CHO HỎI VỀ KING OF FIGHTER

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi KEVINME, 29/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Zậy ha.9g30
    Ờ Terry nói chắc là có qua nhà ổng nữa.Để tui xách HDD chép game cho xướng.Cha này game quá chừng ^__^

2. kangta1510

kangta1510 Legend of Zelda

cái gì kỳ vậy???...Terry nói 9h mà...với lại....mấy ông thống nhất là 9h mà sao giờ thay đổi ý kiến như chong chóng vậy????thui thống nhất là 9h đi...có wa nhà terry hả vậy là đc rùi...tui cũng cần terry chép cho cái KOF 2002 chơi trên pc nữa với lại mấy cái combo 1 cây máu... :D :D

3. hieplu

hieplu Youtube Master Race

ok nhưng chổ đó là chổ nào vậy mình chỉ chơi wanh wẩn ở khu phố nên không biết chỗ đó là chỗ nào chỉ rõ giùm đi rồi đấu

4. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

ê ê, đừng nghe lời Kusanagi, thằng cha này post tùm lum làm loạn xạ hết trơn. CN này 9g ra đợi ở TK nhé.
    To Holy Fire: nếu được thì ông ra đấu luôn cho vui, đợi ở trước cửa Happy Game của TK đó. CN sẽ có nhiều người đấu lắm (Tui ko biết là tui còn nhớ mặt ông ko nữa tại tui mới gặp ông có 1 lần).

5. Jacky Lion

Ka ka,đánh sướng tay ghê.Sau lúc chia tay với ông,tui với Kangta lên chỗ gần khách sạn nhà tui đánh.Máy sửa rồi,cũng ngon lắm,nhờ vậy tui được thử đánh con mới của tui "Chin"
    Ka ka tui ko thắng Kangta,ổng đánh dâm kiếp nhưng được cái học được vài thế đánh mới từ ổng ^__^Để về luyện thêm Chang,đánh với ổng tui chỉ có mỗi con đó cầm cự lại ah`.Ổng đánh shermie va` vanessa dâm quá.Bái phục ^__^

6. unholy fire

unholy fire Mega Man

Trời ơi . Fire đã bị lừa . Hum sáng CN Fire lên TK lúc 9h30 mà chả thấy có ma nào hết ... Đã thế còn chơi nhằm 2 máy 2002 bị hư nữa ( Một máy thì P1 không đỡ dưới được , máy kế bên thì P1 không nhảy lùi được ) . Còn mấy người đấu toàn là mấy thằng không biết chơi đánh chán wá trời . Lần sau kiếm địa điểm khác đi chứ máy ở TK dzỏm quá . Và giá tiền thì quá mắc . Nếu được thì Fire có một chỗ bây giờ vẫn còn giữ nhiều trò của SNK như KOF , Last Blade 2 , gần ở TK và giá rất bình dân chỉ có 500 đ/xu tha hồ đánh sướng tay ... Chỉ có cái dở là nút xếp khá kì nên những ai chưa quen sẽ rất khó khăn nhưng nếu chơi quen rồi thì đây là chỗ lý tưởng đấy ( Gần quán cà fê , có hàng PS2 v.v ... )

TK chán thật sau bao nhiêu năm mà vẫn cứ như cũ chả gì thay đổi cả ... Chỉ được cái giám xuống còn 1000đ/xu nhưng chơi 1 game thì mất đến 2 xu ... Huề vốn :((

7. yugi_fan

yugi_fan Youtube Master Race

Hinh nhu' Holy fire gioi thieu o Nguyen An, gan truong Mach Kiem Hung (trong hem)?
    O do cao thu nhieu lam. Danh o do kinh di lam.
    Xin loi, go dau ko duoc!

