Cho team ...

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi quocboy1991, 15/2/09.

1. aococtay

aococtay T.E.T.Я.I.S

Đội TamkyCity em đã nắm rồi :p Cũng sẵn sàng làm farm team thôi :D

2. chikvn

chikvn Persian Prince GVN Veteran

Vâng, sếp cứ nhắn tin qua diễn đàn cho em, acc + pass + nếu được thì cả security code nữa :D
    Em đảm bảo như trên.

3. TTVNonline

TTVNonline T.E.T.Я.I.S

Đã gửi. Có gắng làm ăn cho tốt nhé. :D

4. batuoc85

batuoc85 T.E.T.Я.I.S

Chú Chick này cầm 2 farm team đấy, cẩn thận ko bị lock cả lũ đấy nhé :d

5. chikvn

Muốn lock cũng ko đc vì em có log 2 đội trên cùng 1 máy hay cùng 1 địa chỉ IP đâu mà sợ :'>
    Sếp Bilgate xem có cầu thủ nào cần đưa vào farm team tiếp thì nhắn em 1 tiếng nhé.

6. hoangbayern

hoangbayern Youtube Master Race

Farm team là sao các bác, có phải là đội chuyên cung cấp cầu thủ xịn cho các đội khác hay là đội chuyên mua các cầu thủ của đội khác với giá cao? nếu là phương án 2 thì ...help me :'>, mua dùm em vài em với, kiếm tiền nâng cấp SVĐ ;;).

7. aococtay

aococtay T.E.T.Я.I.S

Farm team là đội chuyên dùng để nuôi nấng những tài năng cho đội tuyển quốc gia , tùy vào năng lực tài chính mà các farm team có thể nuôi nấng đc 1 hay nhiều tuyển thủ quốc gia , khi ở farm team thì tuyển thủ quốc gia sẽ đc hết lòng chăm sóc :D như vàng ngọc và có cơ hội lớn nhất để up skill nhằm 1 mục đích duy nhất : góp sức phục vụ tổ quốc .

8. hoangbayern

hoangbayern Youtube Master Race

Vậy à, tại từ "farm" cũng hay được dùng trong Travian (có bác nào chơi trò này không nhẩy?), ám chỉ 1 acc được dùng để acc khác qua cướp tài nguyên. Em xin lỗi hen ;;)

9. quocboy1991

quocboy1991 Mr & Ms Pac-Man

farm ... nghĩ đến cày ải liền :D hí hí cứ thế này tuyển QG toàn siêu nhân do 1 tay bác chikvn nuôi nấng ... híhí gà trống nuôi trăm con khổ thế haha :D

10. batuoc85

batuoc85 T.E.T.Я.I.S

Chính xác từ farm dùng với 1 acc hoặc 1 nhân vật được tạo ra ko phải với mục đích phát triển xưng hùng xưng bá. acc này được cho ăn cho uống vừa đủ rùi đi làm "nông dân" đem lại lợi ích cho các acc chính.

Farm team trong HT có nhiệm vụ nuôi nấng các hảo thủ gắn mác "Tuyển" đòi lương quá cao, các acc chính ko chịu nổi. Farm team kết thúc NV khi nó bị lock do phá sản ;))

11. chikvn

Hiện tại mới chỉ chăm có 2 đội *có tâm huyết với quốc gia* thôi, mà cũng mệt phết, nhất là cái đoạn log ra log vào phải reset modem chờ cả tiếng mới dám log vào, hoặc tuần phải bò ra ngoài 1 lần để kiểm tra đội ;))

12. hattrick

hattrick Dragon Quest

do post bài mới ko được nên post vào đây :;)

cảnh báo các bác farm team nào giữ tuyển thủ thì nhớ đăng nhập đầy đủ nhe.

Mới nhất vừa phát hiện ra 2-3 CLB cầm cầu thủ U20 mà ko đăng nhập, giờ mất train mà chẳng biết làm sao, gửi ht-mail nó ko đăng nhập, ko đọc cũng như ko. Nhờ GMs thì phải bị lock hẳn mới xin được, lúc đó mất train 4-5 tuần, hết còn là tuyển thủ rồi ::(, xui thật

ngoài vài đội nước ngoài, hiện có 1 CLB VN trong ds là TAN SAT FC (614011). Ai quen biết chủ đội nì thì nhớ thông báo kêu đăng nhập gấp kẻo bị lock, đã 6 tuần rồi ko vào thì phải

:whew: