CHO HỎI VỀ KING OF FIGHTER

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi KEVINME, 29/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. QuansuBaoLong

QuansuBaoLong Mr & Ms Pac-Man

Hiêngiờ đ4 có KOF 2003 rồi. Nó có thêm một số những nhân vật mới và bỏ đi một số nhân vật cũ.

2. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Hê hê rất tiếc là ko có vì tui chỉ tìm ra chỗ cho coi trực tuyến nên cũng làm biếng down từng trang lắm chắc hum nào rảnh sẽ down tập 1 về tới 186 trang lựng khá mỏi tay.
    Ờ chút nữa 9h tui ra chỗ TK gặp ông hử??

3. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

kof2003 bản plus thì tui có từ lâu rùi, cám ơn QuansuBaoLong đã thông báo.

To thedevilxn: toi đã có manga kof2002 tập 17 rồi. Hi hi Vậy là tui đã đủ bộ kof2002 rồi hi hi. Lát nữa 9g gặp nhé.

4. Thedevilxn

Hè hè tui đã tìm ra đĩa GGX rùi nè terry nếu thứ 3 tuần sau ông rảnh thì hẹn đi tui ra tui đưa sẵn đi đấu vài thẻ kof01 nhưng chắc mai ra coi coi máy nó sửa chưa chứ nếu giống hum bữa thì nản lắm

5. TerryBogard

Ừ, vậy sáng thứ 3 tuần sau gặp nhé. Nếu ông muốn xem luôn các truyện còn lại của kof như 97,99,2k,2k1,Zillion thì báo cho tui biết nhé, tui hiện giờ đang kiếm bộ KOF2003, Snk vs Capcom Chaos để down đây(tui đang có vài tập của KOF2003). Cám ơn ông nhiều. Tiện thể ông cho tui mấy cái link chuyên về Manga và Anime luôn đi nếu được, tui cũng đang tìm bộ Cây đàn kỳ diệu (Violinist ò Hameln).

6. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

hey,còn nhớ tui hông zậy Kusanagi nè!
    Má ơi,tuần sau thi HKII rùi sớm hơn các trường khác 2 tuần lận,chủ trương thi sớm học ôn tốt nghiệp mờ
    Cũng may là năm nay thi Lý ,Đỡ wá lớp chuyên Lý mờ.Trúng tủ rùi.Thui ráng thi tốt năm nay phải vô Minh Khai cho bằng được Lê Hồng Phong gần nhà nhưng kham hổng nổi.
    Có bữa nay rảnh lên chơi chút zới anh em.Terry nè cái link nào để down SVCC zậy.Hum bữa lộn tui thiếu cái SVCC chớ ko phải SCVP.Có rùi,Bữa nào rảnh đem wa cho tui nha.Ờ Street Fighter down ở đâu?Chơi trên hệ nào zậy?Bản có Ryu Ken lúc trước chớ ko phải cái Ẽ trên Zin đâu nha.Trả lời gấp chút,dạo này bận ghê.Chào mấy bồ ha

7. TerryBogard

Hi hi, ông cũng chơi Street Fighter nữa hả? Mấy trò này là của CPS1 và CPS2 (Capcom Play System). Chơi trên Winkawaks hoặc Nebula, mấy cái rom của nó down ở trang này nè: www.planetemu.net

Bản SVC nguyên gốc chơi trên NeorageX down tại đây nè : http://emucn.net/host/kof/down/down/download.asp?downid=1&id=376 ,down về giả nén nó rồi đổi tên các file m1.bin và s1.bin từ .bin sang .rom, chú ý là chỉ lấy các file p1.rom và m1.rom nguyên gốc thôi nhé thì sẽ được SVC nguyên gốc (trong file .zip này bao gồm các file p1 và m1 dành cho SVC Plus luôn đó). Dùng 2 file này thay thế cho 2 file m1 và s1 của bản SVC plus rồi nén lại thành 1 rom mới là được thôi.

Ê, thedevilxn sáng thứ 3 khoảng 8g30 gặp nhé

8. Thedevilxn

Được gùi mai sáng 8h30 tui sẽ ra chỗ TK đợi ông.Lần này thì ông quyết định chỗ đấu đi hic hum bữa rủ ông wa chỗ tui mà nó cùi wá thiệt là mất mặt :((

9. TerryBogard

Được rồi, mai tui rảnh cả buổi mà, tui chở ông đi thoải mái luôn. Ông nhớ đem cho tui đĩa Guilty Gear X nhé, ko biết có giống cái trò tui mới tải về ko (Khoảng 200Mb). Ông muốn xem truyện Naruto (Tiếng Anh) ko, vào đây nè: http://130.149.17.156/~rmazores/naruto/

