Cho tất cả những ai thích Yugi ở HN

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi Dragon St.Knight, 13/9/04.

1. funbacon

funbacon Mario & Luigi

fải fải dân VN đánh bài có thường đâu

2. funbacon

funbacon Mario & Luigi

Trước hết tui sẽ giải thích tại sao lại phải đăng kí user JP :

1-đăng kí user JP khi mua dp bạn có thể dùng nhiều loại thẻ (amex,visa,master...)trong khi các user loại khác (USA,UK...chỉ chấp nhận visa và master , đặc bịt user IT,chẳng bít là nước nào nữa, còn ko được phép mua dp ::( ),với lại amex là loại thẻ nhiều tiền nên ko phải lo hết tiền khi đang mua ( thường xảy ra khi dùng visa,master...) và cũng sẽ thuận tiện hơn vì CC ko phải lú nào cũng có visa hay master
    2-khi bạn có user JP thì bạn chỉ cần điền 3 thông số trên thẻ tín dụng trong khi các user khác phải điền nhiều hơn ( ảnh hưởng dến tốc độ thử CC)
    3-và các bạn cũng ko phải lo về phần ngôn ngữ vì khi đăng kí user JP bạn vẫn có thể sử dụng giao diện tiếng Anh của trang web cũng như trong trò chơi

Trước khi đi vào hướng dẫn cụ thể tui xin giải thích wa 1 chút:

visa,master,amex : tên các loại thẻ tín dụng
    CC :credit card (thẻ tín dụng)
    JP :japan
    DP :duelpass hoặc duelpoint

Bắt đầu nhé:

1-bạn dăng kí 1 user JP cái này thì bấm vào đây (nhớ là phần country chọn
    JP nhé) cái này dễ mà tui ko hướng dẫn nữa
    2-bạn vào trang https://www.yugioh-online.net/top/english/duelpass/buy.html và điền user và pass vào đó, ấn next
    3-nếu bạn đã đăng kí user JP bạn sẽ thấy có hình sau:
    tiếp đó bạn ấn next
    4-bạn ấn agree để tiếp tục
    5-ở đây bạn hãy điền thông số của thẻ tín dụng mà bạn có vào đây rùi ấn next
    6-rùi bạn ấn finish
    nếu thành công sẽ thấy bảng sau
    7-việc còn lại chỉ là login vào trò chơi để nhận 150 dp thui. :D
    chú ý :

*Nếu sau khi ấn finish mà thấy có error thì CC die hoặc bạn nhập nhầm ( xem xét lại thui) X(

*Nếu hiện ra bảng sau :o
    tức là bạn đã mua dp rùi mà chư login để nhận dp bạn cấn login vào trò chơi chọn user mà bạn mún cộng dp và nó sẽ hỏi có mún lấy 150dp ko ấn yes thui

*Nhớ rằng bạn ko thể mua liên tiếp dp được mà bạn phải login vào trò chơi để nhận 150 dp đã mua rùi mới mua tiếp được

*Thẻ tín dụng bạn có thể lấy ở các forum của hacker hay xin ai đó (nếu tui có CC tui sẽ cho nếu bạn cần )

Và cuối cùng là kinh nghiêm mua nhanh của tui nói bằng lời thui nhé :

*Sau khi ấn finish và thành công thì bạn ấn back trên IE (trình duyệt đó,ko phải là của trang web đâu nhé)và trình duyệt phải hỗ trợ cookies (thường là có). Vầy là dữ liệu của CC vẫn được lưu ,bạn hãy login để nhận 150dp rùi ấn finish trên trang web vậy là đỡ phải điền lại thông số.

*Và nên mua luôn 9000 dp mà dùng vì để lâu CC hay die lém