CHO HỎI VỀ KING OF FIGHTER

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi KEVINME, 29/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kangta1510

kangta1510 Legend of Zelda

xem ra thedevilxn kô đi đc thì mấy ng kia cũng kô đi đc lun....tui lai bị leo " NÚI " tập 2 rùi....sáng lên mà kô thấy ai hết....pó tay....cạch lun...sẽ kô có lần 3 đâu...
    To terry : ông cho tui số đt của ông đi có gì tui liên lạc cho dễ...

2. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

hồi sáng tui và Kusanagi có đi đó, cỡ 9g, đi chung với mấy đứa trong xóm của ổng nữa.Tui có đợi ông và thedevilxn chứ bộ, mà ko thấy mấy ông ra. Ra chỗ NT đấu và gặp được nhiều cao thủ lắm, có thằng đấu con Leona y chang thedevilxn luôn. Ngoài ra còn có DW đẫn theo sư phụ hắn tới nữa, tưởng sư phụ của hắn là ai, ai dè là người quen ko (cái thằng dùng con Billy đã từng đấu với tui ở chợ BT đó, cả tui, kusanagi, thedevilxn đều biết).Hic, hồi sáng tui đấu 8 thẻ mà chỉ ăn lại có 4 hoặc 5 thẻ thôi.
    To Kangta: số ĐT của tui nè: 9234401 (ông chỉ nên gọi vào tối từ 10g trở đi thôi vì giờ đó tui mới có ở nhà)

3. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

E hèm quên nói cho kangta bít là tui hay bị hoãn đấu vì trời mưa lắm nhà ông ở gần TK nên đâu coá ngập coàn nhà tui ở khu phú lâm ngập ghê lắm chiếc xe xi cà que của tui mà bon chen ra tới TK chắc ra ngoải tui ko coàn sức đấu nữa quá >_< ngoài ra thì ông nên để lại yahoo messenger để có gì thì tụi tui nhắn tin nếu có chiện và để chắc ăn sáng 7-8h ông lên nét check lại là ko bị hố đâu vì sáng 7h10 CN là tui online roài yahoo thì tui lun lun invisible có gì cứ nhắn lại là ok

4. kangta1510

trời ơi...!!!!9h mấy ông mới ra ...hèn gì.....tui ra lúc 8h30....kô thấy ai là đúng rùi...tức wá >_<...mấy ông ra đấu đã đời mà tui kô đc đấu gì hết...tức wá...
    To terry :mấy thằng đó....dám bắt nạt terry ha..tiếc là tui kô ở đó đấu phụ với terry....để tery 1 mình chống mafia..heehe..kô sao...ông hẹn lại tụi nó đi CN tuần này đi...còn DW thì sao??? hả terry...đấu đc kô hay là chỉ kêu sư phụ ổng ra đấu...tui mún đấu với DW đó^^
    To thedivilxn: YM của tui là kangta_1510 đó addnick tui vô đi..còn của mấy ông là gì???? gì....

5. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Trời ơi .Mí ông làm loạn cả lên,mệt wé ^__^Tui nói 8g30 là nói với Terry tại vì nhà hắn gần nhà tui mà,kêu sớm cho hắn qua trước chép game và truyện rồi 9g mới gặp mí ông trên ấy ^__^Ai ngờ thằng chả tưởng hẹn 8g30 nên nói mí ông như vậy.Thui zậy đi,cứ thống nhất 9g sáng mỗi CN ^__^
    Công nhận tui kia đánh hay ác,nhất là thằng luộc te tua các cao thủ với con Choi,Choi bén quá,trùm SL(sạo *****)^__^ trên Bến thành còn thua nữa là ^__^.Cái chiêu lùi ->C,->C,chéo C,hụp lên C của Choi lần đầu mới gặp,chưa kể nhảy móc C ra sau lưng chọt A mấy cái rồi DM luôn.Pó tay^__^ko biết Shermie của Kangta mà gặp Choi thì sao nhỉ?Chắc hay lắm đây ^__^

6. kangta1510

bộ thằng đó lấy choi luộc lun terry hả..nếu vậy thì tui càng mùn đánh với nó đó.....mà thèng đó có chơi hay mấy con khác kô hay chỉ chơi CHoi hay thui ........mún trị Choi dễ lém.....lấy Leona hoặc là Whip á.....cái kiểu đánh mà kusanagi nói tui thấy 1 đứa trên TK chơi rùi....bởi vậy kô ngạc nhiên đâu....nói thedevilxn lấy leona đánh cho nó vỡ mật...CN này để tui lên thử sức với nó ^^....phe mình sao lép vế với tụi nó đc...

