cho minh hoi gia may cua may ps2 voi hotgame oi

Thảo luận trong 'Hotgame Shop' bắt đầu bởi cyber, 23/3/04.

1. Holylight

Holylight Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

Giá máy ps2,có nhiều loại lắm,nhưng nói chung dao động từ 3,4t - 3,7t . Đã gắn mod chip,mua về là chơi.
    Theo tui thì congzing có điều kiện thì mua ở nước ngoài đem về,về đây gắn mod chip cũng được,mua bên đấy hàng xịn,chất lượng.Còn hàng mua ở việt nam đa phần là made in China ( sony in china ) .

2. hotgames

hotgames Mayor of SimCity

congzing yên tâm vè chất luợng anh làm ps2 có tiếng ơ gamevn nếu có gì linh tinh em có thể post bài ở đây đẻ phản ánh giá anh bán giờ là 3,8tr có tay ps2 có gì em qua mua nhe tel 9141050 qua 127 đằng sau chung cư a6 cuối hồ giảng võ hn
    game có 25k thui

3. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

ông anh hotgame ơi!!
    sắp có GTA SA rồi. khi nào có đĩa thì PM cho thằng em một cái nha. 25k thì chơi ngay

4. hotgames

ok anh nhớ rùi có sẽ báo em ngay anh bán 25 k có gì quảng cáo ủng hộ anh nhe đói quá

5. congzing20

congzing20 Dragon Quest

sorry anh hotgames hôm đó em ra nhà bác thì đúng lúc có anh họ em từ nước ngoài về cầm theo cái máy định cho cháu thế là em lấy luôn . thiệt ngại quá sorry anh nha
    à tiện đây em hỏi luôn anh có star ocean : till the end of time , suikoden3 (bản tiếng anh đó) không anh. tính tiền cho em luôn cả tiền gửi nữa .

6. hotgames

oạch 2 cái đó anh hết mất rùi em nhờ nguời nào ở hanoi ra chọ rời mua xem