Chit chat thảo luận ogame!!!

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi Dark Revenge, 16/9/05.

1. godblessyoutt86

godblessyoutt86 Dragon Quest

ặc ông teppi nài mún chọc wê tui X( ông nghỉ uni1 rồi còn zì mà uni1 là chơi để học tập thoai còn thực hành là uni6 ;))

2. laiminhduc

laiminhduc T.E.T.Я.I.S

@sphinxmanu Hình như ông học BK thì phải, 1984 à, bác xinchao1 cũng ĐHBK nhưng 1977, K3x nên cũng đừng coi thường nhau nhé.
    Ông xinchao1 rất có khả năng với mấy trò online này, ngày trước anh em cùng kiếm tiền online, mỗi tháng mấy trăm USD là thường. Sau nghỉ, works & play game.
    Tôi thấy chơi OGame, không phải mấy ngày lên top hoặc nhiều điểm vài ngày là hay, quan trọng là sau 2,3 tháng còn thấy tên ông trong top thôi, vài tuần sau bị ban hoặc nghỉ chơi thì chẳng phải nói làm gì nữa.
    @xinchao1: À mà bác đã thử dùng PayPal upgrade acc lên chưa vậy, thử cảm giác xem thành commander như thế nào :D, tôi vẫn còn nhiều e-gold lắm. U9 nếu ra có thể bỏ e-gold ra mua hosting + domain cho diễn đàn; bác còn quen ai không đổi lấy ít PayPal xịn anh em cùng upgrade lên Commander ở OGame đi?

3. sphinxmanu

sphinxmanu Donkey Kong

Em chả khinh ai cả
    Em biết các bác là các bậc huynh trưởng rồi
    Nhưng đừng có mà lên giọng kiểu đấy
    Em ko thích

Ps>mà em sinh 1986 ko phải 1984

4. xinchao1

xinchao1 Mr & Ms Pac-Man

Paypal xin thì cũng có, bảo con em tui nó mua dùm cũng được sợ nó kêu lớn đầu còn chơi game :D có lẽ cũng thử xem.
    Buồn cười nhỉ thế nào lại cùng gặp ông chơi ogame

5. laiminhduc

laiminhduc T.E.T.Я.I.S

Paypal xin thì cũng có, bảo con em tui nó mua dùm cũng được sợ nó kêu lớn đầu còn chơi game :D có lẽ cũng thử xem.
    Buồn cười nhỉ thế nào lại cùng gặp ông chơi ogame

Hay đấy, bác thử đi, mỗi tháng có 4$ nhằm nhò gì mà lại lợi hơn nhiều: có lẽ thích nhất là construction queue
    Nếu được mua hộ tui luôn, thanh toán offline :D

6. Nuub

Nuub Legend of Zelda

Ở , cái vụ commander đó cũng zui phít nhưng phần lớn là ko khác j so với binh thường , chỉ có la tằng số lượng mail lên vô tận ( nhưng tự del sau 2 3 ngày ) , có danh sách GO va ally ở mục mess ... cái construction queue thì khá vui , khủng nhất là cái empire view rất hoành tráng nhưng gần như ko có tác dụng j =))
    xài cái nì 2 tháng rùi nhưng ko pótt lên vì toàn đồ chùa cả :)

Các file đính kèm:

7. mokuensu

mokuensu Mario & Luigi

bác Nuub bây h còn chơi ko???dạo này ko có thấy bác on và post trên này nên hỏi thôi......(mong là ko có lạc chủ đề.....:D..)
    mà hình như ko có thông tin gì về u9 mở của thì phải....

8. laiminhduc

laiminhduc T.E.T.Я.I.S

Thì ra nuub nâng cấp bằng Pâypl chùa à, tất nhiên là lợi hơn là không có rồi. Paypal chùa thì có nhưng không nâng cấp, nó phát hiện cho về với Chúa & Phật thì toi
    :D
    Cash.

