Chính khí đường và game TLBB

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi yeuanh28, 12/9/08.

1. 9899

9899 Youtube Master Race

đâu, ông chỉ ra chổ nào tui nói ko có lý xem ?? có bài nào tui post dạng nhãm nhí ko, toàn nói chính xác thôi
    ông xem thử có phải có những người ko ai đụng chạm gì cũng nhảy vào chửi ké để spam bài ko

2. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

Nói dc như thế thì tại sao ko cứ vậy mà tiến, tranh phần ăn hôi của ruồi muỗi làm gì cho mang họa diệt thân, nói ít đi đâu phải là gà, loại nào nhảy vào chửi ké để spam cứ report cho ta là dc, nhưng report củng phải là thật, lí lẽ rõ ràng à nha :cool:.
    Ta ở ngoài nhìn thấu tâm can cả, đừng hòng qua mắt ta :cool:.

3. 9899

9899 Youtube Master Race

vậy tui sai chổ nào chỉ ra cái coi, có chổ nào nói sai ko :|

4. The_Angel

Thứ nhất: spam nhãm, 3pts.
    Thứ hai:
    Mang tính tượng hình và giỡn mặt cao quá, ta ko tiếp đãi tử tế e ko xứng, 1 tháng vậy ;;).
    Làm sai thì chịu nhận sai ấy thế mới là bậc chính nhân. Thôi thì từ nay cứ đóng góp với tranh luận đàng hoàng mà tiến nhé. Việc này ta nói đủ rồi, ko lạm bàn mà xa rời chủ ý của topic nữa.

5. 9899

9899 Youtube Master Race

thôi coi như phạt lần đầu, ban nhiêu đủ rồi, thả ra đi, tui ko spam nhãm nữa đâu :))
    ráng spam kiếm 50 bài có chữ ký với người ta rồi thôi, chứ viết nhiều cũng có dc lợi ích gì đâu
    tha tui lần đầu nghe :))

6. The_Angel

Xài nick mới đi, làm gì có chuyện ta đã phạt rồi tha bổng cho, ở đây có bao nhiêu là topic tranh luận hay, 1 ngày là hơn 50 bài rồi ấy, cố nhé ;;).

7. 9899

9899 Youtube Master Race

thôi thì ông ban nick này rồi thả nick kia đi, tui thích số 9819 thôi, rồi tui hối lộ cho 1 chầu cafe :))

8. StephenK

StephenK Donkey Kong

Nick có thể thay đổi, nhưng biển số xe thì không thể thay đổi (trừ khi mua xe mới), phải ko cái anh mới bị banned =)) =))

9. kuroroluciffe

kuroroluciffe Youtube Master Race

xin lỗi nhưng bài chủ topic viết hình như đã được đăng trên 4rum.tl.gate.vn thì phải??? tại thấy quen quen. Theo mình thì bạn nên gọi thẳng lên FPT hoặc trực tiếp lên đó. Mấy vụ liên quan đến việc xử lý khóa acc này, tốt nhất nên lên thẳng đó, gặp nó mà trao đổi trực tiếp. CKD làm ăn rất lâu, ...nói chung là nhắc tới lại bực mình lắm. Mà bạn có ai là người quen trong FPT thì càng dễ nói hơn. Mình chỉ nói tới đây thôi, nói nữa mang họa mất....Thân ^.^
    @9899: hem hiểu sao thấy con số này tự dưng lại chạnh lòng, trong phút chốc chợt nhớ lại số 9819. Nói một câu đừng giận, thác xuống tuyền đài vẫn không quên được số 9819 ^.^X(X(

10. giang_kun

giang_kun Donkey Kong

Nếu bức xúc quá vì việc xử lý chậm chạp của CKD, một là có thể gọi đến số điện thoại hỗ trợ trực tiếp của CKD 2991299 ấn số 2 để nghe một...giọng nữ êm tai ;;) Hai là tên nào ở gần thì chạy thẳng tới số 11 Trần Quốc Thảo Q3, tpHCM mà kêu gào cho nó nhanh :'>

11. Allvis

Allvis Mr & Ms Pac-Man

Giọng nữ - ngọt ngào , êm tai , du dương . anh em ngọt xớt , ngây thơ như nai tơ , không biết gì cả - bên này muốn chửi cho 1 trận vì em quá ... ngây thơ !

12. ĐV25

ĐV25 TLong Đệ Tam Thiện Nhân

Gọng nữ êm tai á:o

Sao tui toàn gặp đực rựa ko vậy, hay số tui xui ko đc gặp gái chời:-s

13. lang_tu_vo_tinh

lang_tu_vo_tinh Youtube Master Race

Mình chẵng cần hiểu rõ hay ko hiểu rõ gì cả, thấy cách nói chuyện của bạn có vấn đề thì mình bay vào nói thôi. Thiếu gì cách giải thích mà bạn phải chọn cách như thế. Bạn càng cố giải thích với mình bao nhiêu thì cũng vậy thôi. Cách ứng xử thì đã ăn sâu vào mỗi con người rồi. Thử hỏi 3 ngày qua bạn cứ chăm chăm trả lời cho những bài viết của mình và có giúp ích gì được cho box không. Thay vì bạn cứ mãi ko toan tính trã lời mình, phớt lờ mình và làm những gì cần làm cho box có phải tốt hơn không?

