Cho hỏi chút về Battle_Realms

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Chirts_Evil, 31/12/05.

1. o0oSokio0o

o0oSokio0o Dragon Quest

2. DQM

DQM Dragon Quest

@Sokio : Lúc trước máy mình cũng bị thế, từ khi thay máy mới thì ok, bạn thử update driver card màn hình xem ..

Ai có file Battle_Realm_F.exe (gốc, chưa cr@ck/p@tch) bảng đầu send cho mình với, đang muốn update BattlePack 1 mà ko có file gốc nên ko up đc =((

3. draculinh

draculinh Mr & Ms Pac-Man

với cấu hình máy của bạn thì ko có lí do gì là ko chơi dc, vậy có thể nằm ở 1 trong 2 nguyên nhân sau:
    - bản BR bạn down về bị lỗi trong quá trình upload lên chẳng hạn.
    - nguyên nhân này thì tôi ko dám chắc, vì chỉ nghe qua chứ thành thật là chưa gặp bao giờ, là một số games cũ ko chơi dc trên XP, hay chính xác hơn là ko dc XP hỗ trợ, cái này ko biết có anh em nào rành thì vào giải thích giùm, như bản của tôi chẳng hạn, chơi lúc dc lúc ko, vừa chơi vừa khấn cho nó đừng dở quẻ, cứ đang chơi thì bị đúng hình, tiếng vẫn có, ko điều khiển dc gì hết, có lần còn bị đứng luôn cả máy, phải nhấn reset, chịu chết, ko biết vì lí do gì??? cứ thử tưởng tượng, chống bao đợt công của máy, nuôi đc một đàn Warlock chuẩn bị kéo đi báo thù thì vừa ra khỏi nhà, chưa bắn dc phát nào thấy đứng im hết cả...=.='

4. BảyBòBấtBại

BảyBòBấtBại Youtube Master Race

Mua trúng máy dỏm rồi ông tướng ơi =(( làm gì có vụ pen4 mà ko chơi được game cùi như battle ril, giờ ông hãy ra tiệm mua ngay 1 cái đĩa battle ril về cài bảo đảm ko bị bệnh như trên nũă

5. ducypro

ducypro Youtube Master Race

br co chinh? ma ~ an gian dc hay ko, chinh cho nhiu tien len do' ma

6. jimla2

jimla2 Youtube Master Race

cac pac cho em hoi cach nan cap nha twon spaure nhu the nao vay

7. ĐạiGiaBảyBò

ĐạiGiaBảyBò Mr & Ms Pac-Man

Sặc nước... tiểu, battre realm mà chỉnh nhiều tiền là thế nào? , làm gì cóa tiền ?
    Còn cái nhà two spau là nhà gì?