Chiến Tranh hay Hòa Bình ?????

Thảo luận trong 'Atlantica' bắt đầu bởi theshadowtl1, 18/4/12.

1. KooLam

KooLam Donkey Kong

giao chiến để mày tập cách chửi nó hỉu k??? nó chửi mày sao mày thấy rút kinh nghiệm. hỉu nghĩa từ đó sao. làm cho vốn từ tiếng anh thêm phong phú :))

2. theshadowtl1

theshadowtl1 Mr & Ms Pac-Man

Chỉ sau 24h tui pot bài má các bạn chiến nhau liên tục vậy là ứng với câu : 1 người VN co thể hơn 1 người nhật nhưng 2 người VN ko bao giờ = 1 người nhật.
    Nên ai có ý kích động thì làm ơn rời xa topic này.
    - Ở đây vấn đề đưa ra là làm sao cho Nation VN đoàn kết lẫn nhau và cùng đưa ra hướng đi và kế hoặch cho tương lai (có chắc G VN giữ đc Berne vĩnh viễn ko?vậy tại sao we 1 chọn 1 vài cái town của QG nào yếu or là kẻ thù chung của serve để tấn công và chiếm town). Bác Hoàng có 1 acc rất mạnh nhưng bác chưa dám bước thêm 1 bước nữa đó là giúp cho Nation VN mạnh, làm đc việc này không phải 1 sớm một chiều mà phải wa 1 thời gian dài. Bởi vậy tôi đề xuất thêm 1 vài thành viên Online thường xuyên và có đủ uy tính để phụ giúp bác Hoàng.
    * Thật sự đây chỉ là game cần chi phải đổ nhìu sức lực và tâm tri vào như vậy? có lẽ ai sau khi đọc bài tui viết đều có suy nghĩa như vậy !!chuyện này ko trách các bạn đc. Nhưng riêng tôi khi chơi games phải có 1 niềm vui để thư giản sau những phút giây làm việc mệt mỏi và niềm vui của tôi là j? Dĩ nhiên là mún chiến thắng tất cả các gamer khác để học hỏi kinh nghiệm của họ và bổ sung cho bản thân giúp cho cuộc đời thêm thú vị.

3. sad_snowman

sad_snowman C O N T R A

- với tầm ảnh hưởng của anh hoàng thì chắc ngoài bọn Imperial chẳng thằng nào dám động Berne đâu và nation nó thì đứa nào cũng có town
    - biết người biết mình mới thằng được, lần trước war nếu mà bọn WarrionNation, PP, Cherry, Panda nó tham gia thì đã khác

4. KooLam

KooLam Donkey Kong

Warriornation tham gia sao k?? bọn kia chỷ muốn hoà bình thôi k mún chiến tranh đâu. CherryBlossom out nation rồi. Đa số đều ghét thằng Corn hết. Chã qua chung nat tụi nó mới cứu thôi. Thấy Silentlove lên canh KJ thằng Corn, có thằng nào lên giúp nó đâu?? Để mai t kiu Remarkky lên hỗ trợ Silent. h nat sao không quan tâm. Nhưng riêg ACE xác định kẻ thù là Guild Nerolon rồi. Nên từ h sẽ phối hợp với Silent chống phá bọn nó.

Chỉnh sửa cuối: 19/4/12
  5. o0tieuyen0o

o0tieuyen0o Youtube Master Race

Thấy các bác oánh nhau vui quá, hay mình logg lại góp tí sức nhỉ...::6cool_beat_brick::4cool_oh:

6. fale2309

fale2309 Mr & Ms Pac-Man

cần đếch j phải nhờ thằng nào hỗ trợ cho mang tiếng nhờ vả. ta cam đoan là KJ thằng Corn thì chỉ có thằng Pes hoặc Ex lên cứu thôi, mà cực chẳng đã chứ nó có lên cũng bị ăn hành nên giả vờ AFK thôi =))
    Thằng remarkk thì hỗ trợ được ai =)) chẳng qua nó không dám KJ bọn kia nên mới nhờ các bác VN mình (có thể lôi kéo đồng minh hoặc j j đấy) chứ trước bị ăn đòn thường xuyên rồi ngồi trong town chửi ra chứ có làm được j đâu...

