Chia sẻ Yugioh Forbidden Memories Part 3 - nơi tinh thần cày cuốc đc đề cao tối đa\m/

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi Jack Atlas, 6/2/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rongdoVN

rongdoVN Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

ặc , bài còn xịn hơn cả mình mà sao đánh toàn B C nhỉ :-?

2. ximachaos

ximachaos Youtube Master Race

ông này cái gì cũng 3 chắc là nhân bài roài.=))
    còn ông muốn S A pow khuyên ông nè ko được kết thúc trận với số lượng bài thua nó quá 5 lá tỉ lệ S A pow cao lém đấy.

---------- Post added at 15:24 ---------- Previous post was at 15:22 ----------

thêm cái nữa bài ông cỡ 28 29 lá trở lên nữa.

3. chieftracy

chieftracy Youtube Master Race

chỉ có GG với PUGM là tui nhân thoai
    mà cái lá đầu là do tui trầy trật đánh ra nên chắc cũng chả sao

4. rongdoVN

ủa nhân sao vậy chỉ mình với :D

để nhân ra 3 con BEUD đánh cho nó máu :">

5. chieftracy

tại để thịt con rồng của nó ít nhất cung phải nuốt thêm 2 3 cái tăng lực nữa nên mới BC

6. Shadow Zero

Shadow Zero Youtube Master Race

Copy file save chính (1) của mình ra 3 cái, sau đó vào game trade con BEUD ở mấy file save vừa copy ra cho 1 file save khác (2), rồi chuyển BEUD từ save (2) qua lại save (1)

Hoặc 1 cách khác nhanh hơn nữa là xài Cheat Engine, trong file autowin của mình có. Muốn làm cách này thì kiếm bài hướng dẫn autowin của mình mà xem (không khuyến khích vì đây là hack thay đổi kết quả cho bài ở cuối trận, muốn con nào là có con đó :D )

7. Lich_to_but

Lich_to_but Mr & Ms Pac-Man

Ê cái tên này, ỷ đánh ra rồi nên định nhân nhiếc cho anh em thèm hửm >:P . đánh ra thêm 2 con nữa mới hay chứ, nhân chi mất zui.

Còn bạn Zero đề nghị bạn đừng tuyên truyền mấy cái Hút Chích cho các bạn kia nữa ^^!, tội lỗi lắm bạn ơi !

8. chieftracy

konami làm ra cái trade mới là tuyên truyền hút chích

9. Lich_to_but

haha...bạn nì bức xúc quá rùi nè ^^!. Có khó khăn mà vượt qua dc mới thấy vui chứ bạn. gamer mà ngại khó gì chứ.Hôm nay thu hoạch ko tới nồi tồi. Đi campain lụm dc 1 em [217] BSD..hehe:

youtube:
    http://www.youtube.com/watch?v=TYrjfKqRR34
    Folder "sstates":
    http://www.mediafire.com/?ex4bbcf8ppemypp

Chỉnh sửa cuối: 20/3/11
  10. ximachaos

ximachaos Youtube Master Race

cũng không thể trách ông do ai mà chơi trò này nhiều ít nhiều cũng mấy phát nhân bài hay hack bài hoặc nhiều thủ thuật khác mục đích cũng chỉ để đạt được ước muốn bấy lâu nay là sở hữu mấy cái card hiếm , nhưng chơi nhiều thì ông lại thấy ko cần sài thủ thuật gì chơi càng hay , ra 1 card càng hấp dẫn, game này là game dùng để chơi dài dài mà chơi dài dài để còn bình luận tán gió với anh em trong topic này nữa chứ.....chơi tới chơi lui dc chục năm roài với cái trò này, giờ tui chỉ chơi duy 1 bản mode duy nhất thấy đi 1 lúc 2 bản thấy kì kì vì giống ăn gian , mỗi bản có cái hay hấp thụ xong cái bản gốc roài giờ hấp thụ thêm cái bản mod này, cái bản này thì bài chắc sẽ ra roài cứ tàn tàn đánh vừa đánh vừa lên đây bình luận chém gió chơi hà hà. Mỗi người 1 suy nghĩ đừng trách tại hạ :)

11. SjlverPr0

SjlverPr0 Youtube Master Race

BẠn nào có thể share dùm mình cái Auto win đc ko? Cả cách sử dụng nữa!Ko thì cho mình link đến page bạn post autowin ấy.
    Tks nhiều!