10. Thedevilxn

Hé hé cám ơn terry đã cho link nhưng mà cái link đó tui bít lâu gùi giờ wa bên www.narutofan.com coi ko àh vì ở bển nó cập nhật đều đặn mỗi tuần 1 chương.Cờ cái trò mà ông load về hồi tối chắc ko phải đâu vì GGX thiệt thì tới sáu trăm mí mb lựng thui chút nữa gặp :))

11. TerryBogard

To Kusanagi: Ông muốn tìm các code và move của các game Fighting NeoGeo phải ko? nó đây nè, các file tải về được trình bày đẹp, đủ các game của NeoGeo đó: http://web.tiscali.it/neoencyclopedia/

To Thedevilxn: hồi sáng đấu kof2002 vui nhỉ, tui cũng ko ngờ là tui ăn liền 1 lúc đến 9 thẻ lận đó. Tụi ở Chợ BT chỉ hay được có cái kof2001 nhờ kêu Striker thôi chứ qua kof2002 là khớp liền. Trò Guilty Gear X tui đã cài vào máy rồi công nhận chơi hay thiệt đó. Tui cũng đã thử chơi trò GGX mà tui down trên net về (cỡ 220Mb), tui thấy 2 trò đều giống nhau y chang chỉ trừ việc trò của tui là Tiếng Nhật và các nhân vật có nhiều kiểu ăn mừng chiến thắng hơn nhưng nói gì thì nói trò của ông Tiếng Anh vẫn hay hơn. Cám ơn về cái đĩa của ông nhé, bữa nào hẹn ông ra rồi trả đĩa cho ông luôn. À, nhớ post các link về manga cho tui nhé.

12. Thedevilxn

Khe khe ông ráng luyện GGX đi hum nào rảnh lại nhà tui đấu cho nó vui chứ tui đấu maý hoaì chán lắm.
    Các link về manga thì tui bít còn anime thì ko
    www.animekiksazz.com->truyện pretty face và lilim kiss
    www.yanime.com->truyện Ichigo 100%
    Ờ trên là hai địa chỉ mà tui thích nhất vì mí truyện đó rất vui ông coi xong thì pót lên tui đưa thêm mớ địa chỉ nữa

13. kangta1510

kangta1510 Legend of Zelda

chà xem ra các bác bàn KOF nhiếu wá mà kô biết thực lực đến đâu.......có ai muốn đấu kô??????tui hay lên Thuận Kiều Plaza chơi vì ở đó có fighter 2002 và 2003 có cả 2001 nửa......nhưng muốn đấu với tui thì chỉ đấu 2002 và 2003 nhé......hehe....tui cũng tựtin về tài đấu của mình lắm đó

14. kangta1510

tui muốn thách đấu với tất cả nhửng ai chơi king ò fighters 2002

15. kangta1510

Devilxn và terry tuimuốn đấu với cả 2 ng

16. TerryBogard

Đấu ở TK mắc lắm, đấu ở đó khoảng nữa tiếng là cháy túi rồi, ông còn biết đấu kof2002 ở đâu khác ko? hiện giờ tụi tui đang khủng hoảng chỗ đấu kof2002 đó bởi vậy nên đấu kof2001 cho đỡ ghiền.Ông biết chỗ nào đấu kof2002 được 1 chút thì chỉ tụi tui nhé, cám ơn trước.

17. Thedevilxn

Đấu kof02 ở thuận kiều thì cũng được nhưng mà chỉ hạn chế từ 2 đến 3 thẻ chứ ko đấu nhiều hơn vì tốn xiền lắm nếu u đồng ý thì pót lên hum nào tui và terry rảnh thì sẽ rủ ông ra làm vài thẻ cho nó vui

18. TerryBogard

hê hê, xem ra thì King of Fighters cũng đỡ lạc lõng giữa đám rừng Soul Calibur và Bloody Roar.Thiệt tui chẳng hiểu tại sao khi mà fan của KOF quá trời luôn mà trong diễn đàn này chỉ còn 1 topic về KOF là sống sót được.Ôi, các fan KOF đâu hết rùi, chắc tại lười nên ko post hoặc là chuyển sang chơi warcraft hết trơn rùi.

19. TerryBogard

Thứ 3 tuần sau rảnh chứ? Tui đưa lại đĩa Guilty Gear X cho ông nhe.Tui cũng vừa mới thấy vài chỗ đấu kof mới. Tiện thể kangta1510 có muốn đấu ko? Sáng thứ 3 này đến TK đấu nhé, khoảng 9g30.OK?

20. Shadow_god

Shadow_god Mr & Ms Pac-Man

Các bác có ai biết cách combo của KOF 2003 không ,chỉ giúp tui với ,tui thấy KOF 2003 cũng khá hay mà sao không có combo được nhiều giống các KOF khác vậy,các bác biết chỗ nào có KOF không ,chúng ta hẹn lên đó đâu 1 trận xem ai vượt trội hơn.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.