7. KooLam

KooLam Donkey Kong

Bữa nó chửi thằg Corn dog ra đó a. mà nó không ra. nó cứ rủ e đy PK với nó quài:2cool_beated:

8. xxxpee

xxxpee Youtube Master Race

3bi nói thấy đúng ghê, đa phần dân VN chơi game online là để chứng tỏ mình, đầu tiên như các game Võ Lâm, rồi sau này là game Thế Kiếm,Thiên Long Bát Bộ (cái game này tui ko biết nó giống truyện TLBB ở chỗ nào mà tụi FPT lại ăn theo nhu vậy),..... Ở ngoài cầm dao đi chém ng ta thì sợ chết nên vào game nuôi mộng làm trùm, ngoài đời bị ng ta chửi nên vào game sủa bậy,.... Tuy biết vẫn có ng chơi game để giải trí nhưng dạo này nhiều người VN máu me quá. Đã từng chơi những game Rohan, LineAge, Mapple, ... nên hiểu cảm giác kỳ thị ng Vn của ng nước ngoài, thật ra trước đây thì ko có nhưng h thấy nhiều rùi. Tiếc là VTC vì tham tiền nhập game này về nên điều này ko tránh khỏi.
    h nhiều thằng KJ để tự sướng thui sis ơi

G CherryBlossom vẫn còn trong nation Imperial đó, nếu thật sự mún ctỏ mình các bác war nation Parasie đi

9. KooLam

KooLam Donkey Kong

Bác ghét em bác nói tiếg. NC ám chỷ làm e run quá :)).
    xl bác chứ người ta có ghét mình cũng kệ thôi bác àk. Mình không thể làm cho tất cả mọi người đều thích mình. Chỷ có thể làm cho 1 số người thích mình, tin mình thôi.
    mà tất cả không phải vì đứng ra bảo vệ người khác thỳ thằng này không phải làm thế đâu. Mình mạnh để mình bảo vệ kẻ yếu. Phòng > Chống. Đánh bại nó để tạo hoà bình cho nat mình thỳ cái đó là sai huh??
    Ừ chấp nhận Guild t hiếu chiến. Nhưng còn đỡ hơn 1 số thành phần lập cái guild ra mà suốt ngày cày gold đem bán kiếm lời cho bản thân mình, mặc kệ a e Việt Nam ra sao thỳ ra. Thà rằng người nước ngoài ghét tui. OK!!. Nhưng a e bên này yên ổn thỳ vui rồi. Cuộc sống có này có kia. game cũng thế. cũng là 1 phần cuộc sống của mình thôi. Mình bảo vệ giúp đỡ người ta được thỳ sau này người ta giúp đỡ bảo vệ mình được.
    Con guild Cherryblossom. nói thẳng với bác. Thằng leader là bạn thân của thằng này. nên nó không tham gia War đâu bác àk!! mún xoắn thỳ kím người khác.
    Tôn chỉ của guild ACE là guild Nerolon đọc cho kỹ trước khi đặt câu hỏi. Bác lại lôi parasie vào đây làm rì??? lại xoắn!!! rõ khỗ.
    Nhớ để lại cái tên trong game của bác nhé :1cool_byebye:

10. proA.Hoangga

proA.Hoangga Donkey Kong

Thôi ta nghĩ stop ở đây được rồi, topic dần chuyển sang troll triếc xoắn lẫn nhau. Việc phát triển nation ngoại giao các kiểu ra sao thiết nghĩ chỉ cần các leader nói chuyện với nhau là đủ, các member ai có thắc mắc hoặc đóng góp có thể thông qua leader, nếu vẫn chưa thông thì pm trực tiếp King, có gì ta sẽ giải thích. Cứ tiếp tục thế này chỉ gây mất đoàn kết nội bộ rồi cuối cùng tự dẹo 8-}.

