chiến tranh giữa LM ๑۩๑۞Thiên-Hạ۞๑۩๑ và Thần Mộ

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi zzzsoinhozzz, 24/9/09.

1. vphamha

vphamha Youtube Master Race

Anh còi to hay không tự anh biết lấy,không vệc gi đến bố con nhà thằng lào hết.Cho cái danh tính đi.Ta đây chưa nói ta mạnh bao h.Nếu muôn ta lên hỏi thăm thì nói nói toạc mẹ cái địa chỉ ra.làm gì mà còi to với còi nhỏ chi cho rách việc
    Vẫn câu nói muôn thuở,phá nhà dân cũng có cái thú cũa nó".Có người thích chiến ,có ngưòi thích phá nàh dân ko dc àh.Trong lm thì lm chiến ở đâu thì ta lên đó chiến ko đc ah.Nói như cuongvns1981 thì out mẹ nó cái lm cho lành=)).không cần phải nói khích :));))

2. Ma-Cô

Ma-Cô Youtube Master Race

Thôi nhà cháu xin các bác đừng cãi nhau nữa. anh em mình chơi game để học hỏi, để có thêm bạn bè, để có cái thú relax thôi. Thực ra anh em cũng tâm huyết nửa đêm trốn vợ dậy xây xây đắp đắp được cái nhà dân bác phá mất thì cũng tiếc thật. Nhưng chiến tranh nó thảm khốc như vậy đó. Bây giờ bọn Mỹ nó vẫn giết trẻ em Iraq và Afghanistan đầy đường đó. Cái chính là đánh nhau xong ai thua thì phải cố gắng mà luyện chưởng thêm thôi. Chứ oánh nhau xong chửi bới nhau chẳng ra cái gì Ma Cô cũng thấy buồn lắm. Chúc các bác chơi game thật là vui.

3. cuongvns1981

cuongvns1981 Youtube Master Race

Khiếp bác tiểu kiều làm gì mà nóng tính thế, game thì vui em khích TƯỚNG tí xem thế nào thôi mà, chứ em cùi bắp sao sánh với bác EM hay TEN mà giám xưng danh, em là em cứ khích thế để bác xuống HỨA Xương thôi, chứ bác đừng trách nhé, thế trại bác đến đâu rồi để em còn kêu gọi ae chuẩn bị, hay bác đợi bác EM, bác EM mà xuống là em Hòa bình cheo tướng đó=)). Cho em hỏi cái LM V-Phonix đâu rồi, sao bác IRONMADON bỏ trơi sớm thế. nghĩ lại ngày xưa đánh nhau với mấy bác vui biết bao, đánh toán loạn cả tuần trời cuối cùng thua, nói với các bác là đừng phá đô thành. bác iron "bọn anh đánh cuồng fong ko thấy chống cự, lên xuống đây đánh chơi với các chú cho vui, chứ phá nhà dân làm gì, có gì ko biết thì cứ hỏi bọn anh." đã thế lại còn rủ có muốn đánh HUNG NÔ anh cho đánh ké" eo ơi quân mình hồi đó yếu cho một kỵ vào xem cũng sướng. Vậy mà bây giờ chưa đánh nhau đã có bác TIỂU KIỀU "phá nhà dân cũng có cái thú cũa nó", :)):)), các bác PHÀN THÀNH mà ko phải LM VIP có lẽ treo TƯỚNG bán rẻ lấy bữa nhậu kiếm cái server khác mà chơi. :D

4. khaclinh

khaclinh C O N T R A

Này tớ cho cái địa chỉ là y póc này lấy ko thì tớ Quẳng lên cho =)).

P/s: Tùy bác chọn nhé:
    Thành chủ Ma Cô; Liên minh:๑۩๑۞Thiên-Hạ۞๑۩๑ Danh vọng/Uy danh: 101690476/5801774. Thành trì: 25; dân số: 2509396.
    Nick game VN: Ma-Cô

Thành chủ: ZORRO1; Liên minh:๑۩๑۞Thiên-Hạ۞๑۩๑; Danh vọng/Uy danh:125593371/8608680
    Nick game VN: cuongvns1981.

Thành chủ: sjeuquay Liên minh:๑۩๑۞Thiên-Hạ۞๑۩๑; Danh vọng/Uy danh:158962225/8065563
    Nick gamevn: zzzsoinhozzz

5. Ma-Cô

Ma-Cô Youtube Master Race

Thành chủ: sjeuquay Liên minh:๑۩๑۞Thiên-Hạ۞๑۩๑; Danh vọng/Uy danh:158962225/8065563
    Nick gamevn: zzzsoinhozzz

Nhầm hàng rồi.

6. zzzsoinhozzz

zzzsoinhozzz Mr & Ms Pac-Man

oạch ở đâu cái vụ zzzsoinhozzz lại là của Siêu quậy thế :(

7. cuongvns1981

cuongvns1981 Youtube Master Race

Cái bác KHÁC LINH này lạ thật mình thích thì tự đưa quân lên ae THIÊN HẠ tiếp đằng này cứ ở ngoài mà xúi dục, đúng là loại đục nước béo cò. :P:P, bác đưa luôn mấy ông khủng nhất của THIÊN HẠ lên đây như thế thì bác TIỂU KIỀU có mà gan HÙM cũng chẳng dám xuống chắc là bác ý lại lăn nỉ bác EM thôi,=))=)) bác EM đừng xuống nhé bọn em ko đá được với cả đội MU toàn 6666 đâu. bác đừng nghe đài địch nhé...:((:((

8. zzzsoinhozzz

lần sau phải tìm hiểu kỹ nhé bác khaclinh

9. vphamha

vphamha Youtube Master Race

Em là iem bó tay với bác roài.Ko chém gió nửa,mệt roài.Các bác cứ thỏa mái chém gió đi,iem là iem cứ oánh,tới đâu oánh tới đó.Bác đừng giở cái kỉu bảo iem đi năn nỉ ai ở đây.Trong cùng 1 lm thì đánh nhau có chiến chung hay không là quyền của mọi người trong lm .Xem lại mình 1 tí đi đã rùi hảy bào là ng khác' năn nỉ hay không năn nỉ nhá.Mềnh tự biết sức mình ko như các bác top trong lm của mềnh đc , 1 mình ko chịu nổi các bác bu lại 1 đống tập thể,nên ắt có cách của mềnh;)).
    Mà bác có hòa bình cheo tướng thì cứ việc nhá.Iem đg thíu pé Dưong Hộ đây.Tháng này dư đc tí xiền,kiếm thêm vài pé tướng cho nó xôm tụ.;;)

10. zzzsoinhozzz

hix sắp tới TH treo tướng 1 loạt ai thích em nào thì cứ việc súc :D

11. jinchyp

jinchyp Youtube Master Race

Đợi đến lúc treo thì làm rỳ còn ai chơi Linh Vương nài nữa...
    Hô hô.
    Lúc đấy mình cũng treo cho đẹp.

12. EarthMoving

EarthMoving Legend of Zelda

Mấy hum nay buồn quá...Các bác Thiên Hạ mời mềnh xuống . Mềnh xuống toàn ko tiếp khách. Đành dựng cái lều ở Quận Thành ngồi cho đỡ buồn...Chờ mãi chả thấy các chú Thiên Hạ ló đầu ra...Hic...Đã Thế Ma Cô lại bảo bọn mềnh là quân xâm lược...Hic...Mềnh ko lên thì mời mọc mãi...Hic :-<