Chocograph Map

Thảo luận trong 'FFIX' bắt đầu bởi Gfs, 2/12/03.

1. xaroitinhoi

xaroitinhoi Youtube Master Race

cho tui hỏi chút máy bồ ơi

cây đao gần cuối của chàng mập lấy ở đâu vậy?
    tui bị thiếu mất một tuyệt chiêu kế chót. không tim ra mong mấy bồ giúp tui với

Tui đổi được cây đao trong lãnh địa Hades nhưng không thể sử dụng .
    có phai đó la vũ khi tui cần tìm không? vậy bằng cách nào tui sử dụng được?

2. xaroitinhoi

xaroitinhoi Youtube Master Race

http://www.uff9.net/ff9/images2/s028a.jpg[/img][/QUOTE]

cho tui hỏi chút máy bồ ơi

cây đao gần cuối của chàng mập lấy ở đâu vậy?
    tui bị thiếu mất một tuyệt chiêu kế chót. không tim ra mong mấy bồ giúp tui với

Tui đổi được cây đao trong lãnh địa Hades nhưng không thể sử dụng .
    có phai đó la vũ khi tui cần tìm không? vậy bằng cách nào tui sử dụng được?

3. yugioh123

yugioh123 Mario & Luigi

Woé Mog dễ thương zậy mà cha định đem nó làm Eidolon sao??? đừng nhá, đến như FF7 nó cũng chỉ dám cưỡi Chocobo thôi, đâu có đánh nhau đc

4. vaan_2410

vaan_2410 The Warrior of Light

3 vũ khí cuối cùng của Steiner lần lượt là Excalibur I, Ragnarok, Excalibur II. thanh gần cuối có tuyệt chiếu sát với Shock là Excalibur I. cách lấy có nói rõ trong topic bách khoa toàn thư, tổng quan hoặc là thông báo bản tin - bài thi của Vaan_2410
    còn thanh bạn lấy ở Chỗ Hades là thanh Save The Queen của Beatrix. chỉ dùng nó để sưu tầm cho đủ bộ Item thui ^^

5. for_garnet

for_garnet T.E.T.Я.I.S

Ọook...cái thanh đấy do Beatrix cầm mà!chẳng lẽ lúc chơi Beatrix lại ko để ý nó cầm thanh gì sao????????

6. Dragonmaster

Dragonmaster Legend of Zelda

Ở đây là nơi đề bàn về chocobo graph mà,sao lại hỏi về vũ khí.Còn muốn biết thì vào tổng quan hay bài thi của Dragonmaster mà xem,ở đây có đủ hết^^

7. whitedragon86

whitedragon86 T.E.T.Я.I.S

Ừm !! nghe nói là nếu tìm được tất cả bản đồ (lẫn bản đồ ẩn ) thì con chocobo của mình sẽ có khả năng phục hồi HP của các thành viên khi zidane cưỡi lên chúng ! không biết có thật không !? có ai đã làm được chưa vậy !! mình kiếm đủ rồi nhưng hình như lả khôn để ý ! bây giờ mới lên hỏi đây !!

8. Dragonmaster

Muốn phục hồi HP thì sau khi lấy hết 24 tấm hình gà thì bay lên đảo gà để gặp gà bự,hỏi nó nó sẽ bảo đi hết các bãi biển.Sau khi đi hết các bãi biển thì trở lại nói chuệyn với gà bự,bạn sẽ có khả năng phục hôi HP khi đ1ưng trên các bở biển bằng cách nhân nút O

9. whitedragon86

Ừm !! vậy hả !! vậy thì hơi rắc rối nhỉ ! nhưng nó phục hồi có nhanh không ! hay là đứn gcho lún cát luôn mới chịu đầy ống máu !! mình nghĩ cái bí mật ấy cũng hay hay ấy nhỉ !! thank you ! làm thử xem sao !

