Chiến thuật kỹ thuật trong FF 2k6 - [Tactics -Formation-Tip & trics]

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi nguyenlinhgf, 28/11/05.

1. nguyenlinhgf

nguyenlinhgf T.E.T.Я.I.S

Có lẽ đánh đầu S sẽ ko cấm vì cho dù đánh đầu S vẫn hay gây bất ngờ cho thủ môn- ko còn là bug nhảm như 2k5 nữa nên có thể tập

2. Nguyen_Hieu

Nguyen_Hieu Dragon Quest

Mã:
    Có lẽ đánh đầu S sẽ ko cấm vì cho dù đánh đầu S vẫn hay gây bất ngờ cho thủ môn- ko còn là bug nhảm như 2k5 nữa nên có thể tập
    Công nhận là hồi 2k5 lần đầu tiên làm được đánh đầu S sướng vãi........cứ như mình sắp vô địch đến nơi rồi :)), nhưng 2k6 tình hình là làm gì còn bug đánh đầu S nữa đâu? đánh đầu D vẫn hay nhất:D

3. leminhnhathuy

leminhnhathuy Donkey Kong

Đánh đầu S thường hay gặp mấy cú nhảm nhí như đập cột kô chịu vào lắm, đánh đầu D tốt hơn nhưng hơi bị khó canh lên hoặc xuống.

4. phicau

phicau Youtube Master Race

Công nhận đánh đầu S sướng hơn, ít bị thủ môn đỡ được hơn mặc dù...ra ngoài nhiều hơn:(. Nhưng mà nhiều khi mình chỉnh đánh đầu thì nó lại truyền cho một thằng đứng gần đấy, chú này lúng túng chả bít làm gì rồi mất bóng, ức chế:((.

5. Sucdra

Sucdra Mr & Ms Pac-Man

Mã:
    Công nhận đánh đầu S sướng hơn, ít bị thủ môn đỡ được hơn mặc dù...ra ngoài nhiều hơn:(. Nhưng mà nhiều khi mình chỉnh đánh đầu thì nó lại truyền cho một thằng đứng gần đấy, chú này lúng túng chả bít làm gì rồi mất bóng, ức chế
    Nhưng mà năm nay thì đánh đầu S nó còn dễ bắt hơn là đánh đầu D

6. SuperTiger

SuperTiger Mr & Ms Pac-Man

Hãy mua Thế giới games, hãy đọc bài của Tạ Nam Anh, ôi, thần tượng mới của giới trẻ. BG ơi hãy nhận anh là anh kết nghĩa, hoặc ko thích thế, thì nhận anh làm ...em kết nghĩa cũng đc. Chỉ cần kết nghĩa, là anh đc ...thơm lây.

Bài giới thiệu FF06 của ku chỉ cần bớt phóng đại 1 chút, bớt quảng cáo 1 chút, câu cú sắp xếp lại hợp lý hơn 1 chút, từ ngữ tinh gọn hơn 1 chút... thì có thể nói là trên cả tuyệt vời.

Ôi, anh hâm mộ chú mày wa' !

Have fun :hug:

7. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

Post cái này nhầm chỗ roài :)) , nói chung đọc thích thú thật, lên bìa là ok roài :)) . Tuy 1 bài ko nói hết được về FIFA 06 nhưng lời văn câu cú như vậy là vãi roài :))

8. nguyenlinhgf

nguyenlinhgf T.E.T.Я.I.S

đúng là post nhầm chỗ - he he mà hồi xưa có bài đăng ở SG chả có ma nào chúc mình 1 câu ( chắc tại dở) còn giờ BG mới làm cái đã có thần tượng :))

9. MannaM

MannaM Mario & Luigi

Các bác cho em hỏi anh NA là anh nào ạ?;;) Có phải anh ma xanh ko? 2 anh đấy có phải là 1 ko ạ?Nếu đúng thế thì nói thật với các bác em nà em thần tượng anh lày nắm :X.
    Các bác thấy anh ấy ko,1 con người đẹp trai ,mặt to ,trán zồ ,mắt cận,đầu tóc ổ quạ,sắp hói,bụng phệ:X.Theo đánh giá chủ quan của em,ngoại hình của ảnh ko thua kém gì Quasimodo cả :X.Về phong cách thì khỏi phải nói,các bác đá FF với đi off nite với anh ấy mãi rồi,chắc ko cần phải nói nhiều,riêng em muốn trình bày thêm với các bác nà anh ấy đá với em toàn nửa trận thì còn 1o người,tiền đạo của em cứ chạy sát xuống là bị hậu vệ của anh ấy đạp què giò :((.Nhưng ko phải anh ấy chơi bẩn ,xấu xa đê tiện ,xảo trá gian manhđâu các bác ạ,điều ấy chỉ thể hiện anh NA là 1 con người cứng rắn ,mạnh mẽ ,quyết liệt còn khi anh ấy tấn công thì sút toàn đập ngươì hậu vệ em vào lưới hoặc hậu vệ em chuyền vào chân tiền đạo:((.Em nói thế ko phải để chửi anh ấy ăn rùa đâu mà để thể hiện ảnh quả là 1 con người tài sắc vẹn toàn,mỳ số hên số đỏ đủ cả .Nói chung anh BG quả là 1 con người toàn mỹ toàn diện,như thế thử hỏi sao em ko hâm mộ được:x.Có thể nói anh là 1 thần tượng toàn mỹ,1 ngôi sao đang lên,1 idol tỏa sáng rực rỡ như mặt trời trong ngày nhật thực ,như đom đóm trong đêm mưa,như đèn dầu trước gió:))
    KẾt: Anh NA ,thần tượng của em và của anh tiger,là tất cả; còn tất cả kẹc là cái gì cả =))