Nhắc lại lần nữa mình không có ý bới móc gì bạn, bạn đừng quá coi mình là đối thủ, hãy làm nhưng gì bạn thấy hợp lý, hãy giãi quyết các bất hòa trong sự thân thiện xuất phát từ tận trong đáy lòng bạn, bạn sẽ thấy mình sẽ chẵng còn ý kiến ý cò gì nữa đâu.

Mình đã theo box này rất lâu, hiểu rõ 1 số người trong box, và mình khẵng định đây không phải là lần đầu bạn có những thái độ như vậy đối với các gamer khác. Mình làm việc cả ngày rất vất vã nên chỉ có thể tham gia box vào ban đêm. Mình rất cám ơn box đã cung cấp cho mình những kiến thức rất hữu ích trong quá trình tham gia vào game TLBB. Mình cũng rất thích tính cách của mod(nói thật có lẽ đôi khi còn trẻ con-nếu nói sai cho mình xin lỗi) còn trẽ nhưng cách giải quyết rất được lòng gamer.

Vài dòng với bạn thế thôi, sắp tới là tới đợt review của mình với công ty nên thời gian có thể sẽ bận hơn, nên có thể sẽ không được tranh luận với bạn nhiều như vậy nữa. Hii vọng sau 1 thời gian bạn đã là 1 con người khác - 1 Tlong đệ nhầt thiện nhân đúng nghĩa.

14. AmDuongNhatDoc

AmDuongNhatDoc Dragon Quest

hình thức gì đây công khai hối lộ à:-w
    giọng nữ mà ông nghe đó là giọng tui đó:-*:-*:-*:x

15. Allvis

Allvis Mr & Ms Pac-Man

đi đâu cũng chém gió !
    1 người bắt người ta phớt lờ minh thì Allvis đùa 1 câu : Làm phạm pháp rồi ... mấy anh 113 cứ phớt lờ em , thay vì bắt em hãy đi lo bắt mấy tên khác tội nặng hơn ^^! Thân . đùa cho vui thôi

16. o0olegendo0o

o0olegendo0o Youtube Master Race

Izz...Nếu bảo hack thỉ phải coi bằng chứng...con nỳ mới tạo sao đợt hack cơ mà...và chưa từng hack...chính khí đường có trả lời rồi...mà bảo hack...chẳng biết hack gì...chắc hack mã bố nhà nó...X(X(X(không hình ảnh không tài liệu bảo hack...:o:o:ocùi chưa bao h thấy cái nỳ cùi như TLBB ....=((=((

17. vicikay

vicikay Youtube Master Race

okie mình là chủ acc và chủ bài viết, bạn mình [ót hộ lên đây, mình giờ tạo acc trả lời mọi câu hỏi đây
    thứ 1: mình không chửi nhá, mình chỉ hỏi trách nhiệm
    Thứ 2: Chính khí đường cam kết giai quyết trong 3 ngày nhưng 15 ngày sau mới giải quyết đổi câu hỏi bí mật, thời gian chậm trễ đó phát sinh thì Chính khí đường chịu trách nhiệm không?
    Thứ 3: có = chứng chứng minh 3 ngày sau khi mình yêu cầu đổi câu hỏi và thời gian trước đó mình hack chấp nhận khóa acc ( kg hack kg lo ). Sau thời gian đó do chính khí đường chậm trễ đề nghị chịu trách nhiệm phần mình. Mình chưa kể mất mát đấy
    Thứ 4: trong khoảng thời gian phát sinh trên mình ở nước ngoài. Có passport làm chứng. Khỏi mắc công nói mình đề nghị thế đánh trống lãng oan FPT. nếu FPT không phân biệt được IP từ nước ngoài thì po tay nhá.
    THứ 5: FPT cho mình coi chứng cớ là 1 cái hình chụp ngày 4-1-2004. Hơi tò mò......
    Thứ 6 mình tranh chấp về vấn đề hack trong khoảng thời gian FPT chậm trễ vì đó là khoảng thời gian mình không đụng tới acc. Nếu đúng thời gian đó thì do lỗi FPT giai quyết chậm trễ nhá. Mình cần cái thời gian để coi lỗi ai.

Nói lại nhá: trước khi yêu cầu đổi câu hỏi bí mật và 3 ngày sau khi gửi yêu cầu đổi, nếu chứng minh trong thời gian đó hack là lỗi mình. Còn sau đó do FPT chậm trễ giai quyết và mình khg đụng vào acc nên FPT có 1 phần trách nhiệm đi. Đề nghị làm rõ

18. quanquanchimo

quanquanchimo TLong Đệ Nhị Thiện Nhân

bạn hãy thử tấn công = điện thoại đi

gọi vài cú khiếu nại xem FPT nói sao

19. vicikay

vicikay Youtube Master Race

dạ mình gọi nát điện thoại đó, hồi đó bên nước ngoài còn gọi về đó. Mà 15 ngày giai quyết, mấy hôm nay gọi cứ uh uh chẳng thèm giai quyết gì, Nói là a đợi tin từ Chính Khí đường. Mà web thì là sao cãi nhau với web. Chỉ cãi với người được thôi. Mình bức xúc lắm đó.

20. MrsLong

MrsLong Youtube Master Race

Hjx CKD FPT làm ăn chán lắm . Mình báo cái gì lên y rằng là cả hay cũng có khi ko giải quyết
    Sv em có thằng hack đưa lên CKD bảo nó giải quyết xong lại im lặng nó vẫn lên lv đều đều :-< thế còn j` là game