CHO HỎI VỀ KING OF FIGHTER

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi KEVINME, 29/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Terry ui ông rành tiếng hoa vậy ông tìm giùm tui bộ long phi mới tái bản ở VN đi nó có tác giả là Liễu Kỷ vân đó bộ đó coi vui lém ông ráng tìm giùm tui nha
    Ờ tuần này tui bận gòi nếu ông muốn rủ đi đấu thì tuần sau tui mới rảnh,up lên lại cái trainer99 cho tui đi hum bữa lỡ tay xoá luôn gòi :((

2. unholy fire

unholy fire Mega Man

Mấy bạn khỏi phải kiếm . Bộ Long Phi Bất bại tiếng Hoa đã ra full rồi hiện đang có bán tại Taki SHop đó . Khỏi phải Down ra đó mua .. Have fun .

3. Thedevilxn

cám ơn fire nhưng mà tui ko bít tiếng hoa làm sao coi đây ông bít trang nào cho down tiếng anh thì chỉ tui đi và nhân tiện hỏi luôn bộ đó bao nhiêu tập vậy?

4. mắt quỷ kyo

mắt quỷ kyo Mega Man Lão Làng GVN

nè cho hỏi trong KOF2002 thì đứa nào có thể khắc chế được thằng trùm vậy ở chổ tớ tụi nó bắt Rugal chưởng hoài làm tớ tức muốn chết luôn

5. Thedevilxn

Cái đó còn tuỳ nếu thằng xài rugal dở hơn ông thì ông còn lấy mấy con khác khắc chế được chứ gặp cao thủ hay là mí tên thường nhưng master con rugal thì khi giết nó rồi mình chỉ còn khoảng 1 con thui
    Về việc phá chưởng rugal thì lấy athena dội lại nếu nó ko chưởng trắng còn nếu ông muốn phá chưởng an toàn thì xài leona hễ nó chưởng thì ông nhảy cuối đảm bảo ăn 100% vì bên kof02 lêona cuối bắt chiêu ngon lém phá hết mọi tuyệt kỹ của mí con khác luôn nhưng mà phải đúng lúc nha

6. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Hờ hờ .Rugal thì hỏi tui.Xóm chuyên chơi trùm mà dĩ nhiên phải biết phá thui.Dễ lắm con nào phá cũng được chỉ quan trong là biết phán đoán có chưởng thui.ai bảo Rugal ko có điểm yếu.Nó có chiêu 1/2<-B là lợi hại à.Chiêu chưởng bự thì lách wa rùi phản đòn lại zì sau khi chưởng nó chậm rì.Nếu bồ chơi tốt thì chọn Clack ,Raft hay mấy con zật nhanh như Mai ,Athena...Có 1 thế giết Rugal cũng hữu hiệu như xài Mai Athena ép sát góc (đứng giữ khoảng cách để đừng bị ohh)rùi chưởng.Nó dám làm gì chưởng bị zừa đút tay là bị chết.Nhảy dính là chắc ,lách thì zật.Zậy thui.còn siêu cỡ Terry hay Thevilxn thì chọn Benimaru nhảy đá sau rùi phối hợp vài cái là xong.Còn trường hợp mới tập chơi thì lấy Rugal chơi lại.Dễ lắm chỉ thủ chờ nó tấp thui.Zậy nhá nó chưởng bự chưởng bự lại(thật nhanh tay) dính 100% hơi khó đó phải tập phản xạ tốt chút.Cố me nó ohh và phải đỡ được rùi 2 lần 1/2->B/D bốc nó.2 cái là nó tiêu thui.Còn nhiều chiêu tri lắm nói ra thì ko hết đâu cứ từ từ mà đánh nhiêu cụng đủ xài.Rugal nó ko đáng sợ lắm đâu đánh thì mạnh nhưng chậm rì,làm nó wán là xong.Yên tâm đi từ từ rùi sẽ wen thui cỡ Terry khi trước đánh tui tơi tả nhưng lúc tui xài Rugal thì bị luộc gọn hơ chứ ko riêng mình bồ đâu. :)):)):))
    Thevilxn ui! Chừng tui thi xong ông wa xóm tui chơi được hông?cỡ tháng 6 đó

7. Thedevilxn

Nếu lúc đó tui còn sống thì sẽ qua và dĩ nhiên là lôi luôn tên terry theo gòi
    Chà mí hum nay sao ko thấy terry liên lạc gì hít vậy ta hay nghe mình nói tuần này mình thi nên ổng ko online
    Terry chừng nào ông online thì tìm dùm tui bộ long phi trên net nha nếu tìm ra tiếng anh càng tốt còn tiếng hoa thì cũng được vì tui thích sưu tầm truyện lắm

8. Jacky Lion

Hum wa tui mới gọi cho ổng nè .Sinh nhật của ổng nên chắc ở nhà đi chơi zới bạn gái đoá:)):)):))Zỡn thui.
    Tui cũng zậy thui có hơn kém zì.Chỉ cần vào Minh Khai được là sống sót.Hê hê lúc đó là có 1 vé(100$).Đủ cho 1 thanh ram và bao mấy ông chục thẻ đóa.Ờ nhưng nói trước nhe tui chơi yếu lém đánh con thường hạ tới con 2 của Terry là khá lắm rùi.Ông siêu hơn Terry chắc tui chết wé.Sẵn ông tìm được chỗ nào ngon chưa?Chỗ tui mới thay tay gạt mới màu đỏ.Địch bố chúng nó way như hạch 1/2-> thui mà way 4,5 lần mới ra,châm cả đống nhớt mà cũng cứng ngắc thui chắc chào thua.Nản wá bi giờ máy đó ko ai chơi hết,chịu thui.Nếu ông chơi được Hoàng Phi Hồng (Last Blade2) hay kof2003 thì cứ wa,còn ko thì thì đánh trên PC cũng được.

