CHO HỎI VỀ KING OF FIGHTER

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi KEVINME, 29/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

ka ka sôi nỗi quá ,toàn dân máu mặt ,tui e chắc tui die sớm qua
    ''iori,k'.kyo'' coi bộ gay à.Cái bộ này đem chơi với tui e là tui chết ko kịp ngáp quá ^__^
    Tui hay lấy 3 con "Chang-Chin-Kensou" ,Kensou gặp K' chắc tiêu quá,còn 2 cu kia mà đụng được mí con chưởng mới lạ,đội hình của tui ngẫm lại chỉ có thể hạ mí con chuyên vật thui ^__^ Chán ghê,ngoài mí con nì tui chả đánh hay con nào hết áh.Nhưng để CN thử sức xem đến đâu ^__^

2. DW

DW Donkey Kong

Ai rảnh lên chợ BT trị cái tên vua XL coi,hắn tự xưng là quyền vương kìa.

3. kangta1510

kangta1510 Legend of Zelda

bộ 3 kyo,k',iori thì trong đó tui chỉ sợ iori thui lúc trc thì tui kô có sợ kyo nhưng......từ sau khi terry cho tui coi combo cua kyo 3000 tui thấy kyo cũng lợi hại nữa...nên tui cũng hơi sợ...combo lèm mà tui thấy lợi hại thiệt tuy có mấy cái hơi dâm... :D :D

4. unholy fire

unholy fire Mega Man

:)) Hoá ra là toàn người quen với nhau cả ... Thằng An chuyên gia sử dụng nhân vật nữ để đánh lâu quá không gặp . Còn thằng Lực thì đánh mấy con như Ralf và Clark rất khá .

Còn thằng vua XL chắc chắn là thằng Duy lùn "Tôm hùm" ngày xưa chơi ở Hàm Tử . Sở trường của nó là bắt chước và chơi bẩn ( Nhưng đó cũng là một lối đánh hay trong KOF ) ...

Còn thằng đánh bộ 3 gay ( Kyo , Iori , K' ) thì là Balrog ( Hiện đang là Progamer War3 thuộc Clan GamePro ) mà hồi trước Kusanagi đã gặp trên "Lò Siêu" ---> Nơi đó luôn luôn có game mới sớm hơn so với những game khác .

Ok ! Fire đã nhận được tin của Terry nhắn . Sáng thứ 6 9-10h Fire sẽ đến TK .

5. Taki Maekawa

Taki Maekawa The Warrior of Light

Cho Balrog đấu độ với Vua XL đi,kiếm chút tiền cafe đê ^^

6. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

Vậy là sáng thứ sáu ông đợi bên trong khu Happy Games phải ko? thôi được, tụi này sẽ vào bên trong đợi vậy, ở ngay dãy máy kof2002. Tụi này chỉ đợi đến 10g thôi nhe.
    Nhắc đến thằng An và thằng Lực mới nhớ, lúc đấu ở Trần Phú, tui và 2 đứa này coi như nắm trùm ở đó luôn rồi. Lúc đó thằng vua XL chỉ là con cắc ké thôi. Nhưng kể từ khi chỗ đó dẹp tiệm, tụi tui cũng bắt đầu rã. Thằng An bây giờ thì đã bỏ chơi Fighting game rồi (ko thấy nó xuất hiện nữa mặc dù nhà nó gần nhà tui), thằng Lực thì lâu lâu cũng có xuất hiện ở BT nhưng ko còn như xưa nữa. Ngẫm lại mới thấy mình già rồi, bây giờ tui ko còn cửa đấu với thằng vua XL nữa, tui chỉ hù doạ con nít là được thôi.

7. Jacky Lion

Vậy mai lúc 8h ông qua chở tui lên NT nha.Tui đợi ^__^

8. kangta1510

hehe....vậy 9h30 tui đợi ông ở TK nha terry......ok??? :cool:
    uhm...có gì unholy fire nương tay nhé...tui đánh dở lém.....hy vọng sẽ cầm cự lâu với ông :p :p

9. DW

DW Donkey Kong

Tại sao mấy ông cứ hay đánh ở cái chỗ trên đường NT vậy,chỗ đó xếp nút khá kỳ quái,cứ mỗi lần bay CD là chắc chắn bị đối thủ bắt bài,cái cần cứng ngắc,với lại cái máy chật hẹp đánh cứ bị đụng tay hòai .Tui nhỏ hơn cái lão Terry mà ngồi còn thấy khó chịu nữa huống chi là...Sao mấy ông không chuyển địa chỉ lên BT đi,có tên vua XL đang làm quyền vương trên đó kìa.

10. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Chẹp chẹp hồi sáng đánh máy chổ mà fire chỉ thì chỉ có cái tay gạt là ngon coàn nút thì T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T T_T (khóc hận ngàn năm vì gặp phải loại nút hết sức wái đản :(( )
    -Fire bỏ lâu roài mà coàn đánh khiếp thế hic lúc mà ông đang sung sức chắc ko giết được 1 coan của ông nữa T_T
    -Terry hùi sáng dụ tui hết tiền lấy xe lun hic may mà hắn cho mượn lại 500 lấy xe :))
    -Kusanagi hùi sáng dám lấy rugal luộc tui hử coai chủ nhật này tui thịt ông lại nà :D
    -Chủ nhật ra trước khu happy game đợi nha pà kon 8h hay 9h đây pà kon ra sớm sớm đặng chơi cho nó lâu lâu chứ hum nay chơi có chút phải về roài (hic hồi sáng tới trên chạy muốn hộc máu luôn hên là có mang theo mấy lít máu dự trữ :)) )

11. Jacky Lion

Thôi ko đâu.CN bận rồi.Ông với tui qua nha` Terry mần việc đại sự.Hết CD trắng rồi.Phải qua nhà ổng mua,còn ông lo xách ổ cứng chép tui mấy cuốn truyện đoá :D
    Nghe nói Terry kêu ông qua nhà ổng có chiện,chép truyện cho ổng :D

12. DW

DW Donkey Kong

Tại sao mấy ông cứ hay đánh ở cái chỗ trên đường NT vậy,chỗ đó xếp nút khá kỳ quái,cứ mỗi lần bay CD là chắc chắn bị đối thủ bắt bài,cái cần cứng ngắc,với lại cái máy chật hẹp đánh cứ bị đụng tay hòai .Tui nhỏ hơn cái lão Terry mà ngồi còn thấy khó chịu nữa huống chi là...Sao mấy ông không chuyển địa chỉ lên BT đi,có tên vua XL đang làm quyền vương trên đó kìa.

13. TerryBogard

Lên chợ BT thì xa quá, chạy đến đó chưa chơi gì cũng tốn gần 30 phút và gần 5000 tiền xăng rồi. Tui ko biết sao chứ có lần tui vào chơi thằng giữ xe còn đòi 2000 tiền giữ xe nữa.Vậy là tốn gần 7000 rồi, đó là chưa kể trong đám đi đấu toàn là mấy thằng chạy xe đạp ko (thedevil nè,Holy Fire nè, Kusanagi thì ko có xe luôn). Vào đó chơi toàn gặp mấy người đấu 2001 ko, mà tụi này thì chỉ đấu 2002 thôi.
    Theo ông thì cái máy ở NT là khó chơi à? ko dám đâu, theo tui thì máy ở đó ngon chứ, ai đấu qua ở đó cũng nói vậy, chỉ có ông nói khác thôi, tuy nhiên tui hơi bực là thằng chủ ở đó ko chịu sửa máy.Theo ông thì máy chỗ đó xếp nút kỳ quái thì đại đa số chơi đó lại ko nghĩ vậy.Tui thì đấu nút D đặt ở trên hay đặt ở dưới đều ko thành vấn đề, tui chỉ chịu thua khi máy xếp 4 nút thành hình vuông thôi (hồi sáng đấu với Holy Fire máy xếp nút kiểu vậy đấy nên thua te tét)

14. Thedevilxn

Hình như đấu xong mới qua thì phải wa bển tui chép 2 cuốn REX thoai coàn vụ xách HDD theo thì xin tha cho em hic ko dám phá máy đâu bi giờ anh tui đang xài lại cái máy ở nhà lỡ mà làm file ổng bị mất hay gì có nước ổng đem tui ra xử bắn thì mệt lắm miễn đi
    Terry quyết định giờ đi 8h hay 9h đi sớm để còn qua nhà ông chép file chứ hay là tui đưa cho ông 1 cái CD trắng nhờ ông chép 2 cuốn REX ha

15. kangta1510

uhm...vậy CN có đi kô để tui bít mà tính....mà chơi chỗ nào mà máy tốt 1 chút nhá...cứ bị cái vụ này chắc chết wá ::( ::( ..mà CN này holy fire có đi kô?...mấy hum nay bận chơi Ragnagok online nên kô có thì giờ lên gamevn... :D :D ......lên thấy các bạn bàn tán sôi nổi wá

16. Thedevilxn

Mai sáng 8h30' tui ra coai thử nếu ko có ai thì tui về có gì terry sáng mai online nhắn tin cho tui nha pa

17. TerryBogard

Sáng CN ko đi, tui có việc bận. Tui muốn tranh thủ CN rảnh để giải quyết công việc của tui

18. Thedevilxn

Hic tối hum qua mưa dữ wá hum nay ko đi đấu được fire thông cảm nha sáng nào tui cũng rảnh hết ông coi hum nào rảnh thì nhắn wa yahoo cho tui đi tui sẽ ra đấu với ông :D YM là devilxxn
    -Hic cái map micro lock tới lock lui làm nó bị khìn chơi ko được ghét ko lock nữa bi giờ nó nằm ngay dưới chữ ký của tui đó ông muốn thử thì lấy hén tui nghĩ mí cái tui send cho ông nó bị hư trong lúc tui lock map roài T_T

19. unholy fire

unholy fire Mega Man

Hèn chi tui ra trước cửa TK mà chả thấy ma nào quen hết :)) . Cũng hên là Fire chưa vào trong TK . Không sao nếu mọi người bận thì hẹn vào dịp khác . Quan trọng đánh vui và giao lưu là chính , không phân biệt thắng thua ...

20. TerryBogard

sáng CN này ra TK nhé. Nhất định kusanagi, thedevil và tui sẽ có mặt ở đó. Thedevil đang rất háo hức muốn luyện kof ở cái chỗ mà ông vừa chỉ đấy. ko biết Kangta có đi ko nhỉ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.