7. yugi_fan

yugi_fan Youtube Master Race

Mấy you chơi ở đâu vậy? Lúc mấy giờ? Cho tui học hỏi với.
    Có ai biết cách chơi Maylee 100% HP mà ko gọi người ko? Chỉ tui với.
    Có ai biết trang web nào có combo 2001 ko?

8. DW

DW Donkey Kong

Kusanagi lầm rồi cái thằnh Choi đó cũng không có gì ghê gớm lắm đâu,rủ nó lên BT tui dám cá trùm XL sư phụ tui dư sức ăn nó 10 cái dzô một chỗ đó,chẳng qua bữa đó ổng không quen nút với lại hơi bực bội thôi.Tui cũng đủ sức luộc Choi của nó nữa kìa.

9. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

Tui ko phải thua con Choi của nó mà là thua con Leona của nó.Thằng đó đấu con Leona rất bén và khó chịu lắm, cứ dùng nút A,B hoài rồi sau đó canh me chơi chiêu "Chữ V" y chang như thedevilxn vậy.Tui đấu thắng thằng đó chỉ có 3 thẻ thôi mà bị nó luộc lại đến 5-6 thẻ.Vậy thống nhất là 9g CN đi nhé.
    To yugi_fan: Tụi tui thường hẹn ở trước cửa Happy Game của Thuận Kiều đó.
    To DW: Ko dám đâu, tui dám cá là thằng vua XL sư phụ của ko thể nào mà ăn nổi nó 10 thẻ vô 1 chỗ đâu. Tui đánh quen với sư phụ ông nên tui biết rõ, hoạ may thì ăn được 3-4 thẻ thôi. Nói nổ để giỡn chơi thì được chứ đừng bao giờ coi thường đối phương.

10. hieplu

hieplu Youtube Master Race

hừ mấy bạn rối việc wá đi mấy cái trò kof dễ thí mồ luôn chơi khòi cần tuyệt kỷ củng về nước được nhất là chơi trên máy có cần gạc đấy chưa trò kof nào khiến tôi bối rối hết lúc đầu chơi thì cần 2 hay 3 thẻ chứ chơi đến lần thứ 3 hoặc 4 là chỉ cần 1 thẻ là về nói chung kof trên cần gạc là dễ nhất không đáng để các bạn bận tâm đến làm gì đâu vì tuyệt kỹ thực hiện rất dễ chỉ cần chịu khó mò 1 chút là có liền hà không tin mình àh hãy làm thư sẽ biết liền hà

11. kangta1510

Bác hieplu nói sao chứ????xin lỗi à....ở đây là bàn về các gamer uýnh nhau để giao lưu học hỏi....chứ kô bàn về vấn đề uýnh với máy...nói thật là tự chọn 3 con tui cũng về nước dễ như chơi ấy^^...uýnh với ng mới là khó...còn về vấn đề combo thì tuỳ kô fải combo nào cũng dễ làm như bác nghĩ đâu...nhiều cái combo tui nhìn tụi nc ngoài đánh mà pó tay lun đó...

12. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Đánh về nước thì nói làm zì nữa.KOF 02 tất cả các con tui đều về nước ít nhất 1 lần nè.Mà có phải tui đánh hay ho zì đâu,đánh dở nhất trong cái 4rum này là khác.Chủ yếu mem vào đây đánh giao lưu cho lên tay ^__^ Chứ hồi đó tui nè,trong xóm đánh có thua ai đâu,tưởng mình ngon nhưng lúc vào gvn mới biết mình còn non kém.Ếch ngồi đáy giếng thì chả bao giờ khá cả,bi giờ đánh hay hơn hồi trước nhiều cũng là nhờ cọ xát cao thủ.Tuy thua nhưng rất vui vì học thêm nhiều cái mới,nhiều combo đẹp mắt
    CN 9g ở TK nha Kangta.Đánh ở NT,nha` Terry có khách, bận nên qua nhà ổng ko được .Vậy ha ^__^

13. DW

DW Donkey Kong

To Terry:con Leona của nó cũng không có gì ghê gớm lắm đâu,lúc tui mới chơi 2002 cứ tưởng nó đánh chắc nhất nhưng không phải,ông cứ dùng con Terry đá B ngang nó áp sát rồi canh me nhảy đánh Combo là nó quáng liền(so với mấy thằng thủ như nó).Tui thấy cái chiêu chữ V của nó như rác.Lúc nó đánh với vua XL,bộ ông không thấy trình độ 2 bên chênh lệch nhau quá rõ hay sao.