11. lovesim

lovesim C O N T R A

:8cool_matrix: yeah

:P i sexy and i know it

12. sad_snowman

sad_snowman C O N T R A

2` đang war quay sang bán gold
    mình lập guild toàn anh em cũ vs giúp mấy người mới giờ lâu cũng thân
    có cầu có cung thôi chuộc lợi cái mẹ gì
    guild tôi thích thì war
    bán gold là việc bán gold liên quan vãi
    leader Cherry là bạn của ông thì sao nó không kj guild ông à
    tôi cầm guild cũng thế chả đứa nào kj guild tôi cả ok?
    ngứa mắt việc mem guild tôi bán gold à

13. daothang1991

daothang1991 Youtube Master Race

hí hí.. đây mới chính là phong cách của người VN ta :cuteonion13::cuteonion13:

14. KooLam

KooLam Donkey Kong

Thôi đủ rồi. Thằng này không có ngứa mắt! mà cũng chã có biết đứa nào bán đứa nào k. sao tự nhiên dô phán này phán nọ thế. bán gold ko phải vấn đề. nhưng đọc cho kĩ dzô đy 3!! "lập cái guild ra mà suốt ngày cày gold đem bán kiếm lời cho bản thân mình, mặc kệ a e Việt Nam ra sao thỳ ra" không phải cày gold t ko thích. Nhưng a mặc kệ người ta cái đó t mới không thích lên mạng phan cho mấy câu thế chã hỉu mún gì nữa!! nhãm nhí, t cũng đâu có sen vo chiện cày gold của các a. cày đy chứ có chết gì k???

15. daothang1991

Nghe Koo nói có vẻ bực mình zùi đấy =))

16. KooLam

KooLam Donkey Kong

Còn thằng leader Cherry nó đã add friend vs người VN. bản thân nó là người Châu Á sao lại phải đánh mình. Mày nc hay quá. Tao chỷ nói luận điểm của mình để chứng tỏ nó không đánh VN thôi. mày mún nghĩ gì nghĩ mệt D mún nc nữa. mún chửi thỳ chửi thẳng đừng có vặn tao!
    Đúng đó tao đang bực đây! không thích tao thỳ delete friend vs tao đy!! còn kím cách mà bắt lỗi tao ko có đâu!!! tao k phải ngại thằng nào!!! ở ngoài hay ở trong game thỳ bản linh~ tao có thừa!!! T chỷ bảo vệ kẻ yếu thôi. thằng nào to mồm rồi thỳ tự lo, thích nói tao này nọ cũng k cần quan tâm. Cùng lắm tao lo cho guild tao thôi. GUILD còn tao còn - GUILD mất tao nghĩ game.
    XL chứ 1 2 thằng chửi tao thỳ deck làm gì tao được. thằng này deck thíu bạn mày ơi!!! tao chơi cho người ta nể chứ tao ko nấp dưới bóng ai hết. Ngay cả a Hoàng đọc xong mún kíck thỳ kíck đy. Guild ACE này do e vs Big lãnh đạo. tất cả đồng 1 quan điểm. OK thỳ chơi không mình đy ko co gì phải ngại hết
    Tinh thần là tao không thể làm cho cả 1 tập thể thích tao. Nhưng tao chỷ cần 1 số người trong tập thể đó tin tưởg tao, chơi với tao thỳ thế ok rồi còn ghét thỳ mời đy chia tay tinh yêu :))

Chỉnh sửa cuối: 22/4/12
  17. daothang1991

:2cool_beated::2cool_beated:
    Đừng nóng, đừng nóng!!! Nổi mụn đấy :1onion49::1onion49:

18. sad_snowman

sad_snowman C O N T R A

. tùy

19. tamnguyen0201

tamnguyen0201 Youtube Master Race

diu me ten beo..chui ta luc nao...nhac lai ta chem chet!!!!!

20. promethieus

promethieus Mr & Ms Pac-Man

chỉ nói lên 1 điều... mất đoàn kết