Cho hỏi về Naruto Shipuuden:Narutimate Accel 2

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi chikhang1996, 12/6/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Cloud2206

Cloud2206 T.E.T.Я.I.S

Đây nè, nhiệm vụ này mình đã hướng dẫn khá kỹ rồi này, cứ làm theo chắc chắn là hoàn thành được nhiệm vụ mà. Có chỗ nào chưa hiểu thì cứ hỏi,mình trả lời cho:;)

2. hdulong

hdulong Youtube Master Race

ah minh thay cai chi dan roi sr sau khi la`m xong cai nhiem vu dua do` cho Kankurou xong roi co`n la`m nhiem vu ji` nua ko

3. Cloud2206

Cloud2206 T.E.T.Я.I.S

Nhiệm vụ thì tùy vào mình nhận cái nào trước cái nào sau thôi, tuy nhiên nó cũng xuất hiện theo thứ tự cái này có trước rồi đến cái kia.Bạn cứ đưa lên nhiệm vụ bạn nhận ở đâu, nhận của ai thì mình sẽ HD cho.OK?::)

4. hdulong

la`m sao mo duoc cai cua trong Orochimaru Hideout vay ban phai la`m nhiem vi ji ko

5. Cloud2206

Cloud2206 T.E.T.Я.I.S

Toàn type không dấu vậy, cẩn thận bị chém đấy
    Uh cứ làm nhiệm vụ đến khi minh được điều khiển Sasuke thay vì Naruto là cánh cửa đó sẽ mở được, sau đấy làm nốt một nhiệm vụ nữa của Naruto là có thể unlock hết các Char của game.

6. hdulong

lam sao de dieu khien dc sasuke dzay ban; minh ko wen go TELEX :D

7. Cloud2206

Cloud2206 T.E.T.Я.I.S

Đấy là một nhiệm vụ thôi, nhận tại Tsunade, khi đó mình sẽ được điều khển Sasuke thay vì Naruto như bình thường, nhưng chỉ mỗi nhiệm vụ đó thôi được cái là sau nhiệm vụ đó thì Tsunade sẽ cho cái Sasuke's kunai. Epuip cái này cho Naruto thì Naruto sẽ biến thành Sasuke:D

8. hdulong

oh dzay chung nao e moi co duoc cai nhiem vu do, em la`m xong caimisson dua do cho kankurou ro:D:Di

9. Cloud2206

Cloud2206 T.E.T.Я.I.S

chà, như mình đã nói đấy, có thể có nhiều nhiệm vụ xuất hiện, việc chọn NV nào là tùy bạn, nên mình không thể nói chính xác là sau nhiệm vụ nào thì bạn mới có thể nhận được nhiệm vụ chơi Sasuke, nhưng chắc chắn khi làm hết mấy cái NV mình HD trong topic này thì sẽ nhận được nhiệm vụ đó.

10. hdulong

cai nhiem vu cua ong chu tiem mi` la`m sao nhan dc ban

11. Cloud2206

Cloud2206 T.E.T.Я.I.S

Bạn đọc kỹ mấy bài trước đi, tùy vào mình đã nhận và hoàn thành nhiệm vụ nào rồi mà nó sẽ xuất hiện các nhiệm vụ tiếp theo cho mình chọn, hình như nhiệm vụ tiệm mì là xuất hiện khi làm xong nhiệm vụ của Neji&Tenten thì phải, ko nhớ chính xác lắm:'>

12. yugiohgx

yugiohgx Mr & Ms Pac-Man

Game này cũng khá hay nhưng lại không có tiếng Anh nên nhiều đoạn mò đường muốn khùng luôn

13. Cloud2206

Cloud2206 T.E.T.Я.I.S

Uh, phần Master Mode đi theo story thì không có j đáng ngại, chỉ có làm các nhiệm vụ trong làng là khó thôi, nhưng trong topic này mình đã hướng dẫn được khoảng 60% số nhiệm vụ rồi ( làm hết nhiệm vụ hướng dẫn trong này là unlock được all character rồi ::))

14. ghótpilot

ghótpilot Youtube Master Race

lâu quá mới đc lên mạng lại, topic đông vui quá bác cloud nhỉ :D:D

15. aassaa

aassaa C O N T R A

ai bít cách phá cái tường ở phần đi của sasuke ko mình ra 1 chỗ có cái tuờng phá mãi ko đc mấy cái tường trước thi phá đc ::)

16. aassaa

aassaa C O N T R A

topic này còn ai ko alo::( chài 1 năm sau mình mới gửi hix hix

17. Tedy186

Tedy186 Youtube Master Race

Bạn ơi chỉ cho mình làm NV của Kakashi rồi nói chuyện với Jiraiya thì toàn bộ Hokage , Jonin ,Sanin trong làng đều đi đâu hết ai chỉ hộ mình với

18. aassaa

aassaa C O N T R A

cái nhiệm vụ đó bạn ra cãi bãi đất ở chỗ sa mạc ý cái chỗ lúc đầu cho thằng kankuro đuổi theo sasori ý có 2 lối vào cái lối cụt đường ý đừng vào theo cái lối ra chỗ rừng
    jiraia đợi ở đó để cho naruto luyện tập với sakura sau đó cho nó về làng đánh nhau với shizune và tsunade la xong

19. aassaa

aassaa C O N T R A

cái nhiệm vụ đó bạn ra cãi bãi đất ở chỗ sa mạc ý cái chỗ lúc đầu cho thằng kankuro đuổi theo sasori ý có 2 lối vào cái lối cụt đường ý đừng vào theo cái lối ra chỗ rừng
    jiraia đợi ở đó để cho naruto luyện tập với sakura sau đó cho nó về làng đánh nhau với shizune và tsunade la xong

20. Tedy186

Tedy186 Youtube Master Race

thank bác nha nhưng em làm xong nv đó rùi nhưng xong cái đó thì còn NV nào ko .em còn nv của Guy ở bãi traning và của chủ tiệm Ramen nhưng em ko biết nhận nv bác nào giúp em với em đang cần unlock Đệ tứ và Sasuke kid

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.