youtube Master Race

skull knight heishin 2nd
    BSD 3200/2500 darknight
    kiếm ma độc cô cầu bại thì lão mập ú thảo nguyên
    metal zoa thì không nhớ, bạn dùng phần mềm mà search đi

báo cáo các bác, thằng heishin 2nd đã lòi ra lá 705 Tri-Horn Dragon ở gần trận thứ 1100 ( vì chỉ tối đa 999 trận), mạng 3G nên không upload được anh em thông cảm
    Khoái quá trời, he he he

---------- Post added at 01:56 ---------- Previous post was at 01:22 ----------

à mà các bác ơi, gần đây mình không save được " unable to locate load data", có cách nào giải quyết hông các bác, hay chỉ F1

7. caybang2005

caybang2005 Donkey Kong

Đợt này đánh thằng Jono 2 đen thiệt, 400 ván có 1 con rồng đen mắt đỏ, không ngờ đánh đến 430 ván có luôn 2 con tiếp theo.

To Shadow Zero: Mà cái file Scan bộ nhớ của Cheat Engine cho Yugioh FM mình sài trên máy mình không được, mình scan lại số bài của máy thì không tài nào scan được, vì đến giá trị sau thì không tìm ra được để lọc. Đang tính đánh S-tec mà đánh thấy oải quá, Shadow làm thế nào mà scan ra giá trị số bài của máy thế.

8. Shadow Zero

Cái file đỏ chỉ sử dụng cho ePSXe 1.60 và cho tất cả các bản Mod và Normal (Eng), các version khác phải scan lại hết, vì ePSXe 1.60 tốc độ chỉnh max dc, còn bản 1.70 thì tốc độ luôn giữ bình thường

Scan sau khi kết thúc trận đó, ngay chỗ CARDS USED

@Lich_to_but : Atenza đâu có cho Great Bill đâu, nó chỉ cho Takuhee à, sao bạn đánh ra dc từ nó vậy, Great Bill = Jono , Anubisius

9. caybang2005

caybang2005 Donkey Kong

Mình dùng ePSXe 1.6 mà, và bản English đó nhưng khi load file này thì nó không hiện đúng nữa.
    Theo như Shadow nói thì chỉ khi kết thúc trận đấu mới scan được, vậy thì trong khi đang chơi chắc không có cách nào làm giảm số bài của đối phương xuống nhỉ. Để S-tec cho nhanh, vì đánh thằng Shadai để lấy đủ 3 lá Sét thì lâu ghê, S-tec nó toàn cho bài cùi không, đánh 30 ván rồi mới có 1 lá bài Sét. Thôi đành chịu cứ từ từ đánh vậy.

10. Shadow Zero

Bạn thử chụp cái hình Cheat engine khi load file Yugioh FM cho mình xem nó hiện giá trị gì
    File đó mình thử ở nhiều máy khác có ePSXe 1.6 đều dùng dc mà

11. Lich_to_but

Á nhầm, Anubisius cho Great Bill. vì có đánh thằng này vu vơ vài trận, định kiếm Great Moth và PUGM.

12. caybang2005

caybang2005 Donkey Kong

Đây hình của nó đây:

13. rongdoVN

rongdoVN Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

nản quá đánh Anibius hơn 700 trận rồi mà vẫn chưa đc PUGM =((

14. Shadow Zero

Lạ nhỉ, ban đầu mình tưởng CE 6.0 ko hợp với cái file đó, vì mình vẫn đang sử dụng CE 5.6.1. Mình down thử CE 6.0 về thử và vẫn sử dụng dc, Ở đây có lẽ bản do ePSXe 1.60 của bạn. Bạn thử down lại cái này rồi chép plugin vô thử xem

http://www.epsxe.com/files/epsxe160.zip

Đây là hình mình dùng thử CE 6.0

15. Jack Atlas

Jack Atlas Liu Kang, Champion of Earthrealm

mình ăn chém 2 tuần giờ mới về dc với anh em, thất lễ quá :P

16. caybang2005

caybang2005 Donkey Kong

To Jack Atlas: Làm sao mà bị chém thế? Làm bữa trước nhắn tin cho Jack mà không được.

To Shadow:
    Mình cũng sài CE version6 mà, hôm qua cũng down cả cái plug in video giống như trong video hướng dẫn về thử vẫn thấy y chang. Nhưng không sao, vì chắc mình không dùng đâu, vì xem hình thấy cái đó chỉ có cách win nhanh là đưa điểm gốc của máy về 0 để win, nhưng hình như không có cách nào để làm giảm số bài của máy xuống được. Vì dùng auto win như vậy thì thấy tỉ lệ drop bài không như mình chơi và nữa dùng cái đó thì nhanh chán lắm, cứ tằng tằng mà cày cuốc thôi.

17. dungvandn00001

dungvandn00001 Mr & Ms Pac-Man

Lâu ngày quá bác Jack nhỉ :D. Lập ra Topic mới xong rồi trốn luôn, Bác làm ăn kiểu gì mà để bác caybang chưởi rủa tùm lum thế :D

18. Shadow Zero

Ý mình nói là plugin của giả lập ePSXe đó, lỗi trên của bạn là do bản ePSXe 1.60 của bạn ko phù hợp với file CT mình gửi, ko phải lỗi của CE.
    Mà thôi, bạn ko dùng thì tốt, mình post lên chủ yếu cho bạn test thừ xem Meadow Mage có cho Zoa ko thôi.

19. dungvandn00001

dungvandn00001 Mr & Ms Pac-Man

Ý bác Zero là post Auto lên cho anh em tham khảo thử xem Meadow Mage có ra Zoa không ấy mà :D. Còn thực tâm thì em vẫn thích tự cày hơn, tuy là không có nhiều thời gian.

Bác caybang đâu rồi nhỉ :D. Không biết vụ Meadow Mage có cho Zoa hay không bác đã điều tra ra chưa vậy :D.

20. caybang2005

caybang2005 Donkey Kong

Vẫn chưa thấy, không lẽ mắt mình quáng gà, hiện giờ đánh đủ hết 3 rồng 3500, 3 rồng 2400, 3 rồng 1800, Skull knight rồi, bài cũng khá mạnh rồi, tối nay về S-tec Pegasu để lấy mấy lá bài tăng lực và bẫy rồi chiến Meadow Mage tiếp. Khi nào đánh ra sẽ up liền, nếu từ giờ đến tuần sau mà kô ra từ chắc là pó tay mất, có lẽ quáng gà thật.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.