9. Nuub

Nuub Legend of Zelda

10. xedapbabanh

xedapbabanh Mario & Luigi

trời ơi, tình hình bàn luận đang nở rộ, các bác lại thừa xiền chơi commander cơ à, hhee, cho em dùng với, ko bít có share dc ko nhỉ??? một đợt em cũng dùng chùa, ghê ghê hehe, có đợt use acc internet chùa, sau này nó gọi đt đến nhà, hhee, cũng lo thật! nguợng wa!
    @ Cash, xinchao1: các bac lại cũng BK nữa hả, sao lắm thía này? Từ BK bắc, đến BK nam, hix, toàn bà con ah?bác xinchao1 có thể nói năng nhẹ hơn đc ko? quả thực là do viết bài, ko thể thấy mặt nhau, nên đọc bài của bác nghe nó ko thân thiện lắm, thằng bé sphinx nó trẻ người non dạ (hé hé), bác lớn hơn thì bỏ quá cho nó tí, em nói với bác thế này là thân thiện rùi đó, mong bác hiểu và san sẻ thêm với anh em, nhẹ nhàng thui, tùy lúc mới phải mạnh. OK???
    à, có lẽ bi giờ khai tên tuổi tí nhỉ, ko thì lại chủi nhau loạn cả lên, hé hé, @ Cash: em năm 1986, bác gọi em là "ông-tôi" có sao ko, em thấy mình tội lỗi wa! huhu

11. Dark Revenge

Dark Revenge C O N T R A

ma` bác kaizer bị crash bên U5 roài bỏ luôn roài ah2 ?? . Sao sau khi bị crash ko thấy bác đâu hết

12. laiminhduc

laiminhduc T.E.T.Я.I.S

Chơi cái này thì bình đẳng về tuổi mà, chẳng khai làm gì.
    @xedapdabanh: ông tôi cũng chẳng sao, gọi thế cho nó dễ nói chuyện :D

13. Op2

Op2 C O N T R A

ma` bác kaizer bị crash bên U5 roài bỏ luôn roài ah2 ?? . Sao sau khi bị crash ko thấy bác đâu hết
    ---> Có một kaizer ở U5 thật nhưng hình như không phải xedababanh hay sao ấy??? Xem trên Ogame Forum thấy hơi khác khác!

14. xedapbabanh

cái gì thế này? sao lại u5, em chưa từng bít mặt mũi uni5, uni6 ra sao, uni3+4 còn có acc ban đầu (chắc bi h del rùi, ko vaca mà)! nhưng sao trên forum org hắn cũng nói chuyện à? hiện giờ, trên forum ORG, tôi ko use nick xedap nữa, mà lập tên kaizer xịn rùi (trường hợp đặc biệt từ trước đến nay)
    @ Dark: chắc thằng cha đó đổi tên thôi! Còn tôi chỉ bít có u1-4 +7+8, 5+6 ko biết gì! (nếu ko đã vào post bài^^)
    @Cash: tôi cũng nghĩ thế, ông tôi dễ nói chuyện, bọn 88-90 cũng ông tôi luôn, đã chơi game thì ko nên phân biệt tuổi tác! Nhưng vài bác thích làm "anh" nên hỏi kỹ lại ông!Thôi thì ai thích thế nào mình gọi thế nấy,hehe!

15. godblessyoutt86

theo thông tin nhận được của 1 kẻ ko đáng tin thì có lẽ uni9 còn lâu mới ra =)) các bố già ráng ngồi đợi nhá ;)) vào uni8 chơi cho vui đã

16. sphinxmanu

sphinxmanu Donkey Kong

He he đúng đó
    U8 em chơi lung tung mà đã 1600pts rồi
    vừa có colony đầu tiên
    chơi noob y như u1
    @Kaizer toàn sapm ko hà
    Mod đâu hết cả rồi

17. godblessyoutt86

hehe chơi uni8 đi giờ vẫn vô top được mà ( ko bít top nào ;)) ) đã được 1 pts đầu tiên và lọt vào top 8,000 =))

18. xedapbabanh

@sphinx: hehe, tôi mà câu thì MOD đã thịt, ko cần kêu, mấy thằng bé thấy mình chăm chỉ làm việc, và đc thành tích tốt là tị nạnh đây mà!
    OK, vào uni8 đi, chờ uni9 kiểu này chắc thi HK là vừa wa!
    U8 lại vừa có xì căng đan nhưng ko sao, VN vẫn sẽ đi lên, chúng ta sẽ chơi như uni1, anh em chịu ko??? GOD? Sphinx? Hazard? Giang Kid? .v..v... và chơi hết mình! DOG? WWW?? Atherna? .v..v...

19. dogbaby

dogbaby Fire in the hole!

@xedapdabanh: tui cũng đang chờ U9 lun....mai mốt có U9 ông có chơi ko?....U8 rã rồi...tui thì chơi hết mình lun+hết sức lun ( nhờ uống sting)

20. mokuensu

mokuensu Mario & Luigi

mình đang chơi u8 nhờ cuộc chuyển nhượng của ông laiminhduc nhưng lại phải phát triển từ đầu thế mới mệt....nếu acc nó mà khá khá chút thì đỡ hơn....