12. caybang2005

caybang2005 Donkey Kong

Sài thử cách auto win của bạn Shadow ở đây xem: http://forum.gamevn.com/showthread....-tinh-than-cay-cuoc-dc-de-cao-toi-da-m/page29.

Nếu làm như hướng dẫn mà không được thì mình bảo cách scan lại từ đầu, đấy là mỗi lần win một ván bài xong thì đùng ấn nút O để kết thúc mà xem kỹ các thông số của trận đấu như Life Point, Magic Use, Card Use của cả mình lẫn của máy, rồi sài CE hoặc Artmoney mà scan lại rồi filter sau mấy lần filter thì được giá trị đúng thay đổi nó là bạn có thể win luôn lúc đầu tiên.

13. SjlverPr0

Mình đã làm đc cho LP của COM = 0,win ngay lá đầu tiên.NHưng theo như clip của Shadow thì cần phải paste cái Code vào ACtool,mà link bạn đưa ko thấy có cái code đấy :( Bạn có thể share mình đc ko?
    Thêm nữa,làm đúng như cái clip thì load file Yugi ở CE,thay đổi số rồi click ô nào thì nó thành dấu V,còn mình ấn vào nó thành dấu X là sao nhỉ?Mặc dù vẫn có tác dụng

14. caybang2005

caybang2005 Donkey Kong

15. chieftracy

theo tui konami làm ra cái trade là cho gamer 1 con đường sống hồi trước chơi trên ps1 mà ko có cái trade muốn về nước chắc cháy máy

---------- Post added at 18:22 ---------- Previous post was at 18:17 ----------

pác lich đánh ra đc BSD rồi bây giờ bác định đánh típ ra con thứ 2 hay sao

16. Lich_to_but

ẹc..bạn hỏi câu khó trả lời quá :( .... đánh ra 1 con vã mồ hôi hột chứ phải chơi đâu,thức đêm thức hôm mắt híp híp. nhưng mà bù lại nó vui. Uh mình sẽ đánh thêm con thứ 2 và thứ 3, cần gì gấp gáp, tèn tèn mà đánh thui. :D

17. rongdoVN

uhm , mình cũng vậy nè , đánh ra 1 lá BEUD là mừng lắm rồi , hôm bữa đánh ra là nhảy nhót tùm lum :D:D

giờ cố gắng lấy đc PUGM nè , con này đánh 2k trận rồi vẫn chưa ói ra , mặc dù các lá 1/2048 đã ra gần hết @@

18. chieftracy

nó sẽ ra vào ngày bác ko bik giờ bác ko hay
    tui đánh ra nó ngay lúc tui chán định bỏ game này lun mà
    đánh xong hôm sau ra lun GG thế là lại ghiền lại

19. SjlverPr0

Mình autowin đc rồi!NHưng có 1 vấn đề nhỏ là :trước khi cài auto phải thay bài equip đi = monster,vì nếu lá đầu tiên là equip sẽ ko thể ra ngay nước đầu đc :D

20. Cosmo Queen

Cosmo Queen Mr & Ms Pac-Man

Cái này mình down về nhưng giải nén thì bị lỗi , bạn kiểm tra thử xem

---------- Post added at 23:13 ---------- Previous post was at 23:07 ----------

Ch mình hỏi cái link bản mod của bạn mình dowv về nhưng giải nén kô đc , bạn kiểm tra lại dùm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.