Cho em hỏi chút về các bản GTA

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi BeLenBa, 25/12/05.

1. kimlong_3888

kimlong_3888 Legend of Zelda

cám ơn pác thanhdh nhìu nhưng làm thế nào để có thể gửi bài trả lời kèm hình ảnh vậy ,sau tui làm hoài mà hổng được nản ghê ,hay là do tài khoản tui chưa đủ chức năng ???

2. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

tầm bậy ,ko phải vậy đâu :'> ,muốn gửi ảnh theo bài viết là dùng mã ,bạn đưa cái link ảnh vào đó nhé ,vào giữa hai cái cặp img ấy .ví dụ :
    [​IMG] dễ như ăn cơm sườn ..đơn giãn như đang giỡn :-"

3. kimlong_3888

cảm ơn pác thanhdh nhìu nhưng sao mình muốn post hình ảnh lên mà không pít làm thế nào hết ,không lẽ tài khoảng mình chưa đủ để post ảnh lên???

4. kimlong_3888

xin lổi viết lộn ,ó phải là mình lick vào cái chèn ảnh sau đó copy ảnh của mình vào giữa 2 cái[ima..]hay là fải ghi tên hình của mình cần chèn vào???

5. thanhdh

không phải vậy .đại khái là thế này nhé :
    chẹp !3:-o .đầu tiên bạn xác định một bức hình cần gửi ,giả sử tấm ảnh nơi chữ kí của mình cũng được ,bạn nhấn chuột phải vào tấm hình đó ,sau đó chọn hàng cuối cùng là Properties ,nó sẽ hiện ra một cái bảng ,bạn bôi đen cái hàng chữ sau Address ( URL ) ấy và copy link ảnh lại .vào phần gửi trả lời nhanh này nè nhấn Ctrl+V cho nó dán link copy ra ,đưa cái link đó vào giữa hai cái thẻ này .ví dụ lại nhé :

http://img381.imageshack.us/img381/4439/signofthanhdh7yx.gif[/img[b]][/b] [/b]

đó ;;) ,thao tác như vậy là post được hình kèm bài viết thôi .

6. kimlong_3888

à có nghĩa là cách làm này chỉ có thể lấy hình ảnh trên mạng thui phải không ??có lấy được trên My documen của máy nhà mình không???,xin lỗi đã làm fiền bạn hơi nhìu nhưng không bít thì phải hỏi chứ đúng k,còn k hiểu thì hỏi lại cho..hiểu :D

7. thanhdh

chỉ lấy được hình ảnh ở trên mạng thôi ,khi đã có một cái link ,còn ảnh đuới máy mà muốn post lên thì dùng web để host nó tạo link cho nó ,vào cái này mà host nhé imageshack.us.