9. Thedevilxn

Đánh trên pc hẻ nếu máy ông nhanh như máy tui thì đỡ wá nhưng mà đấu trên pc thì chỉ đấu 01 thui còn 02 quay khó ra lém ko đâu ok
    Nếu như ông muốn đấu máy thùng mà cần ngon thì vô TK lun đi đấu 2-3 thẻ thui
    Ông đừng lo bi giờ tui đấu dở lém bị terry đánh 5-6 thẻ mí ăn lại được 1 thẻ

10. Jacky Lion

Ờ đúng đó 02 quay sao ấy phải đúng tốc độ bấm nó mới ra chiêu.
    Ra TK cũng được nhưng mắc wá lại ko có ai chở đi
    Ông biết chơ Bến Thành chứ ,nếu máy đó ngon thì được đó

11. unholy fire

unholy fire Mega Man

He he ! Kinh nghiệm thịt trùm Kof ... Đánh cho nó té canh lúc nó ngồi dậy ---> Bay wa đầu nó ... Nếu làm đúng lúc nó sẽ xài tuyệt chiêu "Upper Cut" ( Ho-dou-ken ) ---> Hở nguyên con ---> Tha hồ mà đánh combo ...

Cách này áp dụng rất hữu dụng từ Kof94-Kof2002 Riêng 2003 thì cứ việc bay vào "càn" với nó . Một hồi nó tự nhiên "quáng gà" à ...

12. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

cả tuần ko online rồi tui nhớ mấy ông ghê (tại cái ổ flash của tui hư đem đi bảo hành nên tui cũng oải ko muốn online luôn, hôm qua gặp Thedevilxn ở ngoài dv internet nên tui mới có hứng online lại).
    Kusanagi ơi, cám ơn ông đã gọi đến nhà tui để chúc mừng Sing Nhật (cảm động quá :(( ), đợi chừng nào ông thi xong tui với ông và thedevilxn gặp mặt nhau nhé.À, ông chớ dại mà ra chợ BT đấu nhé, máy ở đó cà-tàng hết trơn rồi, mới hôm qua tui nghe thằng bạn tui nói chơi kof2001,2002,2003 đều ko xong,hư hết trơn(ko hư cái này thì cũng bị cái khác).
    To thedevilxn: cái bộ truyện Long Phi Bất Bại mà ông nói có tựa tiếng Anh là gì ông biết ko? Tui sẽ thử tìm ở nhà xem coi có trang nào tiếng Hoa có bộ truyện này ko(ở ngoài Internet ko đọc và gõ được tiếng Hoa).dạo này các truyện Pretty face và Ichigo 100% có update gì mới ko?tui ở nhà "luyện" hết rồi(coi mắc cười dễ sợ luôn :)) .Ông muốn cái Trainer của kof99 phải ko: đây nè

Các file đính kèm:

13. unholy fire

unholy fire Mega Man

1 phút mặc niệm cho Fan của Long Phi Bất Bại ... Truyện này hình như của tác giả Hàn Quốc ... Fire đã kiếm bản tiếng Anh hơn 3 năm nay nhưng rốt cuộc cũng không kiếm được ... Hu hu . Thôi chờ tái bản tiếng Việt xem dzy . Chứ tiếng Hoa xem vào nó &*#$^*$# Chả hiểu gì hết -_-;;

14. Jacky Lion

Thevilxn ui!Nghe nói ông chơi war3 cũng hay lắm phải hông?Wa bên tui thử đi.Gần hồ Lam Sơn có 1 tụ điểm cũng lớn lắm,cỡ hai mấy máy lận.Dân vào đây chỉ toàn war3 ko hà.Nếu chừng nào sắp xếp wa đươc thì wa,sẵn giao hữu vài thẻ cho vui ý mờ

15. Thedevilxn

War3 hẻ tui cũng bít sơ sơ được gòi hum nào rảnh sẽ qua

16. Jacky Lion

Biết thì chỉ tui nhe tui chơi mơí có vài ngày hà,dở ẹt thua tùm lum.Nhưng Starcaft thì hổng có cử đâu à nghen.Ờ sẵn mượn topic nói chuyện ngoài lề chút.Ông biết cách chỉnh các chỉ số trong lúc tạo vòng starcaft ko?Biết thì gửi wa tin nhắn cho tui nghen

17. Thedevilxn

Xây map star thì tui ko nghiên cứu nên ko bít còn nếu ông muốn xây map war3 thì có thể hỏi thoải mái nếu ko bít tui sẽ tìm người hỏi giùm hé hé

18. Jacky Lion

19. Thedevilxn

Chè chè mí hum nay ko thấy terry xuất hiện ta hay là chả giải nghệ gòi?hừ chả bít bị ai chôm pass mà hum qua vô check thấy cái avatar của mình bị đổi thành kyo mới ghê chứ ko bít phải terry ko nữa thiệt là

20. Jacky Lion

Đổi pass lại đi.Tui cũng bị 2,3 lần rùi đó.Nó đổi luôn avatar rùi còn gửi tin nhắn:"Ta là kusanagi 2,hôm nay chính thức thay thế kusanagi".Coi láo hông?
    Ông chơi dịch vụ thì coi chừng wên đăng xuất như tui đó.Ko cần phải có pass đâu,chỉ wên đăng xuất người khác lên là vô thẳng luôn ko cần pass
    Còn Terry thì cũng chả biết nữa để tối gọi hắn xem

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.