8. unholy fire

unholy fire Mega Man

Uh đúng rồi chỗ Fire muốn nói là chỗ đó đó . Còn vụ cao thủ nhiều thì =)) Ha ha . Chết vì cười mất .. Khặc khặc . Bọn ở đó mà được gọi là cao thủ thì chắc trình độ của Fire đứng 1 thế giới chắc ?? lol . Hồi trước Fire thường hay chơi chỗ đó . Chắc có lẽ Fire đã gặp chú qua và không biết chừng cũng có quen nữa chứ :D . Còn cao thủ thì không có đâu . Bọn ở đó toàn là bọn "dzòi" mà khoái to mồm thôi . Chả có thằng nào xứng đáng được 2 chữ "cao thủ" cả ... =))

Hum nào rãnh anh em mình ra làm vài ván KOF chơi . Tiện thể biết mặt và làm quen luôn . Bỏ KOF lâu quá rồi ---> Lục nghề + ghiền quá :)) . Bọn chơi ở đó từ nhỏ đến lớn đều biết mặt Fire hết rồi ...

@ Terry và mọi người : Có gì thì qua bên chỗ đó chơi cũng được ... Máy móc khá tốt . Chỉ có cái tệ là xếp nút kì quá . Giá rất bình dân . Kof 98-2003 đều có . Đó có thể là một chỗ hẹn lý tưởng đó . Nếu các bạn không biết chỗ thì hẹn ngày giờ đến Taki Shop kiếm Fire . Fire sẽ dắt các bạn đi chơi thử 1 lần sẽ biết =)) . Tiện thể Fire sẽ dắt Balrog.Gpro ( bạn của Fire ) đến đánh giao hữu . Hy vọng trình độ của nó sau gần 1 năm bỏ Kof vẫn còn đủ sức cầm cự với các "cao thủ" ...

Sayonara TK Happy Games ....

9. TerryBogard

To holy Fire: trời ơi, tui post lại là đi vào lúc 9g rồi mà vậy mà ông lại ra lúc 9g30. Nghe ông nói chỗ đấu kof gần TK cũng hay nhỉ, hẹn bữa nào ra TK rồi dắt tụi này qua đó được ko? Tui muốn gặp ông mà sao khó quá, từ trước đến giờ hẹn quá trời luôn mà mới chỉ gặp ông được 1 lần.

10. Jacky Lion

Đúng rồi tụi này đợi đến 9g20 ko thấy ai nên về.Rốt cuộc bữa đó có mình Kangta và tui đánh à .Máy trên kia hư nên lúc Kangta chở tui về thì ghé chỗ gần nhà tui đánh ^__^
    Tuần sau vậy ^__^

11. unholy fire

unholy fire Mega Man

omg 8-x . Fire đâu có biết đâu tưởng đâu mấy ông tới chơi đến 11h luôn chứ . Còn chuyện gặp mặt thì chỉ việc lên Taki Shop kiếm Fire thôi . Ngoài chỗ làm ra thì Fire bây giờ chỉ đến Taki Shop chơi thôi ( Nhà cách đó rất gần ) và có bạn bè nữa . Nếu được thì các bạn hẹn trước Fire sẽ có mặt trên Taki Shop chờ và dắt các bạn đi chơi . Chứ chờ gì chỉ có 15-20 phút nhanh quá :((

12. kangta1510

uhm....bữa nào holy fire dẫn tụi tui ra chỗ đó đi...mấy chỗ của tui máy hư hoài oải lém.... :whew: lèm vài thẻ giao hữu chơi :D

13. DW

DW Donkey Kong

Bữa nào Fire rảnh thử lên chợ BT đi,lên đó có tên vua XL đánh cũng hay lắm,cứ lên đó hỏi VUA là sẽ có người tiếp Fire thôi.

14. Jacky Lion

ka ka,vậy lần sau nha ^__^Tui cũng muốn thư lửa ^__^Chi e bi luộc tái chín ^__^
    KO sao đấu giao hữu cho vui,tui cũng chả câu nệ thắng thua làm zì ^__^Mong mí ông ko chê cười ^__^

15. DW

DW Donkey Kong

Bữa nào Fire rảnh thử lên chợ BT đi,lên đó có tên vua XL đánh cũng hay lắm,cứ lên đó hỏi VUA là sẽ có người tiếp Fire thôi.