14. kangta1510

trời.. :o ông nói cứ như là giết đc Leona dễ dàng lém vậy....Leona nó có cái chiêu chọt A và B và chiêu V-Slayer rất chi là khó chịu....ông nói sao chứ tui thấy leona khá là lợi hại đó chứ...đâu fải con nào cũng trị đc Leona đâu... :> ..còn nếu như bác nói lấy terry đá B ngang thì cũng hơi khó đó vì vì khi đá B chân leona rất là dài...dài hơn terry nhìu...tui đã thử chiêu của bác nói rùi....nếu lèm đc thì Terry đã lèm đc rùi...đâu có thua như vậy đâu... :-* ....vì vậy tui khuyên bác đừng coi thường Leona....mà tốt nhất là đừng coi thuờng con nào trg KOF 2002 hết vì con nào cũng có thế mạnh riêng hết ::) .....

15. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

he he he terry đá B hử tui ngồi tui hụp B nà nhảy lên thì tui đứng lên tới A nà nhảy được ko :D mí thằng đánh lêona hay thì nó toàn hụp B và chọt A ko hè tuy tui chưa gặp nhìu nhưng mà hồi kỳ gặp thằng khùng kia đánh 3 coan nhỏ con gái dâm chết (mai,athena,leona) hic coan lêona thì nó cứ nhấp B mình bay thì nó bay theo tặng cho 1 cái DM coàn đứng gần thì cứ chọt A X( tới coan mai thì cứ quăng quạt mình bay thấp qua thì nó chạy lại C(counter 1 khúc máu :(( ) ko thì chạy sát vô AAAAA rùi nhảy C làm từa lưa hết đánh bật nó ra tấp nó lại thì nó canh mình link mà hớ hay chơi chiêu có recovery time lâu thì nó lại chọt A (ít máu mà sôi gan X( ) coàn athena thì khỏi nói hic hụp C cực nhanh+chưởng dâm+DM quá lợi=siêu dâm hic hic thua mà ko muốn phục cũng phải phục T_T
    này CN 9h ở TK phải ko nếu mà 9h20 mà tui ko ra được thì mí người đi đi nha tại dạo này tình hình ở nhà cũng hơi căng thẳng nên có nhìu cơ hội không đi chơi được T_T

16. kangta1510

to thedevilxn :tui hy vọng ông sẽ ra đc vì ông đánh Leona hay hơn tui mà...hèm devilxn fải ra mặt thì thiên hạ mới bít mặt chứ fải kô :D :D

17. unholy fire

unholy fire Mega Man

He he đụng bộ 3 dâm tà :)) . Xui ho mấy ông . Trị con Leona thì cũng không khó nhưng cách dễ nhất là sử dụng Kyo . Leona rất sợ Kyo . Còn Athena thì sử dụng K' hoặc Iori ... Lưu ý : Khi gặp những con này thường đối thủ hay có kiểu đánh hit and run ( Vừa đánh vừa chạy để chọc cho mình nổi giận mà mất bình tĩnh ) Nên cần phải bình tĩnh và đừng ham công đặc biệt khi mình dẫn máu ---> Cứ đứng nhá chưởng "me" nó ---> Nó sẽ tự động tấn công mình và sau đó thì :))

Leona hay có màn dưới B và nhảy thấp đá D . Nếu bạn sử dụng Kyo thì sử dụng Stand D khi nó dưới B và "ho" C khi nó nhảy thấp đá D . Chúc may mắn .

CN tuần này cho Fire tham gia học hỏi với . Hic . Bỏ KOF lâu quá rồi bây giờ nghe mấy ông bàn tán sôi nổi ghiền quá trời :((

18. hieplu

hieplu Youtube Master Race

vậy àh mình là quán quân kof của khu phố nên chẳng còn đối thủ vậy combo đó tên gì để mình vào thử coi trình độ của mình đến đâu chứ không có đối thủ mình lạ tự kiêu trình độ tụt xuống thì thê thảm lắm cám ơn trước nha

19. kangta1510

To hiep lu :chà..chà..bác là quán quân của khu phố à....vậy kô bít tui có đủ trình độ để thỉnh giáo quán quân kô nữa .... =)) ..nếu bác cho mình đánh KOF hay thì CN này lúc 9h ở trc cửa khu happy game mời bác ra đánh thử với tụi tui...sao???

20. kangta1510

To hiep lu :chà..chà..bác là quán quân của khu phố à....vậy kô bít tui có đủ trình độ để thỉnh giáo quán quân kô nữa .... =)) ..nếu bác cho mình đánh KOF hay thì CN này lúc 9h ở trc cửa khu happy game mời bác ra đánh thử với tụi tui...sao???

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.