10. Dragonmaster

CHỉ cần nhấn nút O là đầy ngay tấp lự thôi,ko cần chờ đợi chi cho mệt xác.Nói chung thì nhiệm vụ này cũng dễ thôi,ko có gì rắc rối đâu^^

11. whitedragon86

À áh !! vậy là đán gđể xài rồi ! hì ! cảm ơn nhiều !! đi xem hướng dẫn hì có mà tìm chết !! mà còn bọn Kupo thì thì sao !! cái động của nó có bí mật gì không !? mình chỉ biết nhiệm vụ gửi thư sẽ có chiếc nẫnh Protech ring !? vậy chính cái động đó có à !!?

12. Dark'sAngels

Dark'sAngels Mr & Ms Pac-Man

Mấy bạn cho hỏi có cách nào đào gà mà đỡ tốn tgian hơn ko ? Đang cần lấy cây Excalibur II mà đi đào gà thì tốn tgian quá .
    Còn con gà của tui sao đào hoài ko thấy khá hơn gì cả , có cách nào cho nó lên level lẹ hơn ko ?

13. Steiner

Steiner Hội giang hồ GameVN

Lâu quá mới gặp ha ...... Sailomoon (^_^) trả lời cho câu hỏi của chú thì tui nói đơn giản là : No no and no (^_^) Không có cách nào cả trừ một cách đã là từ đó tới giờ và cần phải thêm 2 chữ : HÊN - XUI (^_^)

14. whitedragon86

Ừm !! nếu muốn lấy cây kiếm cùn đó thì tốt nhất không nên đào gà ! còn muốn đào gà thì đừng đi 12 tiếng làm gì !
    -còn cách lên level gà nhanh thì đúng là hên xui thiệt nhưng đào cũng là một kĩ thuật đây !(không biết hướng dẫn có hcỉ cách đào không hnỉ !) mới level 1 mà oyu đào được 8 cái thì con gà của you lập tức lên level 7 liền !! không nhớ nữa nhưng lên rất cao !! vì vậy cứ đào được 8 và thời gian dư nhiều là lên level nhanh thôi !!

15. Dragonmaster

To Steiner : SailorMoon chứ ko phải SailoMoon+_+
    Tội tình gì mà phải đi gấp rút đến Memorial trong 12 tiếng,cứ đi dưỡng,kiếm Item cho đã rồi tới disk4 chỉnh vô đoạn code TIME là xong ngay,thời gian sẽ trở lại 00:00,tha hồ mà lấy ExcalibulII ^^

16. whitedragon86

Ý kiến cũng không tồi đấy !! ha ha !! như vậy là xài code à !? mình chưa bao giờ thử cái vụ này ! chắc phải về làm thử cho biết với gnười ta quá !!!

17. Dragonmaster

Code này ko ảnh hưởng nhiều lắm đến quá trình chơi của bạn,nó cũng ko mang tính ăn cho lắm nên có thể cho tự cho phép mình xài.Cheatcode là mộ nghệ thuật và Cheater cũng là một nghệ sĩ mà,biết dùng đúng cách thì cheart là một công cụ rất hữu ích^^

18. whitedragon86

Ừm ! cũng có lý nhưng mình thích làm một cách th6ạt đàng hoàn cơ ! chứ chơi kiểu đ1o thấy nó không hợp lệ cho lắm !! mà thanh kiếm đó cũng đâu có gì là mạnh đâu nào ! nó là vũ khí mạnh nhất trò chơi à! nhưng mình không th6áy nó đặc biệt ở chỗ nào cả !

19. Steiner

Steiner Hội giang hồ GameVN

Kệ cha con nhỏ mặc váy ngắn đó , tui đéo quan tâm (^_^) không thích chúng nó tí nào cả , tui mà nhớ tên của nó là may phước rồi , có khối nhân vật đẹp hơn nó nhiều mà tui có nhớ tên đâu ? với lại kiu thằng đó bằng tên đó wen rồi nên bây giờ kiu vậy đó (^_^)

20. Dragonmaster

Đúng là trong đám Sailor đó ko có đứa nào đẹp cả,thua em Yuna của tui,vậy mà cũng có khối đứa thích đấy chứ,ch8ác tại bi trang phục của tụi nay hốp hồn rồi+_+