16. unholy fire

unholy fire Mega Man

Có phải bạn DW nói vua XL là thằng lùn có biệt danh DUY "Tôm Hùm" không ? Nếu có thể bạn hỏi nó có phải là dân chơi ở "Hàm Tử" ngày xưa không ? Nếu đúng là nó thì ... =)) . Xin lỗi . Còn có thể người thứ 2 bạn DW muốn ám chỉ là người rất ít khi lên chơi và đánh bộ 3 lửa "Kyo , Iori , K'" không ??

Chợ BT hồi trước Fire có hay lên chơi ( Nó và tiệm happy games của Thuận Kiều cùng 1 chủ đó ) Nhưng sau này Fire bận quá + Không thích cái kiểu máy hư không thèm sửa nên không còn lên chơi nữa .

@everyone : Nhất định rồi . Đừng lo Fire là người đầu tiên bầm dập te tua thì có :)) . Hy vọng còn đủ sức tiếp các bạn ... *cough* *cough*

17. yugi_fan

yugi_fan Youtube Master Race

Nếu có thể bạn hỏi nó có phải là dân chơi ở "Hàm Tử" ngày xưa không ?
    Ở Hàm Tử có phải ở dưới chân cầu Nguyễn Tri Phương ko? Bà Huệ là bà chủ? Ngày trước tui hay chơi ở đó lắm.
    Tiện đây cho hỏi có ai có dĩa combo kof 2001 ko? Nếu có làm ơn sang nhượng lại giúp. Tui muốn học hỏi thêm nhưng dơnload khó khăn quá :whew:

18. TerryBogard

He he, lúc trước tui cũng đã từng đấu qua ở Hàm Tử nè. Hồi đó mấy đứa tui gồm có tên vua XL nè, mấy đứa kia tên Lực, An...và cả tui nữa là những người thường chơi ở tiệm đường Trần Phú. Khi tiệm đó dẹp rồi thì tụi này mới chuyển qua chỗ Hàm Tử nhưng cũng như Fire, tui ko thích chỗ Hàm Tử vì máy hư hoài mà ko sửa nên đã bỏ chơi kof từ đấy.Chỉ mấy tháng gần đây tui mới chơi lại thôi.

19. kangta1510

nếu nói như mấy bác thì tui cũng đã từng đấu với vua XL rùi...nó chỉ đc cái lấy con billy chọc chọc A lèm mình khó chịu thui......nó hay đánh bộ 3 Billy,Iori,Ryo đôi khi tui cũng thấy nó lấy Takuma.....tui có đánh với nó trên BT rùi....đánh cũng đc

20. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Nghe ai nói tới 1 người ít đấu lấy bộ ba ''iori,k'.kyo'' thì tui nhớ là lúc tui mới chơi 02 tui có ra lò xiêu chơi ở đó có 1 thằng đánh bộ ba đó rất hay lúc đó tui ko bít chơi+máy như kứt vậy nên ko phải đối thủ bi giờ hơi hơi bít đánh roài muốn tìm lại hắn để thử sức lắm hic hum qua trung thu vô TK chơi với mí thằng bạn hic tụi nó bít chơi kof nên tui chơi 1 mình kết quả là
    -2000 tiền ngu trên khu game trên happy game(máy hư X( chết với mukai damn)
    -4000 tiềng ngu ở khu happy game(hai máy kof02 máy nào cũng hư chết với trùm X( dù seo cũng en được 1 em hic nó đang đi với ghệ thấy tui chơi nó muốn giựt le nhảy vô đấu thế là 1=3 :-& )
    -Lâu ngày ko chơi lại kof hum qua làm mí cái advance combo như gà mắt tóc vậy T_T tối nay về luyện lại trên PC mới được :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.