To all: inspired by my gal,đang dạt dào cảm xúc .
    At last,just jk,for fun,:panh NA ở ngoài còn le lói hơn cơ ;))

10. SuperTiger

SuperTiger Mr & Ms Pac-Man

Ôi anh hâm mộ chú wa', quả nà giọng văn trào phúng có 1 ko 2, có 2 ko 1, thế lày nà ăn đứt nhà văn Vũ Trọng Phụng giồi. Anh tự hỏi sao chú ko làm 1 bãi... ấy ko, lỗi morras... làm 1 bài trên Thế giới game, như vậy tờ báo thân yêu của chúng ta có thể tăng thêm thị phần từ những khách hàng thường xuyên của ...Tuổi trẻ cười, Làng cười...

Thôi, anh đi tắm đây, cười vãi cả ra quần...

Have fun :hug:

11. Nguyen_Hieu

Nguyen_Hieu Dragon Quest

Mã:
    Ôi anh hâm mộ chú wa', quả nà giọng văn trào phúng có 1 ko 2, có 2 ko 1, thế lày nà ăn đứt nhà văn Vũ Trọng Phụng giồi. Anh tự hỏi sao chú ko làm 1 bãi... ấy ko, lỗi morras... làm 1 bài trên Thế giới game, như vậy tờ báo thân yêu của chúng ta có thể tăng thêm thị phần từ những khách hàng thường xuyên của ...Tuổi trẻ cười, Làng cười...

Thôi, anh đi tắm đây, cười vãi cả ra quần...

Have fun 
    Đọc từ hôm kia rồi, hay thiệt, thix nhất là nhìn FIFA lên báo là sướng roài :hug: . Ờ nhưng mờ em có 1 điểm anh NA viết chưa chính xác, cái điều chỉnh độ xoáy của bóng lúc Freekick ấy, năm nay vẫn có :'>

12. zero060891

zero060891 T.E.T.Я.I.S

:o hay quá, chỉnh độ xoáy kiểu gì vậy anh HIếu, em chưa bít vì ko đá FK nhiều, hix :'>

13. Nguyen_Hieu

Nguyen_Hieu Dragon Quest

Mã:
     hay quá, chỉnh độ xoáy kiểu gì vậy anh HIếu, em chưa bít vì ko đá FK nhiều, hix 
    Mai ku đi đi, có đủ mặt dân ff, anh em trao đổi cho vui. Có nhiều cái anh cũng đã biết đâu mà.

14. *Quachbachlong

*Quachbachlong Youtube Master Race

công nhận đọc cái bái của BG làm cho mình hả dạ biết mấy. Thuở nào bọn WE cứ nói WE của chúng là ngon nhất nhưng từ hồi WE 9 ra tới giờ có thấy bài nào tr6en TG games nói về đâu.
    Trong bài viết đo bác BG cũng đã phân tích kỹ ưu điểm cũng như nhược điểm của FF roài, nhưng còn thiếu nếu so sánh FF và WE, thôi kê, dù sao thì cũng hạ dạ lắm roài.

15. Nguyen_Hieu

Nguyen_Hieu Dragon Quest

Sáng nay qua nhà, Sk8er_boi tìm mãi hông thấy tờ báo đâu, hóa ra BG vứt trong WC ;))

16. aqualade

aqualade Youtube Master Race

chơi 2k5 đi
    máy nhà em ko đủ để chơi 2k6 mà chắc chơi cũng giật

17. Nguyen_Hieu

Nguyen_Hieu Dragon Quest

Mã:
    chơi 2k5 đi
    máy nhà em ko đủ để chơi 2k6 mà chắc chơi cũng giật
    ko hiểu ku này có ý gì:D

18. nguyenlinhgf

nguyenlinhgf T.E.T.Я.I.S

từ bây giờ đến 24-1 tại tp.HCM ở phòng game TITAN có chương trình thách đấu của Clan Hoàn Long - nếu thắng dc 1 trong bất kỳ thành viên nào trong main team của Hoàn Long trong 1 trận chính thức (có sự chứng kiến của manager) sẽ nhận dc 1 máy Mp3
    ai thích lên thì nhanh chân đến bon chen : nhưng nên nhớ Hoàn Long team( FIFA) ko có dễ thắng đâu - cảm thấy thắng dc bất kỳ ai trong số này thì lên kiếm máy Ipod nhé (Thông , kiddi, Vy ,CZ... nói chung là 1 nữa cao thủ nừam ở HL)

19. MannaM

MannaM Mario & Luigi

:-o Ngon thế.Các bro trong Miền Nam thử đi.Ko thành công cũng thành ma,ko có MP3 cũng đc chơi free :)).Mình ở ngoài này ko dám bon chen :))

20. blueghost

blueghost eS